Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] E-Girls (Update vietsub PV Let go again ở #94)

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 28-12-2013 22:27:18 | Chỉ xem của tác giả
nekoxinh gửi lúc 28-12-2013 10:23 PM
Mình vừa dịch vừa chém ^^,mới đọc tin này trên Arama xong ^^
Những thông tin chi tiết v ...

Chà đợt này chắc hóng phim quá, với những gì thể hiện trên các PV của E-girls thì hứa hẹn bộ phim cũng sẽ được đầu tư khoản hình ảnh lung linh. Nếu kết hợp thêm các ca khúc dễ nghe nữa thì hết xảy (cá nhân ko thích nhạc của E-girls, chỉ thích của các nhóm nhỏ)

Cơ mà thể nào trong 10 thành viên cũng có 1-3 thành viên nổi bật hơn cả, dự đoán trong đó có em Shuuka

Harumi và Shuuka trong 2 single mới nhất của Flower nổi bật khủng khiếp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 28-12-2013 23:10:30 | Chỉ xem của tác giả
10 mem đưa đi lần này đúng kiểu toàn là "hàng tuyển" lựa toàn những đại diện nổi trội. Mà cũng chưa biết nội dung của manga như thế nào nhưng thấy tên có vẻ sẽ là những câu chuyện nhẹ nhàng, lãng mạn. Không biết có làm sub không bạn nhỉ ^^
Nhưng mình cũng không biết ai sẽ là gương mặt nổi bật nữa ấy, vì kiểu như mỗi người có 1 thế mạnh (theo nhận định chủ quan của mình): gương mặt đẹp nổi bật như chị em Fuji, dáng chuẩn như Harumi và Kaede, duyên dáng như 2 gái Anna, trẻ trung lí lắc như Nonoka và Kyoka, quyến rũ như Shizuka và Nozomi. Nếu mình là đạo diễn thì sẽ khó chọn lắm đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
 Tác giả| Đăng lúc 28-12-2013 23:41:12 | Chỉ xem của tác giả
nekoxinh gửi lúc 28-12-2013 11:10 PM
10 mem đưa đi lần này đúng kiểu toàn là "hàng tuyển" lựa toàn những đại diện nổi  ...

Cũng chưa biết là có sub ko nữa, cơ mà cứ chờ xem thế nào, hấp dẫn thì cố gắng sub để thu hút sự chú ý cho E-Girls hơn.
Mình cũng chưa đọc truyện, nên cũng chẳng biết nội dung thế nào.

à, bạn có thấy pv nào của E-girls đẹp mà J-zone chưa sub ko? giới thiệu cho mình đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 29-12-2013 12:55:01 | Chỉ xem của tác giả
mình thì thích màu mè nên thấy PV bài nào cũng đẹp hết ^^ nhưng mà ưa màu xanh nhất nên thích The never ending story nhất, mà hình như bài này chưa sub hay sao á, nếu các bạn có thể sub bài này thì tuyệt vời ông mặt zời ^^.

nhà LDH nhìn chung rất có khả năng hút fan, nếu biết cách quảng bá tốt. Điển hình như GENERATIONS mình cũng kiểu dụ dỗ mà đã có người theo làm fan và còn ham hơn mình nữa keke. Mình cũng giới thiệu về E-Girls và bạn đó cũng có ấn tượng khá tốt. Bạn ấy cũng thích Flower nhất và cùng lí do là vì thích sự dịu dàng của các gái ^^. EXILE và JSB, cả DEEP nữa thì có lẽ là ko phải style nhưng bạn ấy cũng phải thừa nhận là giọng hát và âm nhạc chất lừ ^^. Thế nên các gái E-Girls theo mình nhận xét thì không thua kém gì các nhóm nữ Hàn-Đài (thậm chí có nhiều mặt nhỉnh hơn ^^), nếu mà có chiến lược PR tốt thì sẽ rất thành công ở khu vực châu Á mình hehehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2013 13:36:04 | Chỉ xem của tác giả
nekoxinh gửi lúc 29-12-2013 12:55 PM
mình thì thích màu mè nên thấy PV bài nào cũng đẹp hết ^^ nhưng mà ưa màu xanh nhấ ...

uh,bài the never ending story chưa sub, hồi xưa ko để ý cho time bản short ver, để đợt này xong hết mấy dự án tồn đọng giải quyết mấy bài hay hay vậy.

Kể LDH, mà cụ thể các nhóm nữ của E-girls rất có triển vọng ở châu Á, do ngoại hình, MV, đến khả năng vũ đạo. Cơ mà âm nhạc của E-girls nói chung thì mình chưa thấy quá nổi bật, nên nếu đầu tư thêm phần âm nhạc, cũng như giảm lược bớt phần nhảy đoạn đầu thì hay hơn, đôi khi khá mệt mỏi với đoạn nhảy dài lê thê đó, chưa kể nhiều lúc nó ko ăn nhập mấy với nội dung bên trong.

Thích nhạc của JSB và EXILE, cơ mà ngoại hình kiểu khá bặm trợn, nên chắc ko hút fan VN lắm thì phải, cơ mà âm nhạc hay, đặc biệt JSB cảm giác được sự dịu dàng của những người đàn ông trưởng thành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 29-12-2013 13:43:39 | Chỉ xem của tác giả
truyện tranh theo kiểu seri vậy thì dự là mỗi tập về môt nội dung riêng -> mỗi tập về mỗi gái nên chắc ai cũng có đât diễn nhỉ ^^
Đọc tin xong phải google lại mới bik đã xem Shuuka diễn trong Sprout. Hix xem xong cả bộ mà ko ấn tượng gì về ẻm hêt. trong phim ko đc lung linh như PV
Mình rất thích bài Suki desu ka của Shizuka & Washio mà tiếc cái ko có PV. Ngoài ra còn thích tông màu trắng trong One two three ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 29-12-2013 13:44:28 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 29-12-2013 01:36 PM
uh,bài the never ending story chưa sub, hồi xưa ko để ý cho time bản short ver, để đợt ...

Em ko thấy bặm trợn, chỉ thấy xâu kul

Có lẽ em xung hết tuổi teen lâu rồi, nên ko thích đc mấy giai trẻ trâu bên HQ, thích các chú hơn

MÀ chị em Shuuka với Karen có lai tây gì không mà xinh ác vậy TT_TT, có ông anh trai bên JE cũng đẹp nốt nữa . Cả nhà trai xinh gái đợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 29-12-2013 13:48:20 | Chỉ xem của tác giả

cre: team-ldh
Thêm hình ảnh cho phim Koibumi Biyori nè ^^

Hôm qua 28/12/2013 có thể coi là kỉ niệm 2 năm ngày debut của E-Girls không nhỉ? ngày 28/12/2011 E-Girls đã ra single đầu tiên Celebration! ^^ Chúc mừng các gái nhé ^^

Mình thấy nhạc của các nhóm nữ Hàn cũng ko quá đặc sắc mà fan Việt mình vẫn thích ầm ầm, thế nên mình nghĩ là E-Girls sẽ ăn đứt. Một khi E-Girls được biết đến rồi thì tự các fan sẽ phân bố về các unit group tùy theo thị hiếu của từng người thôi ^^ Nhạc của Exile và JSB thì miễn chê luôn.

Mà mình có chút thắc mắc, hồi ở YAN thì bên đó không cho post bài liên tiếp nhưng vì hồi đó cái nhà mình support nó flop quá nên mình tự lách luật post bài và hình linh tinh được. Nhưng không biết Kites có cho phép post bài liên tiếp được không nhỉ? Và bài post chủ yếu để khoe hình các gái thôi có được không?

Bình luận

đúng là Karen rồi đó, góc chụp này làm cho mặt em bị giừ đi và nhìn gượng gạo kiểu gì ý  Đăng lúc 29-12-2013 09:23 PM
đúng là Karen rồi đó, góc chụp này làm cho mặt em bị giừ đi và nhìn gượng gạo kiểu gì ý  Đăng lúc 29-12-2013 09:23 PM
Karen có phải là em ở chính giữa hàng 1 không b, nhìn khác quá luôn, suýt định hỏi là sao ko có Karen :))  Đăng lúc 29-12-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2013 13:53:17 | Chỉ xem của tác giả
mitsuru gửi lúc 29-12-2013 01:43 PM
truyện tranh theo kiểu seri vậy thì dự là mỗi tập về môt nội dung riêng -> mỗi tập về ...

Chắc lúc đó em nó chưa lung linh đấy, cứ như Flower hồi đầu debut cũng chưa đẹp như giờ mà. Tông màu các MV của E-girls đều rất đẹp, chẳng qua t ko thích nhạc lắm thôi, nên ko làm. Cứ như cái PV mới nhất Kurukuru, trông cực kỳ đẹp nhé, mà nhạc thì nhạt quá >"<

@Meo_gia uh, trông cool thiệt đấy, nhảy cũng tràn đầy năng lượng.

có hình anh trai của ẻm bên JE không? ss nghía cá Shuuka với Karen dự là có lai nhỉ, ss trông các ẻm cũng không như người Nhật lắm.

@Neko Cái đó là tùy suy nghĩ mỗi người rồi, cơ mà nhạc Hàn rõ ràng đang phù hợp thị hiếu ở Việt nên nó vẫn đang được đánh giá là "Trên cơ" mấy nhóm idol Nhật. Đó là chưa kể PV của E-Girls còn bị kêu là bắt chước. haiz >.<

Đúng là không post bài trả lời liên tiếp, nhưng nếu kiểu update tin tức & hình ảnh thì cứ vô tư, miễn là reup hình lại, ghi credit đầy đủ là được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 29-12-2013 14:12:56 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 29-12-2013 01:53 PM
Chắc lúc đó em nó chưa lung linh đấy, cứ như Flower hồi đầu debut cũng chưa đẹp n ...

Tên Fujii Ryusei đó ss

Đến giờ này là em thấy ổng đẹp hơn phần lớn trai JE mà em biết rồi

Tiếc là ở vùng Kansai nên ít hoạt động :3

H ss cũng dùng cái hình nền này sao , hôm qua em vừa phê phán xong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách