Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 70968|Trả lời: 432
Thu gọn cột thông tin

[Actress ] Vill - Wannarot Sontichai

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-9-2011 07:36:57 | Xem tất |Chế độ đọc


Profile
Name: Wannarot Sonthichai (วรรณรท สนธิไชย)
Nickname: Vill (วิว)
Profession: actress & model
Date of birth: April 10, 1989
Birthplace: Thailand
Height: 166 cm
Siblings: 1 younger sister
Languages: Thai, English, Japanese
Marital Status: single
Friend: Son Songpaisarn
Education: Silapakorn University (Faculty of Archaeology; Anthropology Major, English Minor)

Dramas
Kwarm Lub Kaung Superstar (2008) (Ch.5/2008) as (Guest Appearance)
Kaew Lorm Petch (Ch.5/2008-2009) with Son Songpaisarn
Sakul Ga (Ch.5/2009) with Mos Patiparn Pataweekarn
Dok Ruk Rim Tang (Ch.5/2010) with Bie Sukrit Wisedkaew
Malai Sarm Chai (2010) (Ch.5/2010) with Ball Vittavat Singlumpong & Pukhai Pongsiri Bunluewong
Talad Arom (Ch.5/2011) with Chakrit Yamnarm (Krit)
Karm Wayla Tharm Ha Ruk (Ch.5/2011) (Guest Appearance)
Kohn Teun (Ch.5/2011) with Guy Ratchanon Sukprakob
Nam Kuen Hai Reab Ruk (Ch.5 2012) with Pong Nawat Kulrattanarak
Sao Noi 2012 (Ch.9 2012) with Son Songpaisarn
Nang Singh Sabad Chor (Ch.5 2012) with Tono Pakin Kumwilaisuk
Koo Gum 2013 (Ch.5 2013) as Guest Star
Sud Sai Pan (2013) (Ch.5 2013) with Toomtam Yuthana Puengklarng
Leh Nangfah (Ch.5 2014) with Put Puttichai
Ngao Jai (2015) (ONE HD 2015) with Toomtam Yuthana Puengklarng
Sanya Kaen Saen Rak (ONE HD Upcoming) with Nike Nitidon Pomsuwan
Chai Mai Jing Ying Tae (ONE HD Unconfirmed) with Son Songpaisarn

Music Videos
"Kwarm Poog Pun (Seu Kwarm Ruk) Mai Dai" Gaam The Star
"Yoo Peur Ter" Ruj the star
"Hug" Bie Sukrit Wisedkaew
"Yood Tee Ter" Premmanat Suwannanon

Website
http://www.facebook.com/v.villclub/  
http://www.v-villclub.com/
http://china-villclub.5d6d.com/
credit AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 07:39:16 | Xem tất




cre: asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 07:42:26 | Xem tất
on 3N3M




credit asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 07:46:00 | Xem tất



cre: asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 07:49:23 | Xem tất



cre: asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 14:38:26 | Xem tất
Mở hàng nè, nhưng mà sr bạn nha, mình ko biết chị này đã từng đóng phim j cả

Bình luận

Vill đóng cũng khá nhiều phim, phim mới nhất của Vill là Kohn Teun (đóng với Guy) bộ phim đầu tiên vill đóng vai chính là phim dòng máu phượng hoàng remake  Đăng lúc 10-9-2011 02:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 16:50:19 | Xem tất
Chị này đóng Dòng máu phượng hoàng remake năm2008 này(vai của Bee)
Rồi Dok Rik Rim Tang(với Bie,phim có con chó vô đối)

Bây giờ CH5 lăng xê View nhất,trong khi mình cứ hóng bên đấy lắng xê Best
Tại mình thấy gương mặt của View cứ nhàn nhạt.k nổi bật lắm.Bảo xinh nhưng cũng đại chúng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 02:42:08 | Xem tất
thao1994_1984 gửi lúc 9-9-2011 16:50
Chị này đóng Dòng máu phượng hoàng remake năm2008 này(vai của Bee)
Rồi Dok Rik Rim Tang ...

đúng là Best không được lăng xê mạnh như Vill
theo như carmel thấy thì Vill xinh hơn Best đấy chứ (đó là ý kiến của carmel thôi nha)
Best năm nay có đóng 1 phim cùng với Vill hiện giờ vẫn đang chiếu tên là Kohn Teun, nhưng Best cũng chỉ đóng vai phụ thôi
Best trong phim này cầm súng đánh nhau với cả đàn ông {:3_48:} còn Vill thì đóng dạng tomboy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 20-11-2011 04:09:04 | Xem tất



cre: asianfuse

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 20-11-2011 04:12:21 | Xem tất




cre: asianfuse

Bình luận

Ban thích Vill lắm hả, mình cũng thích nhưng thích yaya hơn, yaya đáng yêu lắm, nếu có dịp bạn xem phim GRGR hay tuyệt  Đăng lúc 11-10-2013 08:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách