Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1111#
Đăng lúc 1-9-2012 08:27:55 | Chỉ xem của tác giả
Yui , có chiện gì vui về Taipi kể sis nghe với
Tama có chiện zui zui nè nha
Em bít Tama là fan của Pi phải hong ?
Tama đi coi concert của Pi hum 28/8 đó , đi 2 ngày liền lun

Lúc Pi giới thịu chỗ VIP , có bé Tama và staff của drama ending planner , úi chời fan phấn khích thấy bé Tama nên la quá chừng , Pi thấy vậy làm bộ giận dỗi nói " Các bạn nhìn tới chỗ đó hoài là tui ghen à nhen , ( hahahaha) , nhưng mà có cheat thì cũng không sao, miễn các bạn luôn trở lai với tui là được rùi "
Hì hì hì .... tới nước này thì Pi có làm lơ Tama cũng không đưo*c. rùi em ạ .
Tội nghịp bé Tama lúc đóng guest của ending planner lắm ớ , là fan của Pi nhưng không dám la cà làm quen gì cả , đóng phim xong xui, nó thấy Pi đang ăn cơm , nó cũng ăn cơm nhưng mà chỉ dám ăn cơm từ đằng xa rùi ngắm Pi ăn cơm mà thui, chẳng nói được 1 câu nào cả ...hức hức ....

À phim kinh dị hay phim hành động nào mà càng chém giết máu me phun tứ tóe là OX sis càng khoái và cười hề hề không à .
Ổng khoái và cười là vì sis hay che mặt và quay đi , hay là ôm ổng đó em ạ .... (ông này ổng khoái thấy người ta sợ nên ổng thích coi phim với sis là vì vậy mừ) . Sis hay bảo ổng ác khi thấy ổng cười hì hì em ạ (:

Em coi phim the hunger game rùi phải hong ?
Sis &OX coi xong , coi thim version của nhật , sis thấy cả 2 version đều hay , nhưng OX sis thik The hunger game hơn . Không bít hunger game sẽ có phần 2 như của nhật hay không . Chờ xem sao
Sis chưa coi phần 2 của nhật vì sis chỉ có bản phim mờ căm thui , coi mất hứng . Níu em nào tìm được bản đẹp PM cho sis nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1112#
Đăng lúc 4-9-2012 07:47:27 | Chỉ xem của tác giả
sis hơi chậm chạp 1 chút, dạo này theo tin tụi nó không kịp rùi, hức hức, giờ mới biết tụi nó có show mới ):
Nika +Yokoo sẽ là leads của vở nhạc kịch mới

Cái show mới gì của tụi nó hay không mấy em ?Tới tập mấy rùi ?
Sis còn chưa coi mấy cái epi . mới của cái show cũ nữa

khoe cả nhà 1 tí , ước mơ của sis đã trở thành hiện thực , vui quá là vui í ..hì hì ...hì ...( thông cảm nha, sis là gái ở phương tây lâu gùi , nên phái mấy chàng chai có bắp thịt ...hớ hớ .... OX sis lúc mới quen thu hút sis cũng là nhờ ổng có bắp tay bắp chân cuồn cuộn đó ... Còn sis hả, tập gym với mí đứa bạn, về nhà khoe bắp tay bắp chân bị mẹ sis la quá trùi ...hè hè ...bây giờ sis chỉ có bắp tay 1 tí thui ...hì hì ....cả nhà thông cảm , thông cảm)

Bé Tama trong Dream boys 3/9

@baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1113#
Đăng lúc 5-9-2012 14:32:54 | Chỉ xem của tác giả
Pi trong Johnny được nhiều người ngưỡng, lúc mới bắt đầu với NEWS em cũng thích Pi lắm

Cái phim kinh dị ss giới thiệu ấy, xem xong rồi em đã rút ra được kinh nghiệm: nên xem vào lúc bình minh và xem 1 mình mới vui {:303:}. Mà em thích phim kinh dị có chém giết, bắn súng, đua xe chứ máu me bê bết quá em cũng ko dám xem
Phim  the hunger game em chưa xem ss ơi, để em down về xem thử

Vở kịch của Ni với Yooko em cũng đang hóng nè, ko pít nó ra sao nữa. Còn Tama trong Dream Boys, đúng là bắp thịt nhìn rất đã, xem ra còn khỏe hơn anh già đấy ss {:303:}. Đợi khi nào ra hết rùi coi cho sướng, lúc đó phải đóng cửa ở 1 mình thì hú mới đã ss ơi

Mấy hôm nay em cũng ko có cập nhật tin tức nhiều nên cũng ko pít gì hết, em chỉ đang chờ xem Busaiku với SMAPXSMAP thôi. Trong Busaiku số đầu đó ss, cảnh tắm của anh iu làm em sốc quá trời lun, cái lưng của ảnh đúng là dài thật đấy, da đen thì ko nói gì rồi, em để ý mấy cái nốt ruồi sau lưng ấy, ghi chép để sau này tìm hiểu {:303:}, cảnh hôn của Tama làm em cười cả buổi lun, khuôn mặt anh bình thường đã có vẻ con nít rùi, giờ đi hôn người khác mà phải chủ động khiến cho khuôn mặt biến đổi sao ấy, em cũng ko có từ nào diễn tả cho đúng nữa {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1114#
Đăng lúc 5-9-2012 23:53:29 | Chỉ xem của tác giả
Busaiku được đánh giá tốt lắm đấy. Chiếu vào 3h sáng mà ratings tập đầu là 2,1%, qua ep 2 là 2,5% (ngay cả mấy cái drama hay show chiếu vào 1h sáng mà được 2% đã llà ngon), cho nên nhiều người dự đoán cái show này có khả năng rất lớn sẽ trở thành regular luôn. Xem cũng thấy ep2 hay hơn ep1 ^^ mấy phần comment của tụi nó cũng thấy hài mặc dù chả hiểu cái chi, couple NiSen có cơ hội tỏa sáng :))

tôi có quen mấy mợ này sao =))

Bình luận

anh già đứng xì tai quá =)))),dượng Tama đứng kiểu hai lúa dễ sợ =))))))  Đăng lúc 7-9-2012 08:13 PM
em thì ko quen rùi đó, lạ hoắ hà :))  Đăng lúc 6-9-2012 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1115#
Đăng lúc 6-9-2012 17:57:26 | Chỉ xem của tác giả
@Yui : Zai lưng dài không sao em ạ , cái này là chím số đông rùi ..hị hị , còn da đen thì ăn ảnh chứ sao, đó là 1 cái lợi thế đó, nhất là mí anh hay chụp hình đóng phim đó chứ . Em không thấy mí sao ĐA mỹ hay tắm nắng cho da đen sạm đi à . Mí ông da trắng mà không tắm nắng chụp hình hơi bị xấu vì trắng quá không ăn ảnh em ạ .
Sis thik da Tama hơi sạm đi 1 tí đó chứ , chứ da nó trắng quá nhìn giống công tử bột thì thui ......

Lúc này sis thấy Taipi có vẻ vui vẻ hơn trước rất nhìu rùi , cặp mắt không còn có vẻ buồn nữa .... Vui vui ....

Em coi the hunger game đi , phim viết từ manga hay sao í , có vẻ bị hay . OX sis coi cách đây mí tháng rùi mà lâu lâu còn nhắc tới đó . version của nhật có các cảnh máu me nhìu hơn nha ...hị hị

Em nhắc tới Tama làm sis mắc cười rùi .... hình như thằng bé trước giờ ở trong JE bao bọc nhìu quá hay sao í . Còn ngây thơ lắm em ạ . Coi cái PV shake it up là bít là hình như nó chưa đi club 1 cách thật sự bao giờ thì phải (:
Chắc là còn hiền lắm em ạ , vào club với mí đứa bạn chỉ là để múa ngoáy loay ngoay thui . Chứ nó chưa biết thác loạn, say xỉn,  cua gái là gì đâu .  ...hahahahaha

@ Beat: nghe em nói hay để sis down về để dành khi rảnh lấy ra coi . Thấy có rating cao cũng mừng .
Chứ cái show trước đó sis coi xong là xóa ngay vì sis không thik nó lắm
Show gì của Kis sis cũng burn ra và cất để dành cả , trừ cái show có ăn bánh đá

Úi trùi ơi Beat ơi , cái dream boys làm sis mắc cười lắm em ạ , đúng là bác JE PR khai thác triệt để mà há há há ....
gần cúi show á , 3 thằng Kisumai, Miayata, Senga, Tama cùng hát liên khúc các bài SIU, Everybody Go, Never give up, Wanna be.....
thiệt tình , sis nghe cái audio DB mà cười khùng khục ... hahahahah....đúng là PR triệt để ...há há ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1116#
Đăng lúc 6-9-2012 18:47:21 | Chỉ xem của tác giả
Show trước có màn tắm nhìn hơi phản cảm :)) lúc đầu em cũng ko thích nhưng xem cả tập thì thấy cũng ko đến nỗi, phần comment có vẻ cũng hài lắm, với lại Taipi cười nhiều chứ ko có xụ mặt như mọi khi :))
ss nghe cái au của DBS ở đâu vậy share cho em với ạ :D

da nâu đen thật ra nhìn sẽ manly hơn và nhìn sexy hơn í, thằng Tama dạo này nó đen nhìn nó bớt giống gái hẳn luôn :)) Taipi cũng nhờ da đen mà nổi bần bật trong Kisumai =)) cơ mà dạo này tụi nó đi biển làm show Hamakisu nên đứa nào cũng đen hết rùi. Dù sao cũng đừng có đen quá như kì Taipi trong cái SMAPxSMAP vừa rồi phần skit của bác Goro ấy , đã vậy còn ngồi kế chị DV da trắng bóc :)) quá tương phản :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1117#
Đăng lúc 7-9-2012 09:02:04 | Chỉ xem của tác giả
Beat: Sis PM cho em rồi nha .
Tình hình rất chi là tình hình em ạ , tại DB có tới 3 đứa Kis nên đi 1 vòng thấy fan Kame anti Kis hơi bị nhìu . Kame thì lớn tuổi và nhìu kinh nghiệm hơn nên họ thik Kame diễn với mí anh già già như uchi hơn .
Chậc , có fan Kame cắt hết đi các phần của Kis , chỉ share phần diễn của Kame thui T^T
Lần này có bác Johnny đi coi nữa , có lẽ sẽ ra DVD đó em . Mà ra DVD mà PR Kisumai quá như vậy không biết có gây phản cảm không nữa , sis coi hình thì hình như tụi nó vừa hát các ca khúc của Kisumai vừa trượt Patin nữa , co' cái cầu trượt cho tụi nó trượt luôn nữa

Cái Busaiku chỉ mới ra 2 tập thui hả em ? Vậy sis đợi ra đến tập 6 coi luôn 1 lần cho sướng (:

Em có hình hay gif của taipi ngồi cạnh cái cô DV đó không ? post lên cho sis xem đi
Da đen mà đừng có mốc là được rùi , tương phản thì tạo sự chú ý hơn thui

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1118#
Đăng lúc 7-9-2012 20:12:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1119#
Đăng lúc 7-9-2012 21:02:02 | Chỉ xem của tác giả
ssDeep: zai nhà bị kì thị lắm hả ss ? Mà em nghĩ chắc ko tới nỗi nào đâu, fan vẫn thường cut đoạn diễn của Idol họ đấy thôi. Lần này mấy anh được chăm sóc kĩ quá, thích thật {:297:}
Nhắc tới cái mặt của Taipi khi ngồi chung cô DV đó rất là mắc cười, mà lần nào em thấy anh ngồi với gái cũng đều mắc cười hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1120#
Đăng lúc 8-9-2012 09:24:20 | Chỉ xem của tác giả
@Yui: sis không biết bên nhật họ có kì thị zai mình trong DB không , chứ có 1 số fan nước ngoài kì thị zai mình em ạ . Họ nói zai mình không xứng để đóng kịch với kame . Cắt ra phần idol của họ thì cũng đâu có gì đâu , họ còn thòng vô lý do tại sao cắt nữa , í là chê zai mềnh đó .
Mà zai mềnh trong DB hát giọng manly thì thôi luôn

Taipi ngồi với gái có nét mặt gì zậy , sung sướng hớn hở hả ..hì hì ... sis nhớ hồi Ikemen , behind the scene có cảnh Taipi đi ra thấy Miori , xong cái tự nhiên đặt tay lên vai ngừi ta ra vẻ thân mật lắm ....hố hố hố ....
Mặt ổng sáng rỡ lun í ... hố hố hố .... Cô Miori thì có vẻ hơi bât' ngờ . Vậy mà bé For thường nói là Taipi thân thiện ...
thân thiện quá hen ... gặp gái chưa gì đã đặt tay đặt chân rồi .. .. chắc định nhận Miori làm "em nuôi"
hố hố ....
ổng không thích người ta rờ tay rờ chân ổng , còn ổng tự nhiên quá hen ...hố hố ...hố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách