Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

~..~ AoE Magazine - Welcome back Magazine Vol 3 ~..~

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-8-2014 23:50:22 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù em chỉ là lính mới, lại chả có đóng góp gì nhiều cho Box, vậy mà mỗi lần thấy hàng của nhà mình được tung lên, có tí tự hào vì bản thân mình cũng là một phần của Team to bự tình cảm này.
Em nói thật í, in ra đi bán được mà )
Đọc từng dòng cảm nhận, cách mà cả Subteam làm việc, cách cho ra lò một sản phẩm của các ss, tất cả mọi người cùng nhau vượt qua biết bao khó khăn, mang EXO đến gần mọi người mà cũng là mang tất cả thành viên trong Subteam gần nhau hơn, cùng nhau điên nhiều chút, cùng nhau cười...như một gia đình
Chúc cho magazine nhà mình bay cao bay xa, đội ngũ thiết kế báo được thăng hoa :'>
Em phải down về làm của riêng, rồi đem đi khoe
Một lần nữa, cảm ơn anh chị nhiều nhiều lắm.

Bình luận

có phải nick fb của em là thanh nga không? :-?  Đăng lúc 26-8-2014 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-9-2014 13:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Kaebsong^^~
Mình thiệt là thích thú khi là 1 EXO_L
Baekhyun saranghaeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Cảm ơn subteam nhìu nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 20-2-2015 11:44:11 | Chỉ xem của tác giả
AoE Magazine đã trở lại với số thứ 2 với những câu chuyện bây giờ mới kể!!
Đằng sau mỗi một clip vietsub công phu chính là một đội ngũ subteam làm việc trơn tru?
Ồ không, hãy đọc "Sóng gió hậu trường" và bạn có thể cảm nhận được không khí khẩn trương và đôi khi căng như dây đàn của các chị em subteam AoE!
Mỗi nhà mỗi cảnh, hãy dành đôi chút thời gian để cùng nhìn lại những tháng ngày cùng khởi đầu với EXO và của riêng subteam AoE!
Ngoài những trò chơi kèm theo phần thưởng, hẳn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ những fact thú vị về chàng trai 90 Luhan và cậu út Sehun của chúng ta chứ!
Số báo này như một lời tri ân sâu sắc gửi tới tất cả những thành viên đã chung tay gây dựng nên một ngôi nhà mang tên AoE và các bạn, EXO- L của Việt Nam luôn ủng hộ page và subteam bọn mình, rất cảm ơn mọi người!
Hãy cùng đón đọc số báo mới nhất và ủng hộ chúng mình nhé!

AoE Magazine được thực hiện bởi các thành viên AoE House - EXO [email protected].
Mang ra ngoài vui lòng ghi rõ nguồn.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
MinhHạ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-4-2015 20:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới có thời gian lượn vô thớt. Thấy Vol 3 ra lò mà mừng quá. Có chút cảm giác rằng nhà L chúng ta vẫn hoạt động, mọi người vẫn nghĩ đến nhau. Nói thật là từ hồi LH ra đi, mình đau lòng quá, chẳng thiết tha gì nữa.
Cảm ơn AoE team nhiều nhé. Chúc mọi người thật nhiều sức khỏe và luôn mang đầy L với các boy Ếch Xồ nhà mềnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách