Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bản tin tối) Park Shi Hoo kiện ngược ba nhân vật liên quan đến vụ scandal

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 5-3-2013 10:15:15 | Chỉ xem của tác giả

Phía Park Shi Hoo: "Đại diện công ty quản lý cũ C là kẻ chủ mưu đứng đằng sau, chúng tôi đã có chứng cứ đầy đủ".

Bình luận

ôi, cái dòng in đậm của ss GR, vui quá, chắc sắp được thở phào nhẹ nhõm rồi...:)  Đăng lúc 5-3-2013 03:04 PM
thông tin càng ngày càng tích cực, hy vọng anh sớm rửa được oan ức  Đăng lúc 5-3-2013 12:15 PM
woa hạnh phúc quá ss ơi :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 5-3-2013 11:19 AM
Nhanh sớm kết thúc đi anh  Đăng lúc 5-3-2013 10:50 AM
Chúc mừng anh Hoo nhé! Chắc sẽ sớm kết thúc thôi. Fan của Hoo tha hồ mà vui mừng nhé!  Đăng lúc 5-3-2013 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 5-3-2013 10:19:18 | Chỉ xem của tác giả
lại vừa mới có tin mới cách đây ít phút, con nhỏ a đầu này nó gây ra 1 đống bùi nhùi
thiệt đáng khen cho một cô nàng mặt dày
đã đi thì phải đi cho tới cùng >>> chờ đợi tin từng giây từng phút từng giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 5-3-2013 11:03:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Éc dữ dội quá :((((((

Đúg là anh ấy k kí hợp đồng tiếp nên bị chơi khăm đây mờ

Vậy là dự đoán của mn đúg hết r :-ss

kinh khủng :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 5-3-2013 11:22:25 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Rồi, đời quá đen cho cô A, chị B, thím C
a Park đã giương cung, ko què cũng cụt nha các thím
Ai mở kèo trận nài đê
em oánh max all a Park
Tềnh ieu cụa emmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Man quá chừng

Bình luận

ta cũng cược all in vụ này cho anh Park...=)))))  Đăng lúc 5-3-2013 03:06 PM
Rui
All in cho chàng Park :))  Đăng lúc 5-3-2013 12:23 PM
chữ ký của bạn dễ thương quá chừng^^  Đăng lúc 5-3-2013 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 5-3-2013 12:18:48 | Chỉ xem của tác giả
*Chấm nước mắt* Vui quá cả nhà ạ, mỗi ngày mở news ra lại thấy thông tin mới có lợi. Thật sự thấy coi như bớt được phần nào gánh nặng. Ngay từ đầu em đã tin anh trong sạch mà còn bây giờ em rất rất ủng hộ anh đệ đơn kiện cái bọn kia. Cố lên tình yêu của em :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-3-2013 12:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là cái forum này hết thuốc chưa về độ cuồng rồi các bạn yên tâm sẽ có hình thức sử lí kịp thời , dám bảo tình 1 đêm là đúng mới ghê chứ =)) quá đáng sợ  , tôi không phong kiến không phản đối td trước hôn nhân nhưng nếu là 1 cô gái mà bảo hành động tình 1 đêm của PSH là đúng thì các bạn nên xem lại tư tưởng lệch lạc của mình đi nhé thân .

Bình luận

Nếu mn nói có lý lẽ, thái độ ôn hòa như vậy mà bạn định nghĩa ra "cuồng" thì bạn thật sự quá" ngây thơ, trong sáng" rồi,bọn t cuồng hết nên tham gia 4rum này nhi?   Đăng lúc 6-3-2013 12:07 AM
@allison: bạn này giống báo lá cải ghê, mấy hum trước thì bênh cô A, sau lại xin lỗi fan a P vì này nọ, giờ có tin trái chiều lại anti lão í, vào chém cho vui hay sao nhể?   Đăng lúc 5-3-2013 11:43 PM
rồi quay sang chửi rủa ảnh thì mới đáng bị chửi đó. cho nên bạn đừng đánh đồng ~ người bênh vực anh ấy là fan cuồng cả, ng ta chỉ bênh những gì chí lí thô   Đăng lúc 5-3-2013 10:58 PM
đó là cách sống của anh ấy đếch có cái quyền gì mà chỏ mỏ phán xét tùm lum hết, chỉ những người thật sự gọi là 'FAN CUỒNG' thấy vậy đâm ra vỡ mộng   Đăng lúc 5-3-2013 10:54 PM
ko ai bảo PSH 'tình 1 đêm' là đúng hết bạn à, ng ta chỉ thấy nó BÌNH THƯỜNG thôi, chả có j đáng lên án hết. quan trọng ở đây là a ấy ko cưỡng bức bà dâm phụ kia   Đăng lúc 5-3-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-3-2013 14:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày nay a tràn ngập trên các trang báo
Hi vọng a lấy lại được danh dự tuy có nhiều hướng nhưng chắc là sẽ theo hướng tích cực
Vạn lý xuyên tâm...1 mũi tên trúng 3 đích{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 5-3-2013 14:20:11 | Chỉ xem của tác giả
haizz, thiệt là phức tạp mà
cái này anh park mà thắng thì anh mới yên ổn mà sống
anh mà thua thì buồn lắm đấy
mà cô A cũng ghê gớm lắm cơ
biết ko uống được thì đừng có uống
mới ngày đầu đi chơi thấy trai đẹp là tít cái mắt vào
cá treo miệng mèo thì mèo chả đớp
làm con gái mà ko biết giữ gìn thì chỉ có thiệt mà thôi

Bình luận

tự làm tự chịu chứ pjt trách ai pây h!!!  Đăng lúc 5-3-2013 03:56 PM
Mà khổ cái hình như ẻm lại thích bợn K nên thông tin đưa ra cứ đạp nhau chan chát :)) . Qủa này mà thua có khi ẻm bị cty qly kia xử đẹp ý chứ .  Đăng lúc 5-3-2013 02:53 PM
Theo tin mới nhất ở trên thì cô A này bị cty qly cũ của anh P giật dây thôi , bảo sao làm vậy !  Đăng lúc 5-3-2013 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 5-3-2013 19:44:41 | Chỉ xem của tác giả
dragon88th gửi lúc 5-3-2013 12:29
Nói chung là cái forum này hết thuốc chưa về độ cuồng rồi các bạn yên tâm sẽ có h ...

Mình ko phong kiến và cũng ko quá hiện đại ,mình ko bao h cổ xúy cho tình 1 đêm việc này nó có phạm pháp ko hả bạn?Và bạn dựa vào đâu để nói chuyện này đúng hay sai,đối vớì mấy chuyện tế nhị thế này ai dám phán đúng sai.Còn đứng về luật pháp nếu đôi bên tự nguyện thì chẳng có gì sai cả
Mình là con gái mình cũng muốn mọi thứ hoàn hảo và đương nhiên khi nhìn vào người con trai cũng thích người hoàn hảo nhưng thực tế nó khác...đôi khi chấp nhận việc đó cũng làm cho cuộc sống dễ chịu hơn
Còn nếu vì bạn ko thể chấp nhận chuyện tình 1 đêm mà người khác họ chấp nhận được ko có nghĩa họ là fan cuồng chỉ là do suy nghĩ của bạn khác với họ.Đừng lấy từ "fan cuồng"mà áp vô người khác nhé ..... chẳng lẽ phải như bạn mới ko cuồng à
Mình chả phải fan của anh này đâu nhé....còn ai nói tui "trá hình"tui cũng ko wan tâm....Đơn giản thấy cuộc sống tình cảm của anh Park mà mấy bạn cứ lấy để lên lớp với rao giảng về đạo đức làm mình thấy bức xúc thôi

Bình luận

Đạo đức giả cả thôi . Đụng chuyện đi rồi biết . Mệt , hơi đâu nói nhiều với các bạn "thánh thiện" đó :))  Đăng lúc 5-3-2013 08:51 PM
bình tĩnh đi mà bingo :) Nói chung là anti mấy hôm nay thấy có nhiều tin tức có lợi cho anh, ko dám la làng lên nữa nên moi móc dc chuyện gì thì bám vào mà nói thôi ^^   Đăng lúc 5-3-2013 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-3-2013 08:38:16 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là năm ni anh bị hạn gì rồi, chán thật {:135:} nhưng dù sao thì vẫn phải làm cho ra ngô ra khoai mới được, vừa mới có chút danh tiếng mà đã bị mấy người đó vùi dập rồi. Tội nghiệp anh quá {:174:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách