Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: askye
Thu gọn cột thông tin

[Band] Hey! Say! JUMP

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-9-2011 11:05:04 | Xem tất
baka_akuma gửi lúc 24-9-2011 10:54
Vâng Sexy boy ạ dù em chỉ thấy tụi nó cute chứ chả thấy sexy gì, nhì ...

Thế ko phải cái đội hình như trên kia ah??...{:260:}
Mà cũng có thấy bé này trên YYJ…thế ra là con lai ah…nhìn trông cute phết…^^…
Debut sớm quá cũng có cái hại… …{:301:} chứ cả 1 khỏan tg dài nôm nốp lo sợ ...lỡ có chuyện gì như Ryu thì chết mất…nếu được như Chii thì tốt rùi…*mặc dù vẫn còn 2 năm nữa*…
Hôm qua sn 4 năm của JUMP mà ko lên được…gomen ne~…hôm nay chúc mừng sn muộn…tanjoubi omedeto…chúc JUMP sớm trở lại đội hình TEN JUMP…{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2011 11:17:54 | Xem tất
Fany gửi lúc 24-9-2011 11:05
Thế ko phải cái đội hình như trên kia ah??...
Mà cũng có thấy bé này trên Y ...

Cũng không hẳn, theo như trên Myojo thì nhóm mới debut tên là Sexy boy bao gồm 5 member
Trong ảnh minh hoạ Anime..... có thể lờ mờ đoán ra có Marius, Sho, Kaoru ( những bé đấy trên tấm hình 10 người của cậu cũng có đó), thực ra mình đoán lờ mờ có thể là Amu với Shiori nhưng cũng có thể mình nhầm
Khi được debut Chinen cũng chỉ 13 tuổi thôi ( Chinen chỉ đứng sau Ryu trong cái bảng kỉ lục .... member nhỏ tuổi nhất được debut)
Chỉ khác là bình thường Chinen trông nhắng nhít nhưng khi vào việc thì siêu nghiêm túc và chuyên nghiệp, hơn nữa nhờ khả năng thông minh trời phú + dây thần kinh vận động dẻo dai...Chinen có khả năng học thuộc lời + vũ đạo siêu nhanh =))
Từ sau vụ Scandal chẳng thấy thông tin gì của Ryutaro, ( thậm chí papapics cũng ko có) không hiểu giờ Ryu thế nào

P/S: phải thừa nhận nếu Marius nổi bật nhờ nét Tây tây đáng yêu thì  Kaoru lại baby dễ thương đúng kiểu truyền thống của Nhật rất dễ khiến người ta muốn túm lấy ôm vào lòng

Cre: Kamichan

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 24-9-2011 11:59:49 | Xem tất
baka_akuma gửi lúc 24-9-2011 10:54
Vâng Sexy boy ạ =)) dù em chỉ thấy tụi nó cute chứ chả thấy sexy gì, nhì ...

giọng nghe dễ thương thì chưa chắc lớn lên giọng đã hay. như... Yabu là 1 ví dụ điển hình. tụi nó phải luyện giọng dữ lắm nếu muốn giữ giọng. chứ giờ giọng chưa vỡ thì giọng nào mà chẳng dễ thương.

à. có Magic Power bản 320 kbps rồi nha. đã up xong và đã post :D. có gì mn ghé qua dl bên kia :D.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2011 12:14:18 | Xem tất
askye gửi lúc 24-9-2011 11:59
giọng nghe dễ thương thì chưa chắc lớn lên giọng đã hay. như... Yabu là 1 ví dụ đ ...

giọng Yabu giờ hết Angel nhưng đổi lại cho bao nhiêu năm tháng làm Jr, Yabu có kĩ thuật hát rất tốt đấy chứ ạ, tuy có cái bảng xếp hạng nào đấy, Chinen và Yama được cho là có kĩ thuật hát tốt ( hơn so với Yabu) nhưng em vẫn thấy Yabu hát tốt hơn, cách xử lí bài hát của Yabu cũng thông minh hơn, dĩ nhiên nghe giọng Yabu bây giờ thi thoảng thấy cũng hơi xót cái chất giọng trong vắt thủa nào ( tiếc hơn cả gương mặt baby khiến trái tim em bối rối loạn nhịp khi coi lại Chibi của Yax3) =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2011 21:55:04 | Xem tất
Mừng JUMP được 4 tuổi nhá :x
Post mấy cái clip từ debut concert nha ;))

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?54gngt5ozabf8cg

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?t75uc3ozszm2ac4
http://www.mediafire.com/?zuq7gmlamtro872

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?5t4f7qdg3587q46

Rip & upload by [email protected]

P/S: Lúc rip lỡ để bitrate cao nên dung lượng khá lớn, nhưng bù lại là nét :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 18:16:55 | Xem tất
baka_akuma gửi lúc 24-9-2011 11:17
Cũng không hẳn, theo như trên Myojo thì nhóm mới debut tên là Sexy boy bao gồm 5 member ...

^^...nhìn bé tí vậy mà làm sexy boy nhỉ...nói chung cứ đợi đến ngày chính thức thì biết ngay thui mà...thấy Jr còn bao nhiêu là bé xinh tươi kìa...ko biết papa còn tính giấu tới bao giờ nữa...

Thì biết Chii vậy mới chết đứ đừ vì bé chứ...nhìn mặt trên avata *thiên thần* vậy thui...chứ sa lưới vào thì chết....{:290:}

mặc dù thích Chii chứ cũng phải công nhận giọng bé ko tốt *nhưng lạ*{:310:},,,,thấy trong JUMP, BEST hát hay hơn 7, Hồi xưa thì thấy giọng Yabu là nhất chứ giờ thì thích giọng Takaki cơ...hát mấy bài kumo no ito hay oretachi no seishun hay phải biết...

TV PIA 111002

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 18:33:18 | Xem tất
Fany gửi lúc 25-9-2011 18:16
^^...nhìn bé tí vậy mà làm sexy boy nhỉ...nói chung cứ đợi đến ngày chính thức th ...

Giọng của Chiichan ko tốt á =)),
Cách đây 4 năm giọng Chii thuộc dạng Tenshin đấy =)), Âm vực cao hiếm có luôn, là 1 chất giọng hiếm không dễ tìm đâu =))
Dạo gần đây do vỡ giọng nên giọng Chii mới nghe chua vậy thôi =)) bạn thử search On the wind của Chii trên Utube xem, nghe shock luôn
Hồi Hey Say JUMP debut tớ chết Chii cũng chủ yếu bởi cái giọng đó chứ không phải là gương mặt =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 19:50:37 | Xem tất
baka_akuma gửi lúc 25-9-2011 18:33
Giọng của Chiichan ko tốt á ,
Cách đây 4 năm giọng Chii thuộc dạng Tenshin  ...

ko ko...ko phải mình nói giọng Chii ko tốt...mình biết cái thời giọng bé còn là thiên thần chứ...pài On the wind nghe đi nghe lại ko biết bao nhiêu lần mà...{:173:}...

Nhưng thật sự bây giờ thây giọng  Takaki hay hơn thui...chứ Chii là Ichiban của mình trong JUMP và JE mà...sao mà ko thích đươc...

Bởi vậy tiếc hùi hùi cho những Jr có giọng thiên thân như Chii vs Yabu...nhưng nói chung là vẫn hay chán mà...{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 20:20:36 | Xem tất
Cho mình xin phép 1 chút nhé ^^~

Hiện h mình đang bán 1 số lượng kha khá đồ JUMP, có cả NEWS và Jin nữa, các bạn có thể qua đây tham khảo mua ủng hộ mình ^o^

http://japanest.com/forum/showth ... -va-Eternal-cua-Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 10:35:38 | Xem tất
uấy, có vid nào nói về News hôm Summery vừa rồi ở Dome không >_<
mềnh  mò trên mạng mà chạ thấy có gì cả ;_;
muốn xem 7 bạn và 3 bạn nhỏ Anjell hát promise dư lào T^T
muốn nhìn cái mặt bánh bao của Ryo nữa T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao