Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Inspirit♥
Thu gọn cột thông tin

[Band]∞ INFINITE ∞ STAND BY ME <3

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-7-2015 14:31:45 | Xem tất
[INFO] Showcase

Woohyun chia sẻ anh cảm thấy ngại ngùng trên sân khấu sau một thời gian dài nghỉ ngơi.

Woohyun tràn đầy xúc động khi được tái ngộ cùng tất cả các thành viên lần đầu tiên trong năm nay.

Vào ngày 13.07 vừa qua, INFINITE đã tổ chức showcase cho mini album mới "Reality". Sunggyu tiết lộ rằng Woohyun đã bỏ lỡ rất nhiều sân khấu của các thành viên INFINITE. "Nửa đầu năm qua là khoảng thời gian em đã hoạt động quảng bá solo và các thành viên của INFINITE H cũng hoạt động nhóm nhỏ, vậy nên Woohyun đã không diễn trên sân khấu (quảng bá) thường xuyên. Cậu ấy dành thời gian chơi bóng mỗi khi rảnh rỗi, vì vậy cậu ấy chắc hẳn phải nhớ sân khấu nhất".

Woohyun tiếp tục: "Tới đây, em thậm chí đã quên mất cách gài tai nghe in-ear [monitor]. Em không thể điều chỉnh để lên sân khấu, nó làm em cảm thấy hơi xấu hổ khi nghe giọng của mình khi biểu diễn. Em đã trải qua một buổi tổng duyệt đầy lúng túng và ngượng nghịu". Woohyun tiếp tục: "Em sẽ nhanh chóng điều chỉnh và cố gắng hết mình cùng các thành viên trong những màn biểu diễn tuần này".

Khi được hỏi có mong muốn được ra mắt với tư cách solo không, Woohyun trả lời: "Sẽ là nói dối nếu em nói không mong muốn có hoạt động solo, thậm chí cả ba mẹ em cũng hỏi về điều đó. Nhưng tất cả mọi thứ đều sẽ có thời điểm thích hợp của nó".
.
cr: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-9-2015 01:59:15 | Xem tất
INFINITE 2nd World Tour "INFINITE EFFECT"

Ngày 21/7/2015, Woollim Ent đã phát hành teaser cho chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới thứ 2 trong sự nghiệp của INFINITE. World tour mang tên "INFINIE EFFECT".

Cre: Woollim Ent
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2016 23:31:44 | Xem tất
Infinite Kim Myung Soo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 19:55:00 | Xem tất

Dance đẹp. Melody ma mị.
Chúc mừng các bạn. Comeback thành công rực rỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo