Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bản tin tối) Park Shi Hoo kiện ngược ba nhân vật liên quan đến vụ scandal

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-3-2013 22:34:32 | Chỉ xem của tác giả
quả comt đầu tiên của cái vụ này
chuyện bắt đầu hay rồi đây
ai đúng, ai sai, ai xấu ai đẹp bắt đầu lộ rõ
bắt đầu lật bài ngửa với nhau
hehe
sau cái vụ này, chắc anh PSH cũng phải rất vất vả, vì dù như thế nào đi nữa
kiện lại thắng hay thua hay như thế nào
anh cũng đã mất quá nhiều rồi
cái cô A kia chơi ác quá,
nhưng mà ủng hộ anh đấy kiện lại, Vỏ quýt dày có móng tay nhọn
vải thưa làm sao mà che đc mắt thánh
nói chung là nhà báo thì cũng k tin hoàn toàn đc, nhưng mà xem thông tin trên báo thì thấy cái cô A đấy cũng buồn cười thật đấy,
haizzzzzzzzzzz

Bình luận

lo nhất là mấy thế lực ngầm đứng đằng sau, ko biết có qua nổi con trăng này ko,hix  Đăng lúc 5-3-2013 07:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-3-2013 22:37:25 | Chỉ xem của tác giả
kiện qua kiện lại rồi cuối cùng sự tình đi về đâu nhỉ?
giờ cũng thấy được phía bên đó làm ăn chậm cỡ nào rồi, vụ này đã hơn 1 tháng rồi mà vữn chưa có kết quả gì cả
cám ơn ss đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-3-2013 22:37:40 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là có kẻ đê tiện giấu mặt đã làm ra mọi chuyện bỉ ổi như vậy.
Không biết vụ kiện sẽ kéo dài tới khi nào,
Nhưng mà dù mất bao nhiêu tiền, thời gian cũng phải theo tới cùng vì danh dự của một con người,
Đọc xong cái bài tổng kết 2 tuần của Park Shi hoo bên K14 mà bực bội với cái kiểu báo chí đó, đúng là mương câu view đê tiện.

Bình luận

cái mương đó cũng thuộc dạng thừa nước đục câu view đây mà, j mà "2 tuần vướng vào vòng lao lý" >> đọc là mún chửi thề =))  Đăng lúc 5-3-2013 07:23 AM
cái mương ấy mà bạn chấp làm gì, kệ nó đy..^^  Đăng lúc 4-3-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-3-2013 22:40:21 | Chỉ xem của tác giả
lmao dù có làm gì thì sau vụ này danh tiếng của Park Sihoo cũng tiêu tùng rồi nhưng nói chung cũng nên làm cho ra lẽ để xem trắng đen thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-3-2013 22:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác như xem 1 trận đấu gay cấn
Hết người này rồi đến người kia xuất chiêu
Sự thật ai đúng ai sai thì chỉ có người trong cuộc là rõ nhất thôi
Dù sao vẫn tin tưởng anh Park !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-3-2013 23:00:11 | Chỉ xem của tác giả
Chà xem chừng vụ việc này còn kéo dài, nhưng mà chung quy thì nếu mình trong sạch thì cứ kiện thôi.
Việc này lý giải một điều rằng công ty quản lý cũ không phải là chùm sò thì cũng ăn theo vụ này, 3 nhân vật thì 2 người đều ở công ty quản lý cũ của a PSH, tiền bối B kia cũng không loại trừ khả năng là thuộc công ty này đâu. Khổ, ở bên Hàn xưa nay có nhiều công ty quản lý cũng kinh, làm đủ thứ để kiểm soát diễn viên trực thuộc, không cho đi, tạo cái scandal này thì quá bỉ ổi đi.

Bình luận

dù gì người ta cũng kiếm tiền cho công ty cả 1 khoảng thời gian dài như thế mà k biết ơn  Đăng lúc 5-3-2013 11:10 AM
đúng vậy, công ty đó chỉ biết làm mà k biết nghĩ, công sức gây dựng công ty bao lâu giở ra công cốc  Đăng lúc 5-3-2013 11:09 AM
toàn là công cụ kiếm tiền nuôi ăn cho 1 list người, tới lúc ko còn nuôi chúng thì chúng phá cho bõ ghét đó mà  Đăng lúc 5-3-2013 07:24 AM
Vậy biết nghệ sĩ ở hàn nhìn hào nhoáng vậy thôi chứ mấy công ty chủ wan chỉ coi họ là công cụ kiếm tiền thôi..thật bỉ ổi...  Đăng lúc 4-3-2013 11:16 PM
haiz không ăn được thì đạp đổ đây mà  Đăng lúc 4-3-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-3-2013 23:02:28 | Chỉ xem của tác giả
PSH bắt đầu phản kích rồi. Im lặng bấy lâu cũng nên đối mặt rồi. Ko bt mọi người nghĩ sao, sau khi đọc  nhiều tin mình khó mà tin cô A bị cưỡng bức. Người bị cưỡng bức ko thể nào đễ bạn mình lên bảo phát biểu hay cho thông tin được. Những người khi kiện thì thường im lặng cho đến kết thúc điều tra. Ko ai muốn đem chuyện mình bị chuốc say, cưỡng bức cho thiên hạ bít.

Qua tin kiện lại này thì cảm thấy A ko đòi được thứ mình muốn từ PSH sau đêm đóa , nên đi dọa kiện để PSH phải chụi và hòa giải làm theo ý A. Nhưng mà sự việc chưa giải tỏa thì công ty quản lý cũ như TRỉnh Giao Kim  đã nhảy vào, tin tức bị lò rỉ, ko thương lượng bí mật hay giải quyết trong im lặng được. Dẫn đến A đâm lao phải theo lao hy vọng thắng kiện hoặc được giải quyết boi62n thường.( Đây chỉ là suy đoán của mình thông qua những tin tưc đả đọc)

Bình luận

cái con a đầu đó nó cũng còn non lắm, cố diễn cho hay nhưng kịch bản và đạo diễn thiếu tay nghề nên ko đem lại diễn xuất trật nhịp  Đăng lúc 5-3-2013 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-3-2013 23:02:38 | Chỉ xem của tác giả
đúng thế
bắn phá trực diện cho chúng nó tung đít lên
hủy hoại sự nghiệp vs hình ảnh đẹp của oppa
oppa fighting

Bình luận

like  Đăng lúc 5-3-2013 07:26 AM
like comt  Đăng lúc 4-3-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-3-2013 23:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Đây là tin tôi mong mỏi nhất từ ngày đầu tiên vụ việc xảy ra.
Ai là người trong sạch, ai là kẻ không ra gì, ai có âm mưu,rồi đây tất cả gần như đã có câu trả lời.
Một con người đã vất vả gầy dựng sự nghiệp vì chuyện này mà hình ảnh của anh bị 1 lũ người "bày mưu tính kế" khiến mọi chuyện rối tung rối mù.
Kiên đi anh Park, em ủng hộ anh hết mình trong chuyện này.
Dù danh tiếng của anh đã vì chuyện này mà bị bôi xấu,bị oan ức, chịu nhiều mệt mỏi.
Nhưng không có gì quan trọng hơn lòng "tự trọng" của bản thân anh.Hãy lấy lại nó đi!
Cuối cùng, tất cả đều là một kịch bản được soạn sẵn.
Giờ có ai nói fan anh Park là fan cuồng, không có mắt, bênh vực thần tượng, thiếu suy nghĩ, trái tim lầm chỗ để lên đầu.(Họ yêu có cơ sở và niềm tin chính đáng).
Có lẽ cũng đã có được kết luận nào đó cho mình rồi.
Bởi lẽ đó,
Người xưa mới có câu:
Gieo nhân nào gặt quả nấy.
Cười người hôm trước hôm sau người cười.
Vậy Ai mới là người cười cuối cùng ở đây???

P/S : Đến thời điểm này không hiểu sao, tôi có niềm tin vào sự trở lại mạnh mẽ hơn bao giờ hết của anh.
Dù tôi chưa bao giờ phải là fan của anh Park một lần nào, chỉ biết đến anh qua những vai diễn và cảm phục tài năng, cũng như sự vất vả nỗ lực của anh trên con đường 10 năm, để bước được những bước khó khăn đến với sự nghiệp này.
Đã không khỏi xót xa khi nhìn thấy những hình ảnh đầu tiên của anh sau khi vụ việc này xảy ra.
Và mong mỏi những điều may mắn nhất sẽ đến với anh sau chuyện này.
Như vậy chắc những "Fan đích thực của anh PSH" hẳn sẽ ủng hộ anh mạnh mẽ, nồng nhiệt và còn xót xa hơn tôi nhiều lần!

P/S 2: Cố gắng lên OPPA! Cố lên anh PARK!
Mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp!
Những lúc mệt mỏi những Fan đích thực sẽ tiếp cho anh thêm sức mạnh, sẽ dành toàn bộ tình yêu, sự ủng hộ mạnh mẽ, niềm tin sắc son gửi đến anh!

Bình luận

thích cái P/S 1, mình đồng tình với bạn về việc anh đủ bản lĩnh để quay lại  Đăng lúc 5-3-2013 11:12 AM
ss cũng tin vào PSH...  Đăng lúc 5-3-2013 08:07 AM
thiệt là càng ngày càng lo lắng mà, sức ép càng ngày càng lớn, sự việc càng rối ren nhưng mình tin anh Park tuyệt đối ngay từ đầu rồi, vững tin bạn nhé!!!  Đăng lúc 5-3-2013 07:27 AM
Anh Park phải chống lại quyền lực và đồng tiền và cả sự dối trá...mình thấy anh này bản lĩnh đó  Đăng lúc 4-3-2013 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-3-2013 23:56:45 | Chỉ xem của tác giả
sunnysunny86 gửi lúc 4-3-2013 23:36
Đây là tin tôi mong mỏi nhất từ ngày đầu tiên vụ việc xảy ra.
Ai là người trong sạ ...

ko phí công mình thức đợi đến giờ này, đọc đựơc tin mà hả lòng hả dạ :))

Bình luận

sự việc còn tèm lem từa lưa dài dài, rồi chúng ta sẽ còn đọc nhiều tin mà đau tim chết mất, ai biết chúng giở trò gì tiếp theo, ôi thương quá PSH ơi!!!  Đăng lúc 5-3-2013 07:29 AM
Mình mừng nhưng cũng lo cho anh park,cái thế lực trù dập anh phải nói là nhiều tiền và nhiều quyền  Đăng lúc 5-3-2013 12:05 AM
chuẩn...mình cũng mong cái tin này như nắng hạn mong mưa ấy chứ...=)))  Đăng lúc 5-3-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách