Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: bunuthan
Thu gọn cột thông tin

[Âm nhạc kết nối yêu thương]bunuthan - SBD14

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-10-2011 20:33:28 | Xem tất
Bu àh những gì những đứa con cần suy nghĩ cần thổ lộ thì Bu đã nói giùm gần hết ^^ [ôm Bu thật dịu dàng :D]
C ko chắc mình sẽ nói đc những lời như thế, nên c sẽ thay bằng hành động, chỉ là.. hi vọng thời gian không lấy đi mọi thứ trước khi tất cả đc hoàn thành...
Vote cho Bu 1 phiếu nhé ;D

Bình luận

vậy thì mình làm được gì thì mình cứ làm phải không chị  Đăng lúc 11-10-2011 03:44 PM
cảm ơn Chị êu....[ôm lại dịu dàng]  Đăng lúc 11-10-2011 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2011 14:51:44 | Xem tất
Con sẽ sống tốt, phải sống thật tốt để Mẹ cho dù bên cạnh hay ở xa cũng sẽ hãnh diện vì con, cũng sẽ mỉm cười nhìn con.

con sẽ sống tốt, nhất định là thế. Với con đó cũng là cách thể hiện tình yêu với Mẹ
Cám ơn bạn vì bài viết nhé, ủng hộ bạn^^

Bình luận

cảm ơn bạn....:x  Đăng lúc 11-10-2011 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2011 21:54:20 | Xem tất
Cộng 1 điểm

"Những lời mình chưa bao giờ nói, mình muốn nói với Mẹ thật nhiều, và hơn thế nữa, mình muốn biến lời nói thành hành động, để khi một ngày nào đó, mình không phải ân hận khi thốt ra câu nói kia".

Bài viết cảm động quá, cám ơn bạn bunuthan đã viết bài hay như thế này, đọc xong mình nghĩ lại mình đã tốt với mẹ mình chưa, chắc là chưa rồi, những đứa con vô lo vô nghĩ chỉ suốt ngày để mẹ lo lắng thôi, muốn khóc quá!

Bình luận

he he...cảm ơn bạn nhé...."nước mắt chảy xuống" mà bạn....cố lên nha..^^  Đăng lúc 12-10-2011 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2011 20:18:46 | Xem tất
Cộng 1000 điểm luôn ý chứ.
________
Rất rất cảm động.
Rất rất nhớ mẹ.
Nói về Mẹ, em muốn chia sẻ rất rất nhiều điều.
Nhưng có lẽ có những thứ mà ngôn từ không thể diễn tả.
Nhiều lúc chỉ có thể cảm nhận mà thôi.
Đối với em, em không đủ dũng khí để sống vì mình.
Nên lúc nào em cũng tự nhủ SỐNG VÌ MẸ.
Thế mà chưa làm được gì cho Mẹ vui.
Lúc nào cũng nói YÊU MẸ nhất, hơn cả bản thân.
Nhưng thực ra lại vô cùng bướng bỉnh, ích kỷ.
Chúc Mẹ ssBunuthan luôn khỏe mạnh, hạnh phúc cùng với những người thương yêu :)

Bình luận

em tưởng nhìn ai cũng chạy luôn =))  Đăng lúc 22-10-2011 09:04 AM
cái hình của Chạch chất quá mà lị...ai nhìn cũng mún làm quen...hehe  Đăng lúc 21-10-2011 11:06 PM
Cho anh làm quen cái . lee hyrori xinh đệp của anh . lâu ko thấy hình =))  Đăng lúc 21-10-2011 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-10-2011 20:26:33 | Xem tất
Chạch gửi lúc 21-10-2011 20:18
Cộng 1000 điểm luôn ý chứ.
________
Rất rất cảm động.

cảm ơn Chạch nhé.....
chúc cho mọi người sẽ hạnh phúc với cuộc sống của mình....có như vậy các bà Mẹ mới zui zẻ được...hehe...
nói chiện với Mẹ vui nhé....
Bu cũng như Chạch thoai, toàn nói suông chưa giúp được gì cả....

Mối ngày trôi qua là mỗi ngày thấy được bao nỗi vất vả của Mẹ, nhưng Mẹ vẫn cười vui, vì bên Mẹ, con lớn lên từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2011 12:23:28 | Xem tất
Bạn viết cảm động lắm, cứ mỗi lần nhắc đến mẹ cảm xúc mình cũng cứ dâng trào như vậy.
Mình cũng đã viết về mẹ, bạn có đọc rồi nên mình không viết những cảm xúc đó ra đây nữa.
Những lời nói dù hay, dù chân thành đến cỡ nào nhưng nếu chỉ nói thôi thì có ích gì phải ko bạn? Quan trọng là mình hành động thế nào để thể hiện tình yêu của mình đối với mẹ, đối với gia đình và những người mà mình yêu thương.
Qua đây, mình muốn chia sẻ những nỗi niềm này, tuy là Mẹ mình sẽ chẳng bao giờ đọc được. Những lời mình chưa bao giờ nói, mình muốn nói với Mẹ thật nhiều, và hơn thế nữa, mình muốn biến lời nói thành hành động, để khi một ngày nào đó, mình không phải ân hận khi thốt ra câu nói kia.

Cộng bạn 1 điểm

Bình luận

cảm ơn bạn nhé....^^  Đăng lúc 3-11-2011 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2011 13:02:46 | Xem tất
Huy động lực lượng ủng hộ nào hí hí
http://kst.net.vn/thread/-poll-n ... -ban-13341-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2011 11:23:57 | Xem tất
Trả lời