Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wingssky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑ Anh Gà♥ Cyworld♥ Twitter♥ Facebook♥ Weibo♥ Ameba ๑

[Lấy địa chỉ]
1341#
Đăng lúc 23-11-2015 11:21:45 | Chỉ xem của tác giả
[23/11/2015] Tin nhắn của JG trên HJS BOARD

Xin chào, tôi - Joon Gi đây ~ !! ^^

Dù thời tiết vẫn chưa thực sự chuyển sang đông nhưng các bạn có chăm sóc tốt bản thân, giữ ấm cơ thể không đấy?

Tôi rất xin lỗi vì đã không liên lạc với các bạn nhiều từ sau bộ phim gần đây nhất.

Khi tôi trở lại với cuộc sống bình thường, tôi tập trung vào những gì mình muốn cảm nhận và học hỏi trong một thời gian và tôi muốn suốt ngày dán mắt lên màn hình TV nhiều nhất có thể. Vâng, các bạn thấy đó tôi đã tăng cân rồi ^^.

Lịch trỉnh Bắc Kinh phải được giữ bí mật cho đến trước khi sự kiện (diễn ra) do vấn đề an ninh. Tôi đã trở về an toàn. Tôi biết ơn các bạn vì lúc nào cũng luôn quan tâm và ủng hộ tôi.

Tôi thực sự cảm kích rằng tất cả tình yêu của các bạn giúp tôi có thêm rất nhiều kinh nghiệm và cơ hội tốt, giúp tôi có thể đứng vững ở bất cứ nơi nào với tư cách là nam diễn viên Lee Joon Gi và vì thế, tôi đang sống một cuộc sống hạnh phúc như vậy đó.

Đối với các bạn, những người chỉ tin tưởng mình tôi và luôn quan tâm đến tôi, tôi sẽ cố gắng làm việc chăm chỉ hơn để không phải hối tiếc miễn là tôi làm việc như một diễn viên, tôi sẽ không làm các bạn thất vọng và tôi sẽ khiến các bạn tự hào.

Giữ gìn sức khỏe nhé. Tôi sẽ giữ liên lạc thường xuyên hơn sớm thôi. Và cải thiện tâm lý của tôi tốt hơn nữa ^^

Như thường lệ, yêu các bạn.

Tôi đang cất cánh đây, cũng để lại cho các bạn một số hình ảnh Bắc Kinh đó. Tôi yêu các bạn ~ ♡♡

Sr: http://cafe.daum.net/myloverjunki/9MyE/240
E-Trans: Elly@JGFamily
V-trans: thư[email protected]

Bình luận

h mới onl mà =))))))))))))) thì trúng ngày kỉ niệm king's man thì tung hoy =)))  Đăng lúc 27-11-2015 05:22 PM
gớm hỏi 4 ngày rồi mới rep :))) tều sang choảnh voãi :))  Đăng lúc 27-11-2015 05:15 PM
ơ hỏi mần chuy =))))  Đăng lúc 27-11-2015 05:08 PM
tều ngày mấy tung King's man zọ? :)))  Đăng lúc 23-11-2015 09:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Nói biết trc xin cái mặt tiền :)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách