Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 113736|Trả lời: 1064
Thu gọn cột thông tin

[Band]♥♥♥ Girl’s Day ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2011 10:24:56 | Xem tất |Chế độ đọc
Bài được santhelena sửa lúc  2011-9-4 10:34


Girl's Day members profile

Girl’s Day members – (L-R) Sojin, Haeri, Minah, Jihae and Yura

Sojin

Real name: Park So-jin (박소진)
Date of birth: May 21, 1986
Height: 167cm
Blood type: AB
Group leader.
Jihae

Real name: Woo Ji-hae (우지해)
Date of birth: May 14, 1989
Height: 163cm
Blood type: B
Minah

Real name: Bang Min-ah (방민아)
Date of birth: May 13, 1993
Height: 165cm
Blood type: O
Yura

Real name: Kim Ah-young (김아영)
Date of birth: November, 1992
Height: 168cm
Blood type: O
Hyeri

Real name: Lee Hye-ri (이혜리)
Date of birth: June 9, 1994
Height: 166cm
Blood type: AB
Group maknae.
CRE: Yeinjee


Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 10:36:05 | Xem tất
Bài được santhelena sửa lúc  2011-9-4 10:36

Các trang web chính thức


http://cafe.daum.net/Girlsday

http://twitter.com/girls_day

http://www.youtube.com/user/girlsday5

MV DEBUT : Tilt My Head

http://www.youtube.com/watch?v=jGec7pMBvsk

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 10:41:20 | Xem tất






^ Ji In





^ So Jin



^ Ji In



^ Ji Sun


^ Ji Hae
Cre: Sp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 10:46:54 | Xem tất
[


cre: baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 10:48:22 | Xem tất






100805 M! Countdown




Sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 10:49:00 | Xem tất




cre: baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 10:52:23 | Xem tất



cre: baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 10:54:05 | Xem tất



sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 10:55:07 | Xem tất
[Mini Album] Girl's Day - Girl's Day Party #1



CD Information:

Artist: Girl's Day (걸스데이)
Mini Album: Girl's Day Party
Release Date: 09.07.2010
Language: Korean
Genre: Dance Pop/Ballad
Bit Rate: 320kbps

Tracklist:
01. 갸우뚱 (Tilt my head)
02. Shuppy Shuppy
03. Control
04. 갸우뚱 (Tilt my head) (Inst.)
05. Shuppy Shuppy (Inst.)

Download:
http://www.megaupload.com/?d=ZL9XUARU
http://www.mediafire.com/?watnd5im3mm

cre:kbz
Thanks to [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2011 23:24:45 | Xem tất










all-idol
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách