Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] ♥ Apink ♥ 에이 핑크 ♥ Panda\\\'s House ♥

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-10-2012 14:25:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-10-2012 14:26:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-10-2012 21:34:52 | Chỉ xem của tác giả
Allkpop Radar: Eun Ji

Nếu dùng một từ tốt nhất để nói về Eun Ji thì đó chỉ có thể là "tươi mới". Sau khi debut với vai trò main vocal trong nhóm nhạc nữ A Pink và cho thấy khả năng diễn xuất tự nhiên trong sitcom Reply 1997, Eun Ji đã thực sự chứng tỏ với cả Kpop và Kdrama rằng, cô không chỉ có một gương mặt đáng yêu hay là một idol bình thường. Eun Ji thực sự là một cô gái tài năng và tỏa sáng với tài năng của mình. Và chính những điều ấy đang thu hút dư luận gần đây về tính cách cũng như mọi điều về cô, hứa hẹn Eun Ji sẽ trở thành tiêu điểm mới trong Kbiz.

Eun Ji lần đầu tiên xuất hiện với phong cách dễ thương năng động, được biết đến với một giọng hát khỏe và đầy nội lực. Sau khi những thông tin về cô được tiết lộ qua bản cover ca khúc I Love You I Do, Cube tiếp tục quảng bá giọng hát đầy tài năng này qua những ca khúc của A Pink và bản song ca của Eun Ji cùng với thành viên Yo Seob của B2ST . Sau khi phát hiện ra tài năng của cô gái trẻ này, các fan rất hào hứng , họ nhận xét về cô "Cuối cùng thì một idol thực sự có tài năng ca hát cũng xuất hiện!" Và như thế, họ gọi cô là một ca sĩ thay vì một thần tượng.

Trong khi cùng với các thành viên A Pink tạo nên những bản hits trên Kpop, Eun Ji với khả năng của chính mình cũng duy trì một fanbase. Và sau sự xuất hiện với vai diễn ấn tượng Sung Si Won trong Reply 1997, cái tên Eun Ji trở nên được chú ý và mọi người bắt đầu quan tâm đến cô nhiều hơn. Bất cứ ai đã xem Reply 1997 cũng đều ngay lập tức yêu mến vai diễn Si Won mà cô đảm nhận, một Si Won vui vẻ, cá tính có chút dữ dội kiểu tomboy, Si Won đã đem lại một sự thay đổi trong những bộ phim truyền hình với những nữ chính dịu dàng và mong manh thường thấy. Và Eun Ji thực sự nhập vai rất tự nhiên, mọi người vì thế mà cảm thấy cô và Si Won rất gần gũi với nhau.

(Còn tiếp)

Cre:http://www.allkpop.com/2012/10/eallkpop-radar-eunji

P/s: Mỏi quá nên tạm dừng ở đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-10-2012 23:48:52 | Chỉ xem của tác giả
121026 Eunji for Woman Chosun Interview

Cre: Woman Chosun via http://a-pink.net/forums/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-11-2012 22:47:57 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà nếu không phiền cho em phát cái thiệp chút nha ^^

BIG EVENT

Kỉ niệm 2 năm phát sóng “My Girlfriend Is A Gumiho”

Bộ phim đã kết thúc được 2 năm nhưng trong lòng những người đã và đang yêu mến bộ phim thì Hoyi Hoyi couple vẫn còn nguyên vẹn tình cảm như trước ^^
Vì thế mà chúng tớ - những người đại diện cho động Hồ Ly đã chung tay tổ chức event kỉ niệm 2 năm phát sóng “My Girlfriend Is A Gumiho” với mục đích kết nối, giao lưu, làm quen mọi người – những ai đã, đang và sẽ yêu mến Hoyi Hoyi couple.

Event được diễn ra trong 3 phần:

2 phần CHUẨN BỊ đã và vẫn đang tiếp diễn tại động Hồ ly, các bạn có thể tham khảo nội dung tại ĐÂY
Phần cuối cùng – BIG GAME sẽ diễn ra vào Thứ 6 ngày 09 tháng 11 sắp tới (nhớ tick vào lịch nha) ^^

Sẽ có 3 phần thi trong Big game:

Phần 1: 10 câu hỏi liên quan đến phim (các bạn cứ an tâm là câu hỏi CỰC DỄ nhé, vì phim đã kết thúc lâu rồi nên không phải ai cũng nhớ chi tiết đúng không ^^)
Phần 2: 15 câu hỏi đuổi hình bắt chữ (phiên bản siêu dễ, chỉ cần nhanh tay)
Phần 3: 2 câu hỏi ghép tranh (Cái này lại càng dễ, nhanh mắt 1 chút là rinh đc quà)

Big game – Nhanh mắt nhanh tay, rinh ngay phần thưởng

Ngoài ra, BTC còn trao rất nhiều giả thưởng tem pệt, sổ xố, post đẹp, lời chúc hay, bài cảm nhận hay...

Tổng giải thưởng lên đến 3000 xèng... Còn chần chừ gì nữa... hãy đến với Động Hồ Ly và vui chơi hết mình các bạn nhé.

Thời gian: 20h thứ 6 ngày 11 tháng 11
Địa điểm: Động Hồ Ly – Đường Drama – Quận K – Thành phố Kites
Tụi  mình mang ô tô đến tận nơi đón các bạn nè
  CLICK

{:290:}Rất vui khi có sự góp mặt của các bạn{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-11-2012 12:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Eun Ji dễ thương quá, cứ tưởng em ấy là một Idol bình thường, không ngờ cũng là một tài năng hiếm có.
Sau vai Sung Si Won thì càng nổi hơn, hi vọng Eun Ji đóng thêm phim để xem diễn xuất tuyệt vời của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 13-11-2012 22:58:05 | Chỉ xem của tác giả
nhà A Pink vắng vẻ quá

ngày trước xem All My Love thì biết Chorong ở nhóm A Pink thôi

chứ cũng chẳng tìm hiểu nhiều, cũng chẳng nghe nhạc luôn

sau này coi Protect The Boss, kết Let Just Us Love cực kỳ

tiếp đó kiếm thêm bài My My nữa

nhưng mình vẫn k phải là fan của A Pink nhé

vừa qua gặp Eun Ji trong Reply 1997, kết em ý luôn

sau đó điên cuồng tìm vid của A Pink + Eun Ji