Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-9-2011 23:54:53 | Xem tất
cont

Credit: shatteredtenshi@LJ
Reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2011 23:55:26 | Xem tất
cont

Reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 10:32:04 | Xem tất
Potato 10/2011

Reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 10:33:05 | Xem tất
cont

Reup by me

Bình luận

áh ~~~~~~~~~~~~~ mag của zai đẹp ghê lun áh :x ủng hộ ss chuchi up mag hết mình =)))))))))))))))  Đăng lúc 11-9-2011 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 13:05:59 | Xem tất

kawaii ne XD XD XD XD XD

bé dễ thương quá à XD

Bình luận

@Chu: à thế à XD XD ok  Đăng lúc 11-9-2011 04:48 PM
taipi hồi nhỏ đầu quắn iu chết đi đc :x  Đăng lúc 11-9-2011 04:08 PM
thì ss bỏ cái phần chữ thừa đi, chỉ lấy phần kia thôi  Đăng lúc 11-9-2011 01:52 PM
ừ, ss làm thế mà nhưng không hiểu sao nó vẫn bị thòi thòi cái chữ ra em ạ T^T  Đăng lúc 11-9-2011 01:32 PM
ss ơi ss cho phần chữ sau dấu "=" trước dấu "&" vào code [utube] [/utube] để ko thừa phần chữ ra, nhìn đẹp hơn  Đăng lúc 11-9-2011 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 13:43:01 | Xem tất
Jr Colosseum_2009.10.04

cái chương trình nhảy nối tiếp này có Ryo và Chii nhảy cùng Taipi, Senga và Hasshi ý ) rõ ràng là Ryo nó nhảy sai, đến khi Taipi nhảy đúng thì MC lại bảo Taipi nhảy sai )))))))))) xong Taipi bị loại mà chả hiểu tại sao bị loại, mặt vô cùng bỉ ) tí nữa Ryo lại nhảy sai, Hasshi nó nhảy đúng xong MC lại bảo Hasshi nhảy sai )))))))))))) và thằng bé chưa kịp thanh minh thì đã bị đá phứt ra ngoài ngồi chung với hai đứa kia ))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 16:09:56 | Xem tất
nè anh :lol:lol
cái này là giết người ko đao đó anh nhá {:2_37:}{:3_46:}

[img][/img]

Bình luận

@for: LOL =)) pó tay ss =))  Đăng lúc 11-9-2011 06:36 PM
cái ảnh thứ 2 :))))) giờ mới để ý là bạn kia ôm Taipi chặt thế :)) yêu quá :)) mình thì con giai cứ ai ôm Taipi mình thấy yêu tất  Đăng lúc 11-9-2011 04:50 PM
cái này là phim misaki no1 phải ko nhỉ tấm cuối nhìn cái mặt của Hiro khói đỡ quá há há  Đăng lúc 11-9-2011 04:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 22:31:48 | Xem tất
Ai có thời gian đi trans cái 101 điều bạn chưa biết về Kis-my-ft2 đi. Tớ chọn một vài câu mà tớ đọc xong cứ cười sằng sặc nhé.

3. In 2008 the members got their own colours when Fujigaya designed the glittery track suits for the EbiKisu concerts. Kitayama – Red, Senga – Blue, Miyata – Purple, Yokoo – Orange, Fujigaya – Pink, Tamamori – Yellow and Nikaido – Green.

giờ đã hiểu tại sao bạn được gắn cho cái màu hồng, hóa ra bạn tự chọn  à ))

16. Kitayama is the oldest in the group but also considered as the childish one.

anh già siêu nhưn quá già nhứt nhốm mà nhìn lại trẻ con nhất

17. KItayama is the sleepy head in the group and proudly says that he can sleep anytime, anywhere.

ngủ nhiều nên mới trẻ dai đây >_<

20. Kitayama is also a university grad, having attended Asia University, and graduated in 2008.

giỏi quá >_< thảo nào anh ăn nói lưu loát chững chạc chít đi được >_<

22. Kitayama is Very passionate about everything he does and is very good at giving advice

28. Kitayama sets his alarm clock 10 times and still doesnt wake up to it. Apparently everyone else BUT the owner of the alarm clock wakes up.

đọc cái này bao nhiêu lần rồi mà lần nào cũng buồn cười

44. Miyata can play the guitar, harmonica, piano and violin.

giỏi dữ O_o

64. Fujigaya failed the audition to JE but the guy to whom he handed his number card to was apparently Johnny so he was called back.

bị loại rồi mà vẫn bị túm lại đúng là duyên phận hén.

68.. Fujigaya is called manly but has a girly side on him too. Yokoo had revealed once that Fujigaya’s eyes sparkles whenever he sees something cute.

cái gì thế này ))))))))))) đúng là uke trá hình mà

78. Tamamori is very sensitive when it comes to his hair. Members say that he always fixes his bangs and won’t go out unless he looks presentable. Kitayama mentioned before that Tamamori doesn’t do dance routines properly because he’s worried about his hair.

lúc nào cũng tóc và tóc

79. Tamamori loves saying cute stuff, like adding “-san” to all things, even foods. (“-san is added as honorifics to Japanese people, equivalent to “Mr.” or “Ms.)

dễ thương quá

92. Nikaido is a scaredy cat too even though he’s known as a man with strong principle. Tamamori said that while they were staying in a hotel during a concert tour, Nikaido came to his room asking him to accompany him to the bathroom with a worried face.

))

source : Facebook kisumai Philipin

P/s: đọc cái này xong thây ai cũng đáng yêu hết Nikaido có vẻ là người thân với nhiều tên trong nhóm nhất. Thân với Yokoo, hay ăn chơi với Senga và Taipi, hợp đi mua sắm với Tamamori
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 23:09:33 | Xem tất
Mình nhớ chúng nó sắp chít mất thôi T^T

mình nhớ bạn xù quá T^T

cả tuần rồi ngắm mấy cái news Dome concert, xem được vài cái tạp chí T^T còn chẳng thấy mặt mũi đâu, toàn lôi perf cũ ra gặm nhấm nỗi đau ((((((

vì sao

vì sao

vì sao

T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 23:28:42 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 11-9-2011 23:09
Mình nhớ chúng nó sắp chít mất thôi T^T

=))
em còn nhiều mag lắm tha hồ ngắm, down cả mag cũ năm ngoái mà mãi ko hết T^T
lại còn phải resize lại mới up được, gần 1k cái ảnh ít gì đâu T^T