Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1121#
Đăng lúc 8-9-2012 09:35:19 | Chỉ xem của tác giả
Trời !!!!!!!!!! Coi ổng được thằng em đút mớm cho kìa

Còn anh già nè nha, anh làm gì mà mắt lóng la lóng lánh zậy ?

@tumblr

Bình luận

đẹp mờ =))  Đăng lúc 21-9-2012 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1122#
Đăng lúc 8-9-2012 22:19:38 | Chỉ xem của tác giả
Tama cứ việc đút cho Taipi ăn, ăn càng nhìu càng tốt, cho ổng mập lên chút xíu chứ ốm quá cũng ko tốt {:297:}, mà đừng có giành ăn với Tama là được rồi
Còn Hiro thì....càng nhìn càng mắc cười, tội anh quá, chắc phải nhón chân mới khoác vai Tama được {:303:}
*nói xấu anh già* chắc phía dưới nhìu gái xinh nên mắt anh mới như vậy đó ssDeep {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1123#
Đăng lúc 16-9-2012 09:07:46 | Chỉ xem của tác giả
chỉ lo trên FB mà quên mất Kites
Chúc anh sn vui vẻ nhé,

nguồn: prcm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1124#
Đăng lúc 18-9-2012 08:15:55 | Chỉ xem của tác giả
Ui' ... khong^ viet^' tieng^' viet^. ddu*o*c. rui`

follow Yui , wish leader Kita Mit'su` a happy birthday!!
Anh gia`had a big birthday cake already , heehehe ... i saw it in twitt pics

I need to install font Viet, sorry!

@Yui : what a sad sig. em ui , I want the future and forget the past , but still can't forget .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1125#
Đăng lúc 18-9-2012 08:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Anh già được 1 cái bánh kem to ơi là to lun, em cũng mún ăn chung nữa {:263:}

Font chữ Việt của ss có vấn đề hả ss, ss cài đặt lại rùi lên 8888 típ nha ss.

"I want the future and forget the past , but still can't forget." có chuyện gì vậy ss?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1126#
Đăng lúc 22-9-2012 19:40:36 | Chỉ xem của tác giả
vườn ko nhà trống, sao giống như mình đang độc thoại vậy nè trời
Show của anh già sắp xong rồi, còn Busaiku thì chỉ xem chay thôi chứ chả có ai sub hết

nguồn: prcm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1127#
Đăng lúc 22-9-2012 19:53:48 | Chỉ xem của tác giả
Anh già lúc này mập rùi há Yui (:
Ừ sis không bít sao cái font việt không work nữa
phải cài đặt lại

À tại thấy cái Sig. của em hơi bùn bùn nên sis " ca" 1 bài cảm thán í mà ...hị hị  ....
Có nhìu cái trong quá khứ khi nghĩ lại thì bật cười , thấy mình ngố ngố làm sao , nhưng mà cũng có những cái mình tiếc nuối lắm em , cứ nghĩ phải chi lúc đó mình có hành động khác đi thì .....

À có tin gì về Kisumai nói cho sis nghe nha
Lúc này tại sis xài cái comp . cũ , không thể đi lang nhìu vì nó chạy chậm rì hà , cái âm thanh lại bị hư , virus chạy tùm lum hà em ... hi hi ....

Ui , tại sis phá hư nhìu cái comp rùi (: , bây giờ cái mới để làm việc , còn cái cũ để chơi thui em , không dám hó hé gì cái mới vì nó hư hay dính virus thì khổ ...hì hì hì

À Dream boys , nghe fan nói cuối vở kịch vai bé Tama bị chít em ui ....hu hu hu ... DB năm nào vai của Kame cũng bị chít , riêng năm nay cho vai bé Tama chít thế  ):
À nghe nói Kame có tham gia viết và sửa kịch bản nữa , Kame giỏi thiệt !!!!

Giới thịu em 1 phim kinh dị rất hay , của Úc , (Úc lâu lâu làm phim rất hay) , có tên là Bait (năm 2012) , phim về cá mập săn người
Thót tim lun ...hehehe ... Cuối phim sis có la 1 tiếng vì hú hồn ,,,,hehehhe
Khi nào ra sub việt em coi nghe .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1128#
Đăng lúc 24-9-2012 02:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho PR nhá!

Ngày vui của hai đại gia đình Bông-Thi!

Vào ngày 24/9/2012, Mèo lười nhà Bông sẽ chính thức lên xe hoa theo chồng là Cá tinh về nhà Thi.
Nhân dịp này 2 gia đình Bông-Thi tổ chức lễ cưới dành cho cặp đôi giữa 2 gia đình.
Mong tất cả mọi người cùng tham gia và chia vui với cặp đôi!

Dưới đây là Taxi cho mọi người! ^^

Lễ cưới sẽ chính thức bắt đầu vào lúc 21h - 24/9/2012

Tại Thi Gia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1129#
Đăng lúc 25-9-2012 20:00:28 | Chỉ xem của tác giả
Em định kím cái câu nào thiệt là thu hút để làm chữ ký, mà kím hoài ko ra nên uýnh vô như vậy lun ss. Mà em nghĩ nếu mình đã mún làm gì thì cứ làm, đừng để sau này phải hối tiếc.

Đoạn kết DB Tama chết thật hả ss, em phải xem cho bằng được cảnh này mới chịu, ko pít anh chết như thế nào nữa {:303:} Chắc Rùa giết Tama ấy nhỉ?

Mấy hôm nay em bận học nên cũng ko xem tin tức của mấy anh, với lại em bị nhiễm bệnh "lang thang", hay đi sang nhà người ta phá. Em đang "gục ngã" bởi nụ cười của Kei Inoo trong Hey!Say!JUMP ấy ss, Kei dễ thương lắm ss ơi {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1130#
Đăng lúc 29-9-2012 17:29:04 | Chỉ xem của tác giả
@Yui: Kei trắng trẻo mặt mày bụ bẫm hén (:
Còn sis lại thik mí bé trong sexy` zone em ạ , nhưng chắc phải đợi mí bé lớn thim chút nữa thì mới fan gơ được .....Công nhận bà già ham trẻ con ...hớ hớ ...
Ừ vai Tama chít vì bị vai Kame đánh bầm dập, xong rùi cho vai bé Hikaru trái tim để thay tim (vai bé Hikaru bị bịnh tim) ... chậc chậc .... bi kịch chưa ...
Nghe fan Kame khen bé Tama hát chung với kame cũng khá được nên sis cũng mừng (:

Bé Tama trước giờ có cái khoản hát hò không hay mấy nên sis lo nó bị ném đá í chớ

Nó phải tập luyện thanh thim thui , luyện nhìu cộng thim hút thuốc in ít lại thì giọng sẽ tốt thui

Sis hồi xưa cũng văn nghệ văn gừng lám í , có 1 thời gian học nhạc ở viện âm nhạc TP, thấy mí ca sĩ trẻ học thanh nhạc với mí ca sĩ gạo cội cực thì thôi , la hót lanh lảnh khắp nhạc viện lun mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách