Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4795|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Anh em" T.O.P Big Bang và Kim Yoo Jung cùng xuất hiện trong Poster mớ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Anh em T.O.P Big Bang và Kim Yoo Jung cùng xuất hiện trong Poster mới của “The Alumni”

Bộ phim điện ảnh “The Alumni” đang đẩy mạnh công tác tuyên truyền tại các nước đã mua bản quyền phim, đặc biệt là tại thị trường quan trọng là Nhật và Đài Loan.

Sau khi tung ra trọn 3 trailer với các tựa đề “Promise”, “Friendship”, “Mission”, nhà sản xuất đã tung thêm poster chính thức với hình ảnh 2 anh em T.O.P và Kim Yoo Jung. Trong poster này, anh trai Myung Hoon (T.O.P) với ánh mắt cương nghị rực lửa đang đứng chắn phía trước che chở cho cô em gái Hye In (Yoo Jung) phía sau đang níu chặt tay anh mình, ánh mắt cô bé vừa có chút sợ hãi vừa có sự gan lì khi nhất quyết không buông tay khỏi anh trai lần nữa. Và trong một bức hình khác, là cô em gái Hye In như một hình ảnh xa xăm với ánh mắt buồn thăm thẳm, cạnh đó là hình ảnh anh trai với gương mặt đầy thương tích cùng ánh mắt ngấn lệ đau khổ, khiến nhiều người dự cảm một kết thúc đầy nước mắt của 2 anh em. Liệu Lee Myung Hoon (T.O.P) có hoàn thành được lời hứa với em gái Lee Hye In (Yoo Jung) là bằng mọi giá sẽ luôn mãi ở bên cạnh bảo vệ cô bé không?

Khá lạ là cho đến nay, việc quảng bá phim vẫn chỉ liên tục xoay quanh T.O.P và Kim Yoo Jung (dù T.O.P đang bận các dự án âm nhạc với Big Bang và Yoo Jung cũng rất bận với lịch đóng phim điện ảnh "Elegant Lies" và drama "Golden Rainbow" sắp tới của MBC), nhưng một điều rất ngạc nhiên là hình ảnh cặp anh em này lại mang đến hiệu quả cực kỳ tốt.  

(Các sự kiện quảng bá phim vẫn chỉ có đạo diễn cùng 2 anh em TOP và Yoo Jung)

Theo một nguồn tin, T.O.P sẽ có buổi fan meeting ở Yokohama, Nhật vào ngày 20/11 để quảng bá cho bộ phim của mình. Sự kiện sẽ được tổ chức tại Pacifico Yokohama's National Convention Hall. Bộ phim sẽ được phát hành ở Nhật 25.01.2014.

Nguồn: Showbox Korea, http://www.chosunonline.com/news/, Nate
Tổng hợp và dịch: [email protected]

Trailer 1:
http://www.youtube.com/watch?v=6nFHA0UDQ-c

Trailer 2:
http://www.youtube.com/watch?v=R-RgNkJuH_U&feature=youtu.be

Trailer 3:
http://www.youtube.com/watch?v=PHSJQ1Z4uMg

P/S: Khi nào nữ chính Han Ye Ri sẽ xuất hiện cùng quảng bá với 2 anh em nhỉ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-10-2013 16:45:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình vô cùng kết 2 anh em này luôn :))
Kiểu cùng gene trội cả nên trông ai cũng đẹp ấy :v
Còn bạn gái đóng vai bạn gái TOP thì mình không ấn tượng lắm :D
Chắc có lẽ tại vì xem phim Hàn ấn tượng ngoại hình mạnh quá nên giờ bị nhiễm :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-10-2013 16:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Ơ hơ, thế là mất cái sofa. Chỉ vì 1 cú điện thoại. Bực quá. Hnay tin về Alumni nhiều nhỉ? Vừa xem xong cái traler 3 xong. Hix. Bao giờ mới có phim, có sub để tải đây!
TOP ơi là TOP, TOP ngày càng nổi tiếng rồi. TOP nổi tiếng thì lại cảm thấy TOP xa cách với BB thế nào ấy. Tính mình là hay cả nghỉ ấy mà. Mong BB come back sớm.
Mong phim của TOP thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-10-2013 16:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Sofa sofa! (Ý nhanh dữ lắm rồi mà vẫn hụt!)

Dzị là 2 anh em nhà này chui vô cùng 1 cái poster rồi đó! Nhìn poster TOP nhìn dữ dằn quá!

hhoho, nếu là 2 anh em thật ngoài đơi, thì là 2 anh em thừa hưởng gen tốt nhất luôn, cả 2 không phải đẹp kiểu lung la lung linh nhưng nam thì đẹp kiểu đàn ông, nữ thì đẹp kiểu dịu dàng phúc hậu đáng yêu, quan trọng là đều có tài đầy mình nữa chứ. Cho nên 2 anh em làm người ta càng nhìn càng ưng mắt!

Nhưng nhìn mấy cái hình kế thì cảm giác buồn buồn vì chắc kết thúc sẽ một máu hai nước mắt, dự là hoặc cô em chết trong nỗi đau đớn của người anh sau khi đã làm tất cả mà vẫn không thể cứu em, hai là anh chết nhưng mà sẽ đứng nhìn em gái chờ mình từ xa (tưởng tượng xíu) hix hix

Hóng cái phim ghê gớm mà Việt Nam không mua chiếu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-10-2013 16:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Han Ye Ri còn đang bận đóng Sea Fog rồi. ^^
T.O.P rất hợp đóng những vai hành động kiểu như thế này. Biểu cảm khuôn mặt của anh ấy thật tuyệt, càng ngày anh ấy càng chứng tỏ mình không chỉ là một ngôi sao thần tượng mà còn là một diễn viên xuất sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-10-2013 16:50:24 | Chỉ xem của tác giả
quái lạ
sao cái máy mình điên hay sao mà chả coi được hình nào vậy trời
cực hóng bộ này của TOP đẹp zai của nòng mình
hú hú

Bình luận

Lạ vây? Xem bình thường mà ta? Bạn thử refresh máy lại thử hen!:)  Đăng lúc 9-10-2013 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-10-2013 16:58:26 | Chỉ xem của tác giả
2 anh e nhìn đều đẹp. Mới hôm nào xem mặt trời ôm mặt trăng bé young còn bé xíu mà giờ đã như thiếu nữ rồi. Nhanh quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-10-2013 16:59:18 | Chỉ xem của tác giả
2 anh em này, người đẹp trai, người đẹp gái, hự hự
Sao phim ko chiếu ở việt nam nhỉ, hụ hụ
Thôi đợi thôi vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-10-2013 17:06:28 | Chỉ xem của tác giả
rùi xác cmn định là nhất định phải xem phim lày ùi đấy
2 anh em nhà này trông rất được
mình luôn thích phim về tình cảm gia đình
khoái lỗi diễn bằng ánh mắt nựa
mong phim mau chiếu ở vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-10-2013 17:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Ko hỉu sao 1 số ng ko thik mặt chị đóng vai bạn gái TOP trong film, riêng mình lại rất thik. Thay vì nói là bạn gái, mình lại nghĩ nv của chị này trong film là 1 người bạn chân thành nhiều hơn. Bản thân trailer 2 cũng đề là friendship đấy thui, 3 trailer nói rất rõ nd film đó: promise, friendship, mission -> ko có yêu đương j sất. Đồng ý là chị này ko xinh, nhưng khuôn mặt đặc trưng của Hàn, rất gần gũi, mộc mạc, giản dị
Với lại, film có 1 cô e gái xinh là đủ rùi, ko nhất thiết phải thêm 1 bạn nữ quá xinh vào làm j, gây nhiễu {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách