Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Suz.KP
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress ] Tina - Jittaleela (Kim trong Yes or No)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 14-9-2012 22:26:09 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà! Cho mình quảng cáo tí nhé!

DỰ ĐOÁN IDOL - TRÚNG XÈNG, MẠI VÔ

Cùng giao lưu và tham gia minigame lĩnh xèng mỗi tuần nào!

Như các bạn đã biết, chương trình Đi tìm thần tượng âm nhạc Việt Nam - Vietnam Idol mùa thứ 4 đã trở lại và hứa hẹn sẽ tìm ra những thần tượng tiếp theo góp phần làm phong phú và phát triển nền âm nhạc Việt Nam ta

Theo tinh thần của box Nhạc Việt từ trước đến nay là quảng bá, cập nhật và ủng hộ hết mình cho nền âm nhạc nước nhà thì sẽ không thể bỏ qua một chương trình thú vị, thu hút một lượng lớn khán giả theo dõi từ những ngày đầu tiên như thế này. Nên mình đại diện box Nhạc Việt gửi thư mời này đến mọi người để mời mọi người cùng tham gia cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như đến nhau giao lưu, bàn tán và bình luận về chương trình nhé!!!

Thêm vào đó, chúng ta sẽ có những minigame từng tuần để dự đoán người ra đi / ở lại để cùng nhau kiếm xèng và tăng phần sôi động nữa!!!

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-12-2012 07:07:19 | Chỉ xem của tác giả
WOAAA...BẠN TINA CUTE QUÁ ĐI...^^
MÌNH RẤT THÍCH COI PHIM YES OR NO CỦA BẠN ĐÓNG AK.HIHI
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 10-2-2013 23:39:43 | Chỉ xem của tác giả
uonguong gửi lúc 20-8-2012 15:12
Mới được tin bạn Tina đã chia tay mụ Nú già nhưng theo sau đó lại là tin thất thiệt ...

bạn ơi.... tin gì vậy .... hóng thế
bạn có thể share thông tin lên trên này cho mọi người coi được hem
thật ra thì Tina ban đầu cũng không phải diễn viên chuyên nên cũng sống cuộc sống bình thường thôi
cơ mà đang bấn bạn ý quá .... mong rằng không có tin gì quá khủng ảnh hưởng đến sự nghiệp hiện tại của bạn ý hức hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 12-2-2013 19:44:17 | Chỉ xem của tác giả
vanboss92 gửi lúc 10-2-2013 23:39
bạn ơi.... tin gì vậy .... hóng thế
bạn có thể share thông tin lên trên này cho mọi  ...

Bạn muốn biết thông tin về Tina thì trên FB hay twitter rất nhiều. Nhưng chủ yếu mình phải tổng hợp được thông tin vốn đã bị xáo trộn. Hehe. Nói chuẩn ra thì chúng ta như những bà tám vỉa hè lượm lặt lại những thông tin quan trọng vậy.
Dạo gần đây, Tina thường tránh xuất hiện cùng Knoon, nhưng nếu để ý kỹ thì ko phải là ko xuất hiện cùng mà chỉ là không chụp ảnh cùng thôi. Có lẽ cũng đã biết fan sẽ như thế nào nếu cứ hay chụp ảnh cùng.
Tớ cũng hay ngồi lê, lượm lặt trên tất cả các mặt trận từ webo, FB, TW, đến Instagam. Nói chung cũng hay tự chuốc bực tức vào ng khi phát hiện chẳng khi nào mụ già ko hay đi với Tina cả.
Bạn cứ để ý lại tất cả các ảnh của Tina mà xem, thể nào cũng nhìn thấy mụ ta đâu đó lấp ló đấy.
Trên Fb có bạn nick tên Kbee, t thì ko phải bạn của bạn ấy, chỉ là ng theo dõi nhưng bạn ấy cũng rất hâm mộ Aom và Tina. Bạn ấy cũng khẳng định Tina và mụ vẫn bên nhau bình thường chứ chẳng chia tay như tin đồn.
Còn trên Instagram có một ng là bạn trai của Zara, một ng bạn mà Tina hay chụp ảnh cùng tớ cũng thấy đã có post ảnh mấy cặp đôi họ chụp chung. Nhìn rất chi ngứa mắt.
Haiza!!! Nói ra sao lại thấy khó chịu thêm thế này hả trời.
Ừ thì biết Tina cũng là ng nhưng tại mụ ấy vừa già vừa xấu nên mới thấy khó chịu thế chứ cứ yêu Aom đi. Có mà đưa cả chân lên vỗ ủng hộ ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 12-2-2013 21:06:08 | Chỉ xem của tác giả
uonguong gửi lúc 12-2-2013 19:44
Bạn muốn biết thông tin về Tina thì trên FB hay twitter rất nhiều. Nhưng chủ yếu mình ...

hức hức
mình thì nói thật là lười tìm tòi mấy cái trang khác ngoài fb lắm
đợt này vào hóng thấy vụ nỳ cũng đi tìm hiểu thử ... công nhận cái pà knoon gì gì đó xấu thiệt ý ẹ ... chả hiểu sao - tina lại thích cái pà đó thiệt - haz mặc dù biết là thích 1 ng đương nhiên không phải vì vẻ ngoài, cơ mà tại kết tina quá nên thích bạn ý với ai cũng phải nhìn yêu yêu như aom chứ như pà kia thì ..... không thích tẹo nào >.<
hazzzz mấy hum trc chỉ mong sao chuyện này không phải là thật .... cơ mà kiểu này thì ..... hơi .... thất vọng chút :(
aaaaaaa tiaom hay đi với nhau thế mừ .... ôi zời .... ghét vaixxxxxxxxxxxx
ah mà thấy bảo ngoài đời aom không phải là L cho nên .... cũng chẳng có gi vọng ........................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-2-2013 09:20:44 | Chỉ xem của tác giả
các bạn có thể cho minh hỏi là tina là b hay là g vậy ,mii2nh xin lỗi tước neu1 như có gì k phải nhé, trước khi mình hỏi dã suy nghĩ lắm mới dám ,vì mình sợ bị ném dá lấm

Bình luận

tina là girl nha bạn :) nhìn đúng là giống boy quá nhỉ ^^ cute dã man con ngan =))  Đăng lúc 13-2-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 15-2-2013 11:29:15 | Chỉ xem của tác giả
máu tự sướng đúng là cao độ thiệt đó ^^

cái nè với Aom ... muốn thành đôi quá ^^

bánh mừng sinh nhật yêu chưa nè <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 15-2-2013 13:40:17 | Chỉ xem của tác giả
vanboss92 gửi lúc 12-2-2013 21:06
hức hức
mình thì nói thật là lười tìm tòi mấy cái trang khác ngoài fb lắm
đợt n ...

haha. Aom thì đúng là ko phải les. Nhưng cũng ko nói là k phải  straight girl. haha
Tớ vẫn rất chi là hy vọng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 15-2-2013 14:36:11 | Chỉ xem của tác giả
uonguong gửi lúc 15-2-2013 13:40
haha. Aom thì đúng là ko phải les. Nhưng cũng ko nói là k phải  straight girl. haha
Tớ  ...

uhm, hôm trước xem mấy cái clip phỏng vấn pr cho YON ý
công nhận là Aom cũng có "nguy cơ cao" phết nha :))
đúng là mồn nói không hi vọng nhưng trong lòng thì vẫn hóng hehe :v
mà xem mấy clip pv ý, thấy sao thái gần gũi mà thân thiện dã man ... làm clip thoải mái vô cùng luôn đó
cười nói ngả nghiêng ... vui ứ chịu đc ^^
thực sự rất thích như vậy ... không cần câu nệ quá nhiều tiểu tiết như Hàn :D

Bình luận

Cho tớ xin cái quần của bạn nhớ ^^ thanks bợn nhìu  Đăng lúc 27-3-2013 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 21-2-2013 22:23:37 | Chỉ xem của tác giả
hix. Chuột *hà tớ *ị ho*g mấy phím liề* *ê* ko thể *ói chuyệ* với *ạ* đc. Hức
Để hôm*ào mua cái mới chú*g ta lại *gồi lê, la liếm tiếp *hé

Bình luận

:)) ôi trời cái tin của bạn ... may mà mình vẫn luận ra được :) mừ hỏng bàn phím chứ nhêỷ :D  Đăng lúc 21-2-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách