Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuthuynhokitty
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] JYP New Boys (GOT7 + 5Live) - Teaser released - [Vietsub] Better Man - Jae Park #33

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 30-12-2013 12:34:37 | Chỉ xem của tác giả
[FanAccount]

Fan tặng quà to cho Mark. Mark vừa trả lời: "Oh cảm ơn" và cúi chào cười với fan nữ này.

cr-slwy0913

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 30-12-2013 12:41:07 | Chỉ xem của tác giả
[Fanaccount]

Dịch sơ qua:
Jose: Cảm ơn bạn làm bạn tôi vui ^^@bambam1a
Stich: Không
Yoo: Trời ơi!
jien: đẹp trai quá! Bạn thật là may mắn
bambam1a: (đây là tài khoản instagram của bambam)Tại sao không? ; (Có phải mình làm bạn buồn không? à Cảm ơn bạn nhiều về món quà! Mình thích lắm!
Weg:Trời ơi!

Cre: stitcholic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-12-2013 13:21:41 | Chỉ xem của tác giả
131239 Fanacc

"How cute Jackson is!?!"
TH-Fan : Annyeong
TH-Fan : Hi~
JACKSON : SA-WAS-DEE-KRUB (Hello in Thai language)

"Jackson dễ thương quá nhỉ!"
Fan người thái: Xin chào
Fan người thái: Xin chào~
Jackson:  Xin chào (nói tiếng thái)

Cre: JYPe_Newboys
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 30-12-2013 13:36:05 | Chỉ xem của tác giả

Cô bé này là em gái của Bambam ^^

Cre: 032894_Thailand
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 30-12-2013 14:26:15 | Chỉ xem của tác giả
Bam tham gia LG audition năm 2009.

Cre Smile_BBTH

Bình luận

ôi, phía sau là 6 thằng điên nhà mình!  Đăng lúc 31-12-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 30-12-2013 14:39:04 | Chỉ xem của tác giả
BamBam Dance LG Entertainer 2009

Cre: Smile_BBTH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 31-12-2013 10:17:32 | Chỉ xem của tác giả
Sohee sẽ hát featuring trong bài hát mới của nhóm nam tân binh nhà JYP

Sohee hiện tại là một FA (Free Agent) nhưng cô sẽ vấn tiếp tục thể hiện sự ủng hộ của mình với JYP Entertainment bằng việc góp giọng trong ca khúc mới của nhóm nhạc nam tân binh sắp ra mắt.

Theo lời của một nhóm người trong cuộc phát biểu ngày 31, Sohee sẽ hát featuring cho một ca khúc của nhóm nam 7 thành viên mới nhất sẽ được phát hành trong tháng tới. Theo như chi tiết đã được tiết lộ, ca khúc này được cho là sẽ có một đoạn lời "Omona", cũng là một câu nói rất nổi tiếng từ ca khúc "Tell Me" của Wonder Girls.

Một nguồn tin thân cận với Sohee đã chia sẻ với Star News, "Dù gì thì Sohee cũng đã luôn luôn gắn bó với công ty quản lý thế nên dù đã rời đi rồi thì cô vẫn rất vui vẻ chấp nhận lời đề nghị của họ như một lời cảm ơn cho những dìu dắt bao lâu nay. Sohee sẽ tiếp tục giữ mối quan hệ thân thiết với công ty quản lý cho tới mãi sau này và thể hiện sự chung thủy của mình."

Một đại diện của JYPE cũng xác nhận với Mydaily, "Sohee sẽ hát featuring trong album mới của nhóm nhạc nam 7 người. Ca khúc đó không phải bài chủ đề mà là một bài khác."

Hợp đồng của Sohee với JYPE đã hết hạn vào ngày 21 tháng này, dẫn đến việc cựu thành viên Wonder Girls trở thành FA và hiện giờ cô đang cân nhắc các lựa chọn để khởi đầu sự nghiệp diễn xuất của mình.

Còn về nhóm nhạc nam mới, họ đã có lịch ra mắt vào giữa tháng Một, và hai thành viên trong số đó chính là JB Jr. của JJ Project.

Cre: Allkpop
Vtrans by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 31-12-2013 10:51:17 | Chỉ xem của tác giả
TIN NÓNG HỔI!!!!

Ngày mai JYPe sẽ có hợp báo (press release) về jype boy groups. JYPe sẽ giới thiệu thành viên nhóm, tên nhóm, ngày nhóm sẽ debut.

Cre: .donnyroyalty

* Chú ý là press release chỉ nói về thông tin của nhóm mới mà JJP sẽ cùng join là nhóm 7 thành viên. Mình nghĩ ngày mai sẽ không giới thiệu 5live.

Mình muốn biết tên của thành viên thứ 7!!

Bạn có nóng lòng không?

Ngày mai mình sẽ post video, hình ảnh và thông tinh của press release ngày mai.

Bình luận

yugyeom và thành viên bí ẩn thứ 7. Mình không biết tên. Ngày mai sẽ có thông tin về thành viên này ^^  Đăng lúc 31-12-2013 11:39 AM
Em sửa rồi. Thanks chị! ^^ Dạ nếu có pic thì em sẽ dùng thẻ spoiler.  Đăng lúc 31-12-2013 11:36 AM
Thế là nhóm mới sẽ có JJ Project, Mark, Jackson, Bam Bam. 2 người còn lại là ai nữa vậy?  Đăng lúc 31-12-2013 11:35 AM
ngày mai nếu có hình hợp báo, sẽ có rất nhiều nên e post 1 tấm ở ngoài, rồi những tấm còn lại thì e bỏ vào thẻ [spo][/spo] nha, cho nó dễ load page  Đăng lúc 31-12-2013 11:23 AM
Press release là hợp báo! Mai em cập nhật nhé! S đổi tên thread cho mọi ng tiện vào theo dỗi  Đăng lúc 31-12-2013 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 1-1-2014 08:14:25 | Chỉ xem của tác giả
YJ (thành viên thứ 7) cao hơn JB và Mark

Cre ephinephine:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-1-2014 08:43:04 | Chỉ xem của tác giả
[TIN NÓNG HỔI]

Tên boygroup thứ 2 là GOT7.

Số 7 lấy ra là từ nơi sinh sống của 7 thành viên. Mỗi người sống ở 7 nước khác nhau. Mình đố bạn là 7 nước nào nhé.

Schedule:
3/1: Lộ diện 7 thành viên
15/1: music video is out/ showcase
16/1: debut stage on M! countdown
20/1- mini album release

*Allkpop đã release article về GOT7. Sẽ có người dịch tiếng việt bài này và up trong đây ^^

Bạn nào có twitter account thì follow GOT7official twitter account nhé ^^

Bạn nghĩ sao về tên GOT7? JYP thích đặt tên với con số nhỉ

Bình luận

ah thanks bạn! ^^  Đăng lúc 1-1-2014 10:10 AM
Mep
hí hí, mình mới dịch xong :">  Đăng lúc 1-1-2014 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách