Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3173|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

[Announcement Room] Những thông báo quan trọng đến toàn gia tộc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-1-2012 22:19:04 | Xem tất |Chế độ đọc

Nơi cập nhật những thông báo của Điềm Tâm Cung

Cập nhật những thông báo của BĐH Điềm Tâm Cung, những dự án, hoạt động quan trọng của nhà...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-1-2012 20:08:50 | Xem tất
THÔNG BÁO CỦA ĐIỀM TÂM CUNG

Ngày 14 tháng 1 năm 2012

Hiện nay, do Điềm Tâm Cung mới được set box và đang trong giai đoạn xây dựng còn chưa ổn định vì vậy không thể tránh được những thiếu sót không mong muốn...
Để đáp ứng nhu cầu treo banner hình ss Rainie sao cho công bằng và phần nào phù hợp với ý muốn của các mem, BĐH của Điềm Tâm Cung sẽ mở 1 cuộc bình chọn banner hàng tháng. Do các bài dự thi đều là sản phẩm của mem nên sẽ được post tại topic NÀY với cách post bài như sau:
  • "Trả lời" bài viết thông báo bắt đầu gửi bài của Win.
  • Tiêu đề: "THAM GIA CUỘC THI BANNER THÁNG ..." + Nick KST + Sản phẩm (hình ảnh - không giới hạn về số lượng và có thể tìm kiếm trên Internet)

Số lượng hình được chọn ra hàng tháng dao động từ 1 - 3 hình (không nhất thiết là của 1 mem làm) và sẽ có giải thưởng cụ thể (sẽ thông báo khi bắt đầu nộp bài dự thi của mỗi tháng).
Hiện giờ banner đang được treo chỉ là "tạm thời" vậy nên các mem của Điềm Tâm Cung hãy nhanh tay thiết kế hoặc tìm hình ảnh phù hợp cho tháng đầu tiên của năm cũng như tháng đầu tiên sau khi nhà mình được set box đi nào :">
Chúc Điềm Tâm Cung luôn vui vẻ ^^

Thân mến.

TM BĐH của Điềm Tâm Cung
Win

P/s: Mọi người vui lòng không post bài tại thread này ạ ^^ Nếu có thắc mắc thì dùng chức năng "Bình luận" dưới bài viết này của Win nha :D Ths mọi người ^^

Bình luận

2012 cứ post hình lên trước đi nếu đc chọn mà ko vừa thì Win sẽ thông báo sau ha ^^  Đăng lúc 15-1-2012 06:30 AM
ko cần có cũng đc bạn à ^^  Đăng lúc 15-1-2012 06:27 AM
MÀ WIN ƠI MÌNH LÀM NHƯNG KHỎI CÓ TÊN RAINIE YANG ĐC K, HAY LÀ BẮT BUỘC CÓ  Đăng lúc 14-1-2012 11:31 PM
OK, VẬY LẤY KÍCH THƯỚC CỦA WIN IU CẦU ĐI, NHỚ PM MÌNH  Đăng lúc 14-1-2012 11:14 PM
2012 cứ đăng lên để chấm rùi khi đc giải mà đc thì lấy lun kích thước bạn đưa, ko thì Win sẽ pm bạn sau ha ^^  Đăng lúc 14-1-2012 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-3-2012 11:48:09 | Xem tất

Ngày 30 tháng 3 năm 2012

ss Rainie iu dấu của chúng ta hiện đang có mặt trong 2 giải bình chọn lớn. Có thời gian mong mọi người vote cho mami nhà mình nhé ^^ Không giới hạn số vote nên mọi người cứ vote thoải mái đến khi....không thể vote được nữa thì tốt ạ :">

1. Vote cho vị trí Nữ ca sĩ được yêu thích nhất khu vực toàn cầu
--> LINK VOTE

2. Vote cho vị trí Nữ ca sĩ được yêu thích nhất
--> LINK VOTE

Cách vote:
  • Dịch xuống chỗ có ảnh Rainie thì nhấn nút màu xanh biển trên tên của Rainie
  • Type lại chữ mà web yêu cầu xác nhận

Đây là giải lớn nên mong cả nhà mình tham gia tích cực nhé ^^
Ngày 15/4 hết hạn nên nhà mềnh cứ vote ...... thoải mái :">
Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều ^^

Thân mến.

TM BĐH của Điềm Tâm Cung
Win

P/s: Mọi người vui lòng không post bài tại thread này ạ ^^ Nếu có thắc mắc thì dùng chức năng "Bình luận" dưới bài viết này của Win nha :D Ths mọi người ^^

Bình luận

vote bữa h mỏi cả tay lun gòy ^^  Đăng lúc 8-4-2012 10:11 PM
Vote nhiệt liệt nha ss :x  Đăng lúc 7-4-2012 07:51 PM
sory win nha!ss lỡ post một bài uj!  Đăng lúc 7-4-2012 03:47 PM
ss cũng đang vote cho R cái giải này nà  Đăng lúc 7-4-2012 03:44 PM
^^  Đăng lúc 4-4-2012 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-4-2012 22:21:33 | Xem tất

Ngày 29 tháng 4 năm 2012

Để chúc mừng cho ngày sinh nhật của ss Rainie iu dấu sắp tới và để đánh dấu từng bước đoàn kết của đại gia đình chúng ta, BĐH của Điềm Tâm Cung sẽ cho ra một mẫu avatar để mọi người trong gia đình cùng mặc và sử dụng nó như áo đồng phục của gia đình. Kiểu áo này sẽ giống như kiểu áo mà Win đang mặc. Mọi người ai muốn đăng kí làm áo thì bình luận dưới bài post này của Win để Win đưa danh sách cho ss Shin (thiết kế mới của ĐTC) mần giúp mọi người ^^
Còn có bạn nào có thể tự làm cho mình thì Win cũng treo sẵn mẫu áo, mọi người chỉ việc lấy mẫu này về thiết kế thêm tên nick của mình vào :x

Còn một vấn đề nữa về slogan của gia đình ^^
Nếu ai mặc áo thì mọi người cũng để cùng 1 câu slogan của gia đình lun nha :x
  1. ☆♥Điềm Tâm Khả Ái Hội♥☆
Sao chép mã
Đây là câu slogan của nhà mình ^^ Được để ở dưới áo của mỗi người ^^
Để dán câu này mọi người làm các bước sau: Nhìn lên trên bên phải : Click Thiết đặt --> Thông tin cá nhân --> Danh hiệu --> Paste câu slogan vào ^^

À lại phải lưu ý 1 vấn đề :(
Phải là cấp Amber trở lên mới có thể sử dụng Danh hiệu :(
hix xin chia buồn cho những bạn là mem mới :((
Thôi thì chúng ta cùng cố gắng post bài và tám để được lên cấp nhanh và được để slogan cùng gia đình luôn vậy :D
Jia you!!! ^^

Việc này mang phần lớn tính đoàn kết của gia đình nên mong cả nhà sẽ ủng hộ ^^
Mọi người khi có áo mặc thì cố gắng mặc đến sau ngày sinh nhật năm nay của mami lun nha :x
Iu cả nhà nhiều lắm ^^

Thân mến.

TM BĐH của Điềm Tâm Cung
Win

Bình luận

okie pạn :X  Đăng lúc 19-5-2012 12:00 PM
cho mình đăng kí 1 suất vs :X  Đăng lúc 18-5-2012 08:09 PM
à, hình như bây giờ từ Opal trở lên mới có danh hiệu cơ :((  Đăng lúc 18-5-2012 09:33 AM
Win ah, sao ss không tìm thấy chỗ Danh hiệu nhỉ, hix??  Đăng lúc 8-5-2012 08:52 PM
Win iu,ss cũng đăng kí 1 áo nha,qua đầu tháng 6 ss mới mặc được không em?  Đăng lúc 2-5-2012 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2012 20:37:48 | Xem tất

Ngày 09 tháng 06 năm 2012

Cả nhà thân mến. Vào thời điểm này, chúng ta lại có một cuộc bình chọn mới... và tất nhiên chị iu của chúng ta có tên trong danh sách đề cử. Mọi người hãy chung tay vote ủng hộ chị iu nhé. ^^

Đây là giải thưởng thường niên của tạp chí Next Magazine Đài Loan nhằm tôn vinh 10 "siêu sao" có thực lực, nổi tiếng nhất xứ Đài. Và tất nhiên, kết quả sẽ gần như phụ thuộc vào số phiếu bình chọn của chính các fan hâm mộ.

* Thời gian bình chọn: Từ 06.06.2012 đến 31.07.2012

* Cách thức bình chọn: (Mỗi fan cần phải có 1 tài khoản Facebook)

- Bước 1: Click vào link này ---> Click vào tab màu xanh dương (tức tab thứ 2) có dòng chữ "我要投票" (Tôi muốn bỏ phiếu)

- Bước 2: Trang web sẽ yêu cầu bạn sử dụng tài khoản Facebook để bình chọn. Nhấn "OK""Allow"

- Bước 3: Chọn (tối đa) 10 đề cử ở hạng mục "Thập Đại Minh Tinh" của riêng bạn (sau khi ấn vào sẽ biến thành màu đỏ) ---> Sau đó, tiếp tục kéo đến cuối trang ấn vào tab màu xanh đậm có dòng chữ "下一頁" (Trang tiếp theo)

- Bước 4: Sang trang 2 hãy chọn (tối đa) 1 đề cử của bạn ở mỗi hạng mục (bắt buộc):
• 最受歡迎主持人 (Dẫn chương trình nổi tiếng nhất)
• 最受歡迎團體 (Nhóm nhạc nổi tiếng nhất)
• 最受歡迎國片明星 (Ngôi sao điện ảnh nổi tiếng nhất trong nước)
• 最受歡迎偶像劇明星 (Ngôi sao truyền hình nổi tiếng nhất)
• 最受歡迎宅男女神 (Nữ nhân quyến rũ nhất trong mắt các quý ông)
• 最受歡迎爆紅新人 (Ngôi sao mới)
• me!時尚型男 (Ngôi sao nam thời trang nhất)
• me!時尚女王 (Ngôi sao nữ thời trang nhất)

- Bước 5: Ở cuối trang (bên phải) nhấn vào tab màu đỏ có dòng chữ "填好送出" rồi nhấn "OK", vậy là xong!

LET'S ENJOY!

Mong cả nhà mình tham gia tích cực để chị Rainie tiếp tục giật giải nhé ^^

Thân mến.

TM BĐH của Điềm Tâm Cung
Shin.

P/s: Mọi người vui lòng không post bài tại thread này nha ^^
Nếu có thắc mắc thì dùng chức năng "Bình luận" dưới bài viết này của Shin nha :D
Tks mọi người ^^

@ss Yang: Em thay mặt ĐTC cám ơn ss Yang đã cập nhật thông tin về cuộc bình chọn :X

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2012 13:54:39 | Xem tất

Ngày 19 tháng 12 năm 2012

Cả nhà thân mến. Noel sắp đến, không khí bắt đầu lạnh rồi nhỉ? Nhưng lạ 1 điều là nhiệt độ fan Rainie chúng ta lại không ngừng nóng lên từng ngày. Sau khi thưởng thức vol 7 cùng với concert mới nhất của chị iu, chúng mình cùng xăn tay bình chọn cho chị iu nào. :D

Đây là giải thưởng do Yahoo! tổ chức. Chị mình được đề cử cho giải "Most popular star of the year", hạng mục Queen.

* Thời gian bình chọn: chỉ còn 12 ngày nữa thôi (nhanh tay lên mọi người ơi)

* Cách thức bình chọn: (Cần có tài khoản facebook và mỗi ngày được bình chọn 1 lân)

- Bước 1: Click vào link này

- Bước 2: Kéo xuống ô có hình R --> nhấn số 3 --> kéo xuống cuối trang --> click thanh màu đỏ

- Bước 3: Cho đến khi nó hiện ra dòng màu đỏ "謝謝您的投票!您本日票數已投完!" ở trên thanh màu đỏ đó coi như đã vote xong.

Hiện tại chị mình đang ở No.2 sau nhóm S.H.E. Mong cả nhà mình tham gia tích cực để chị Rainie tiếp tục giật giải nhé ^^

Thân mến.

TM BĐH của Điềm Tâm Cung
Shin.

P/s: Mọi người vui lòng không post bài tại thread này nha ^^
Nếu có thắc mắc thì dùng chức năng "Bình luận" dưới bài viết này của Shin nha :D
Tks mọi người ^^

Bình luận

Hehe. Ss nhà mềnh đang dẫn đầu. hơn S.H.E 3 phiếu rồi. Mọi người cố lên! Đừng để họ đuổi kịp!  Đăng lúc 31-12-2012 09:28 PM
dạo nì nhà vắng hoe lun ss nhờ =))))  Đăng lúc 29-12-2012 09:20 PM
^^  Đăng lúc 23-12-2012 11:31 PM
sut
done !  Đăng lúc 20-12-2012 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2014 09:08:12 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao