Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[AoE House] 130818 China Love Big Concert with EXO

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-8-2013 15:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Subteam công suất thật, hôm trước vừa thấy show này xong

Đang ngóng vietsub thì hôm nay có rồi

Subteam JJang~~~ Mong chờ sản phẩm tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-8-2013 18:16:15 | Chỉ xem của tác giả
Ơ mình giành cái mặt tiền ở đây thì có hơi zô ziên hok nhỉ  Còm một phát ủng hộ EXO và mod một cái  
Dạo này đang tự kỷ, xem show này chắc sẽ thấy đời vui hơn nhiều cho coi
Mấy zai tươi trẻ mát mẻ xinh đệp này chắc hok bỏ qua được, âu cũng là duyên nợ mà dạo này gặp mấy trẻ hơi bị thường xuyên nên cũng rứt là quý mến và ủng hộ mặc dù hok theo dõi đc nhiều :xx
Cám ơn AOE subteam đã mần sub thần tốc thế này, hình như vừa mới chiếu hôm qua thôi phải hơm :))
mình cũng hóng quá trời vì nghe thấy có vụ thổi bong bóng rồi cầu hôn tá lả, khoái ghê cơ  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-8-2013 19:14:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thế subteam ơi!!! Tuyệt vời ông mặt trời luôn ý, mình vừa mới thấy bản raw xong mà, hay là mình update muộn quá, có sub rồi là có sub rồi!!! Thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-8-2013 22:40:46 | Chỉ xem của tác giả
có ai đồng ý với mình cái Tung Của là thánh địa của hint không :-ss hint tứ tung tứ táng chẳng biết đâu mà lần hụ hụ, xem show đã quằn quại rồi, đi xem fancam còn chết lâm sàng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-8-2013 09:49:03 | Chỉ xem của tác giả
Ah mình hóng show này từ ngày fansite tung hình preview mà cuối cùng cũng có rồi ^^
Có vẻ rất thú vị đây =)) muốn xem các trai nhà mình bựa cỡ nào haha :))
Thanks subteam nhiều nhiều nhé :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-8-2013 12:37:36 | Chỉ xem của tác giả
mình rất hóng các em về đi show ở trung quốc, mặc dù show Trung có nhạt hơn show Hàn 1 tẹo, chất lượng vid cũng thường mờ hơn 1 tẹo nhưng các bạn nhỏ bên M sẽ đc chiếu nhiều hơn 1 tẹo :">

nhất là Lay đó ;A; độ này nó dễ thương gì đâu mà cứ lên show lại thấy đi "xì xì" chữa thương cho người khác ;A; nói tiếng Hàn thì ngọng ngọng yêu chết đi được ;A; hi vọng là lên show nè về đúng ngôn ngữ của mình em nó sẽ có nhiều đất hơn :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-8-2013 19:16:32 | Chỉ xem của tác giả
hixx hixx...hình như thiếu trò chơi thì phải...tại sai k có trò như trong hình quảng cáo ta...trò mà Luhan cười khi nhìn vào bức tranh Kris vẽ ý...hix hix...trông mong mãi trò thi vẽ của exo mà tìm hoài k thấy...buồn quá đi...có bạn nào biết trò đó exo chơi trong chương trình nào k...theo mình biết thì exo tham gia trương chình này mới có 2 lần à...1 của exo-M, 2 là exo...mà xem cả 2 rồi mà k thấy có

Bình luận

chương trình này còn part 2 phát sóng ngày 25/8 nữa b nhé  Đăng lúc 22-8-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-8-2013 19:25:29 | Chỉ xem của tác giả
oài, dnài tự nhiên bấn Exo
hix mới đầu cứ tưởng Exo toàn nhỏ hơn mình, ai dè chỉ có mỗi 3 người thì fải
háhá dù sao Luhan oppa hơn là dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-8-2013 19:52:29 | Chỉ xem của tác giả
(ノಥヮಥ)ノ*♥♥♥ tung tim cho subteam
cái show này coi cười như điên luôn
hình như thằng Thao nó có thù mấy kiếp với anh Mã Tùng
coi 2 người cãi nhau mà kết gì đâu
còn cái aegyo của Phàm ca thì ... (╯°□°)╯︵ ┻━┻ *lật bàn*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-8-2013 21:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bị bấn mấy bé exo này quá{:398:}
Kết nhất bé Chanyeol. sao mà baby cute thế. hôm qua đã xem hết show happy cam. cười lăn lộn
Hôm nay quyết tâm down show này xem. Công nhận trình độ hài hước của các bé ngày càng tăng{:447:}
Cám ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách