Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: askye
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Hey! Say! JUMP

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 16-3-2012 02:29:11 | Chỉ xem của tác giả
hi....chính yama-chan mời mình làm admin page này=DDDDD
lúc đầu mình cũng ko tin lắm, cứ nghĩ là fake nhưng.......><
các bạn cứ like page đó.....có cơ hội trò chuyện với Yama-chan=DDD ....mình ko gạt đâu
Ak, tên admin của mình là '<3 Thanh <3'
tên admin của Yama-chan là '* 山田*'
mình sẽ cho các bạn link facebook của Yama-chan (thật 100%) sau!!!!>.<
mình đã nhiều lần nc với chính Yama-chan......
Các bạn tin mình thì cũng sẽ được như vậy thui......=DDDDDDDD

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 16-3-2012 02:31:37 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào ko vào được facebook thì cài phần mềm Ultrasurf ak.....vào đc thui mà.....ấn like page của Yama-chan và HSJ đi nha các bạn.....để giúp HSJ phổ biến hơn ở Viêt Nam=DDD
Fan Việt Nam trong page chưa được như mình mong mún>.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 16-3-2012 07:16:56 | Chỉ xem của tác giả
leetopchris gửi lúc 16-3-2012 02:31
bạn nào ko vào được facebook thì cài phần mềm Ultrasurf ak.....vào đc thui mà.....ấn l ...

mình không nghĩ bạn gạt tụi mềnh =)) bởi gạt mấy đứa... như tụi mềnh bạn chẳng đc gì
Có điều mềnh mất lòng tin vào mấy cái thể loại fan page như thế này rồi
Trừ khi là vì công việc, không thì ít khi mình thấy idol rôi hơi ngồi tiếp chuyện fan lắm
Một cái email( không biết có phải xịn 100% không =))))) từ Johnny kí tên idol của mềnh với mấy câu đại loại như " cám ơn bạn đã dành tình cảm cho tôi/chúng tôi (+ thêm 3 dấu xxx cuối email )" là đã thấy sướng cả tháng rồi =))
Idol với fan.... chỉ là công việc mà thôi, đã là công việc thì ít ai không.... lấy công lắm =))) trừ khi làm từ thiện, nhưng bản thân tớ soi gương thấy mềnh chưa đáng thương tới mức cần ai đó phải..... làm từ thiện, bố thí cho ít thời gian rảnh rỗi của họ cả

Còn về vụ fan HSJ của VN thì thế này, tớ thấy các bạn fan Việt tuy hơi trầm lặng ( trong mấy vụ trống rong cờ mở khua khoắng loạn xà ngầu PR quyết liệt) nhưng rất nhiệt tình, không ngại... quên ăn, quên ngủ.... sub đồ cho JUMP ( Nhanh dã man luôn).... Tuy không phải nói nhiều, không phải ca ngợi nhiều nhưng mọi người ai cũng hiểu đc tình cảm và sự chân thành của các bạn ấy =))) ... như thế là đủ rồi
Nhiều fan tất loạn<= tớ chưa thấy câu này sai bao giờ cả =))) trong fan cũng có dăm bảy loại người ( phong phú và đa dạng), Mới chỉ ở 1 con số nho nhỏ nhưng.... lục đục nội bộ, chia bè chia phái không hẳn là không có... nếu số lượng fan ấy tăng lên nhiều hơn " sôi nổi" hơn thì không biết chuyện "vui" gì sẽ đến nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 17-3-2012 22:54:34 | Chỉ xem của tác giả
Yama có face sao ??????{:404:}{:404:}{:404:} Thật sao ?????? Mình tưởng papa ko muốn cho phép zai nhà mình xài mạng xã hội ??????  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 19-3-2012 01:50:03 | Chỉ xem của tác giả
hehe....Vì thời gian này, Yama-chan có rất nhiều việc nên tạm thời rút lui trong 1 khoảng thời gian ko báo trước.....
Mình đc bik Yama-chan và Dai-chan là có face....còn các thành viên khác thì mình ko đc rõ lắm.....
*tìm hoài mà ko thấy đâu*....><
{:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 9-4-2012 11:42:25 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng sau bao ngày Hikkakun cũng trút được cái vỏ Ikemen để quay lại làm khỉ nâu đáng yêu của JUMP =)))))))
Đúng là dạo này anh bận ngồi nhà chăm bẵm tài năng( sáng tác) nên không còn nhiều thời gian chăm sóc tóc nữa, (cũng tốt anh ạ, trông anh thế này em thấy giống anh Hikka xì ke mà em khoái hơn) cùng báo gấm Yabu mong hai người cùng song kiếm hợp bích làm lên nhiều bài hát hay hơn nữa
P/S: Cả khỉ nâu và báo gấm..... đừng nhuộm tóc, để màu tóc như hồi Chibi là đẹp nhất ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 21-4-2012 21:18:15 | Chỉ xem của tác giả
mọi người có link down JUMP PARTY ko
cho em xin với đc ko ạ
cảm ơn mọi người nhìu :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 21-4-2012 21:54:39 | Chỉ xem của tác giả
*rón rén*
Kombanwa~~ *cúi đầu*
Mình mới chỉ bias JUMP gần đây thôi, vẫn còn trong giai đoạn tìm hiểu ban đầu nên vẫn còn rất chi là gà mờ ^^~
Mong được làm quen với mọi người *và hi vong được chỉ dẫn :D*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 28-4-2012 13:47:57 | Chỉ xem của tác giả
mình đảm bảo là JUMP không có mạng xã hội bạn ạ.. tất cả chỉ là fan trá hình thôi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 22-5-2012 19:04:29 | Chỉ xem của tác giả
http://antihsj.blogspot.com/
Anti Hey Say Jump.....
hơ hơ..........ai có rảnh nghía qua!!!!!!
thấy tức cười quá mà!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách