Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] E-Girls (Update vietsub PV Let go again ở #94)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 6-2-2014 10:38:54 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 5-2-2014 09:20 PM
Đang mê tít bài mới của E-Girls, hay quá, lần đầu tiên ưng cái giai điệu của nhóm ...

Hôm nọ em lượn utube cũng thấy bài nè, nhưng nhìn hường hường nên ko xem

Nghe ss giới thiệu nhảy đi xem ngay :3

So với mấy bài của nhóm lớn thì quá là ổn í ạ <3, bt nhạc Egirls em nuốt ko có trôi cho lắm

Bình luận

hựn chi =))  Đăng lúc 7-2-2014 11:09 AM
em lại hựn 1 ngừi =(( *chỉ chỉ*  Đăng lúc 7-2-2014 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 6-2-2014 17:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 6-2-2014 10:38 AM
Hôm nọ em lượn utube cũng thấy bài nè, nhưng nhìn hường hường nên ko xem

Nghe  ...

uh, hồi đầu ss cũng ko hi vọng nhiều lắm vào bài này, style đồ trông không khác trước mấy. Cơ mà nghe rồi thì phê, công nhận một sự khác biệt rõ rệt.

Mấy bài trước ss cũng ghét lắm, nghe chán, autotune, giai điệu phá hỏng hình ảnh, đoạn intro quá dài, coi mà chỉ thấy mệt mỏi. Ôi, E-girls sau này cứ như bây giờ thì thích quá

Bình luận

để lát nhờ cô màu xem sao  Đăng lúc 7-2-2014 07:37 PM
e ko kiếm đc lyrics của Diamond only ss ơi :(  Đăng lúc 7-2-2014 11:09 AM
vậy em time với ts bài này luôn đi:)) ss đang hóng bản time của let go again mà mãi chẳng có, mai mà chưa có chắc nhờ em time luôn nhé  Đăng lúc 6-2-2014 10:59 PM
ss có cần time hay typeset gì ko, em đang rảnh lắm =))))))  Đăng lúc 6-2-2014 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2014 19:29:47 | Chỉ xem của tác giả
[PV] 22.01.2014 | Let Go Again - Flower ft VERBAL

Let Go Again - Flower ft VERBAL

ღ♪♫♥ J-zone Subbing Team ♥♫♪ღ
Translator: hopeful_colour
Timer: AvirL
Typesetter: cuopbienmap
Encoder: cuopbienmap
Designer: rainy.fio

DOWNLOAD

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 10-2-2014 23:40:42 | Chỉ xem của tác giả
wow, chào mọi người năm mới ^^
mấy hôm trước vào sao thấy kiểu như kites bị sập ấy, cứ buồn mãi vì có mỗi chỗ này để đu theo các gái, may quá hôm nay lại vào được rồi ^^

@cuopbienmap: từ cái hôm mình post pro5 của Happiness ấy xong tính làm luôn cho Dream với lại Bunny cơ mà xong không thấy ai post bài tiếp nên mình không dám làm nốt vì sợ post bài liên tục ấy ^^ mà mình chỉ trans được phần tiếng Anh thôi chứ tiếng Nhật thì chịu thua ^^

Cái bài Let go again này ra PV lúc mà youtube nhà mình nó bị chao chẳng xem được hình ảnh thế là nhảy lên nghe audio ^^ chỉ mới nghe thôi mà đã thấy thích giai điệu rồi ấy, xong tới lúc xem được PV rồi thì tung hoa tung bông luôn ) nhỏ bạn mình nó còn tả là "đẹp ma mị" ^^
Lại nói về Diamond only phần dance đầu PV mình rất thích, có nhiều điểm mới xem rất hay, với có 2 gái mặc áo vest nhận ko ra được là ai  còn phần chính của PV thì eo ơi các gái xinh xắn quá ^^ trang phục dễ thương tuy ko phá cách như Follow me hay Gomenasai no Kissing you, nhưng vẫn đúng kiểu đáng yêu như The never ending story, nói chung không chê được. Chỉ có điều là bài này quảng cáo giỏ xách à )) thế nên toàn là focus vào mặt mấy em xinh xắn còn mấy em khác thì cứ mờ mờ chả nhìn rõ, dance cũng bình thường ko ấn tượng bằng mấy cái cũ ^^ mấy em Karen, Shuuka, Kaede, Harumi là chiếm hết cả thời lượng lên hình luôn ) còn lại chia đều cho các vocal nên thấy hơi thiếu thiếu ^^ dù sao cũng thấy là cái này có nét hơn Kuru Kuru ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
 Tác giả| Đăng lúc 14-2-2014 21:04:32 | Chỉ xem của tác giả
nekoxinh gửi lúc 10-2-2014 11:40 PM
wow, chào mọi người năm mới ^^
mấy hôm trước vào sao thấy kiểu như kites bị sập ấy ...

À, tám nhảm thì ko được post bài liên tiếp, chứ dịch hay post vid này nọ thì ko sao đâu:d cậu cứ dịch tiếng anh đi, rồi xong tổng hợp làm đủ pro5 cho các gái. Cái diamonds là quảng cáo túi xách, nên mấy em được focus là do mấy ẻm là mẫu của hãng này đấy. Nói chung đợt này mv hay, cả của flower lẫn E-Girls

Bình luận

uh, cũng hi vọng một single hay của happiness, em cứ ủ giấm đi, ss ủng hộ:))  Đăng lúc 18-2-2014 03:17 PM
ý em là ko biết bao giờ đến lượt Happiness ra một single hay như nhà Bông hay E-girls :)). Còn dự định làm gì cho gái happy thì em đang ủ dấm dần :))  Đăng lúc 16-2-2014 01:48 AM
em muốn làm gì về happiness thì đề xuất đi:)) chị sẽ cố gắng  Đăng lúc 15-2-2014 11:54 PM
ko biết bao giò đến lượt Happiness nhà em :(  Đăng lúc 15-2-2014 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 16-2-2014 10:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:33 AM

Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:32 AM

Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:29 AM

Profile của FLOWER

Erina/Elina Mizuno
Ngày sinh : 8/2/1993
Quê nhà: Tokyo, Nhật Bản
Nhóm máu: A
Chiều cao: 160 cm
Nghệ sĩ yêu thích: Christina Aguilera
Bộ phim yêu thích: Những tác phẩm từ hãng Studio Ghibli  (Castle in the Sky, Nausicaä of the Valley of the Wind), Moulin Rouge, Burlesque
Sở thích: Trượt tuyết, Karaoke
Bắt đầu tập nhảy do sự khuyến khích của mẹ, sau đó dần dần tự nguyện theo đuổi.
Vị trí trong nhóm: Leader and Dancer (Hiện tại đã rút khỏi nhóm để tập trung cho sự nghiệp diễn xuất)

Mặc dù Erina đã rời nhóm nhưng mà ấn tượng để lại quá mạnh nên không nỡ loại ra khỏi profile của FLOWER ^^

Bình luận

cảm ơn bạn nhé ^^  Đăng lúc 16-2-2014 10:28 AM
Nó vốn là tỉnh, bạn bỏ từ prefecture đi cũng được nhé. Ngoài ra, nếu được thì cho vào thẻ [spo][/spo] cho dễ load  Đăng lúc 16-2-2014 10:15 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 tuyệt vời &lt;3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 16-2-2014 10:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:37 AM

Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:31 AM

Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:30 AM

Profile của DREAM

Abe Erie
Ngày sinh: 3/9/1987
Quê nhà: Okayama, Nhật Bản
Nhóm máu: 0
Chiều cao: 158cm
Con số đại diện: 03
Màu sắc đại diện: Xanh nhạt
Vị trí trong nhóm: Dancer/Supporting Vocalist

Vì không hiểu rõ về DREAM nên dịch mà vẫn băn khoăn về Representative Number và Representative Color, không biết nó có ý nghĩa gì? Những con số và màu sắc này có phải từ hồi DREAM còn 6 thành viên và mỗi người có 1 số và 1 màu tượng trưng không nữa. (Vì là fan Arashi nên nghĩ ngay tới trường hợp này ^^) Thông tin có hơi ít nên nếu tìm được nguồn nào có nhiều thông tin hơn sẽ bổ sung sau ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 16-2-2014 10:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:45 AM

Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:29 AM

Profile của BUNNY

- Takebe Yuzuna (Vocals)
Quê nhà: Hyogo

Nhóm này chưa debut nên thông tin không có nhiều, lại còn thiếu. Những profile bằng tiếng Nhật thấy Bunny có tới 9 mem nhưng mà không biết tiếng Nhật nên đành chịu T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 16-2-2014 10:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Bài được nekoxinh sửa lúc  16-2-2014 10:27 AM

Profile của Exile Girl Dancers

Kizu Reina
Ngày sinh: 2/10/1994
Quê nhà: Saitama Prefecture, Nhật Bản
Nhóm máu: O

Risa Ikuta
Ngày sinh: 27/8/1992
Quê nhà: ToKyo

cre: tumblr
Vì E-Girls đông quá nên không nhận mặt hết được các thành viên trong PV nhưng tự thấy 2 cô gái này có hình chụp trang phục giống trong PV Candy Smile nên tự ý đưa vào ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 5-3-2014 00:52:12 | Chỉ xem của tác giả
ói thẳng ra thì phần lớn ở Nhật, cắt chả tí nghệ thuật nào nhiều khi cứ tưởng bản full mà kết thúc vô duyên, nói chung ko có tính câu hàng, bên kia câu hàng hay, nhưng coi full thất vọng não nề vì khác xa so với tưởng tượng.

pv nhà E-girls dài quá, màn dance chiếm mất tiêu cả 3p, có lúc ko đẹp lắm, cảm giác bị dài lê thế. ss thường ko kiên nhẫn với pv quá dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách