Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MayU
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] AKB48 ♫ Our L♥vely Girls - Forever in Our Hearts ♫

Đóng [Lấy địa chỉ]
1651#
Đăng lúc 1-9-2013 12:46:39 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 1-9-2013 12:32
uh, ss cũng từng nghe của con bé Ono, sau đó mới nghe Mayu, bị shock khi cảm thấy từ tr ...

idol mà ss, hát chỉ là phụ :))

Em ko biết bé có buồn ko, nhưng chắc là fan con bé buồn lắm =)))

Em xem cái perf Annin under Sama cũng thấy buồn lắm :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1652#
Đăng lúc 1-9-2013 12:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 1-9-2013 12:46
idol mà ss, hát chỉ là phụ :))

Em ko biết bé có buồn ko, nhưng chắc là fan con bé bu ...

uh, nên nói chung ss chẳng bao giờ khắt khe vụ hát hò của nhóm =)) dù sao cũng là idol, uh, fan buồn là phải, giống như bị người khác thay thế hoàn toàn ý, ss ko phải fan con bé ấy mà cũng thấy tội, mà sao bé ấy tốt nghiệp thế? scandal? bận học?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1653#
Đăng lúc 1-9-2013 12:58:05 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 1-9-2013 12:53
uh, nên nói chung ss chẳng bao giờ khắt khe vụ hát hò của nhóm =)) dù sao cũng là ido ...

em thấy lúc tn kêu đi du học, không biết có ngọn nguồn gì sâu xa ko :))

Vì đợt ấy em thi đh nên ko có để ý nhiều :p

Nhưng bây giờ comeback, ra single liên tiếp đấy thôi ss :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1654#
Đăng lúc 1-9-2013 13:04:27 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 1-9-2013 12:58
em thấy lúc tn kêu đi du học, không biết có ngọn nguồn gì sâu xa ko :))

Vì đợt ấy ...

uh, nếu là du học thì có vẻ có lí do gì đó đằng sau rồi, giờ bé ấy đã trở lại với giới giải trí, cũng ra single, hình như 3 cái rồi đúng không. Chẹp.

À, hôm qua lúc coi đến ca khúc team K, sao mà nó hoang dại quá =)) nhất là chị Sayaka, mèn ơi choáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1655#
Đăng lúc 1-9-2013 21:34:43 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 1-9-2013 13:04
uh, nếu là du học thì có vẻ có lí do gì đó đằng sau rồi, giờ bé ấy đã trở lại ...

Sayaka thì cool khỏi bàn rồi ss :3

Em thích team K cũ, đợt đầu tiên cơ =((

Thích nhất là cái bài Oshibe to meshibe to yoru no chouchou ấy ss =)))

Meetan và Chiyuu, so hot :v

Gen 2 bây giờ cũng còn có bao nhiêu đâu ss, Yuko, còn Kana với Umeda hay sao ấy, Sae cũng qua SNH rồi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1656#
Đăng lúc 1-9-2013 21:36:54 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 1-9-2013 21:34
Sayaka thì cool khỏi bàn rồi ss :3

Em thích team K cũ, đợt đầu tiên cơ =((

chắc chẳng mấy chốc lại chuẩn bị làm stage tạm biết các bạn gen 2 rồi, mà dự sẽ là bà già Yuko, hjx, thích cái nụ cười thật tươi của bà ý lắm, ss đang tự hỏi trong cái DOME năm ngoái, có phải bà ý đã cạo một phần tóc không, bên tay phải, trông ngầu phết:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1657#
Đăng lúc 1-9-2013 21:41:55 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 1-9-2013 21:36
chắc chẳng mấy chốc lại chuẩn bị làm stage tạm biết các bạn gen 2 rồi, mà dự sẽ l ...

Đúng là cao tóc đó ss =))

Nhưng đi perf thả cái tóc ở trên xuống, che đi, có hôm Dome là khoe ra thôi :p

Yuko kể cũng khó xử, ước mơ diễn viên đang đợi, mà cứ phải gắn lấy cái Group này =)). Thấy đợt nè, bị Sasshi beat, nên chẳng may có ra đi thì mấy đứa netizen nó bảo hết thời đó ss :-s. CƠ mà năm sau ko biết có No1 được không :-s

Nói chung, Yuko bây giờ chắc hẳn khó xử lắm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1658#
Đăng lúc 1-9-2013 21:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 1-9-2013 21:41
Đúng là cao tóc đó ss =))

Nhưng đi perf thả cái tóc ở trên xuống, che đi, có hôm ...

uh, riết rồi bà ấy chỉ ở vị trí thứ 2, 2010 thì người ta bảo wota của acchan lơ là, 2012 thì do acchan đi, chưa có đối thủ.. giờ mà ra đi thì chắc chắn sẽ bị nhiều người nói là do hết thời :( chẳng vinh quang gì hết. Năm sau thì cũng chẳng biết được, năm nay chả há hốc miệng khi Sasshi được no1 đó thôi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1659#
Đăng lúc 1-9-2013 22:02:09 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 1-9-2013 21:52
uh, riết rồi bà ấy chỉ ở vị trí thứ 2, 2010 thì người ta bảo wota của acchan lơ là ...

2010 thì em cũng ko rõ lắm=))
2011 em thấy khoảng cách Acchan so với Yuu khá lớn rồi :3
2012 thì phiếu của Yuu tụt hẳn xuống 108k, chắc do Chan đi, cuộc chiến ko còn gay cấn =))
2013 thì wota cóc thể ngụy biện là lơ là được, cái kết quả ngày đầu tiên, Sasshi gấp đôi Yuu luôn :v. Thấy lúc đó, fan quay ra viện cớ bảo là wota ko vote, để cho Yuu  tốt nghiệp =))
Nói chung cái election này, để Aki kiếm tiền ko hơn, chứ mấy gái thì đau khổ lắm =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1660#
Đăng lúc 1-9-2013 22:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 1-9-2013 22:02
2010 thì em cũng ko rõ lắm=))
2011 em thấy khoảng cách Acchan so với Yuu khá lớn rồi :3 ...

2010 chính là ông Aki tuyên bố thế, nói năm đó wota Acchan lơ là nên Yuuko thắng, và sau đó Acchan sẽ vùng lên:)) đại loại vậy, và đúng thế thật. Nói chung chắc bà già ý cũng đã xác định mình luôn là một Yuuko xếp thứ 2, cái cảm giác khi bà ý phát biểu dù cười nhưng thấy đau đau sao ý. :(

2012 chiến thắng đó thật ko vinh dự tí nào, ace nổi bật tốt nghiệp, cuộc chiến đó rõ ràng ko cần đấu cũng thắng, năm nay dường như ai cũng nghĩ sẽ là năm ngoái, thậm chí nhìn vào lượt vote ngày đầu tiên ss còn nghĩ, ôi dào, cuối cùng đâu cũng vào đấy thôi, ko ngờ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách