Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: oanh_op
Thu gọn cột thông tin

[Actress/Singer/Teen Model] Chi Pu ( Nguyễn Thùy Chi)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-10-2013 22:23:43 | Xem tất
Tem page thread em Ộp phát nào ^^
mí hotgirl ss hem biết gì nhiều đâu nha
nên qua đây hóng em update để mở rộng tầm nhìn {:144:}

cần hình đẹp dễ thương cho nhà rầm rộ thì quăng cho ss link rồi ss edit sau nha

Bình luận

hí hí, hum sau e sẽ quăng cho ss nhóa ^^  Đăng lúc 17-10-2013 06:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 00:17:03 | Xem tất
lala chào nhà mới của ộp babe bằng 1 loạt ảnh đáng iu của chi pu nha
công nhận em này xinh thiệt đấy :))

cr: fb

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 00:19:21 | Xem tất

cái cuối pơ đang kết đây, tính thay ava, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 00:21:09 | Xem tất

Bình luận

để em cho vào nhá :))  Đăng lúc 17-10-2013 12:36 PM
ảnh đẹp quá  Đăng lúc 17-10-2013 10:13 AM
bên này cũng yêu cầu từ bức ảnh thứ 2laf cho vào spo mà  Đăng lúc 17-10-2013 09:35 AM
em ơi, cho vào spo đi, không biết ở đây bắt thế không mà mình cứ làm cho chắc, mà Mod duyệt thớt nè chưa nhỉ ^^  Đăng lúc 17-10-2013 07:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 21:12:42 | Xem tất

@fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 21:14:46 | Xem tất
Chi Pu được khen nổi bật và hoàn hảo tại Hàn Quốc

Trang xã hội Naver nổi tiếng của Hàn Quốc đã không tiếc những lời khen ngợi dành cho vẻ đẹp và tài năng của Chi Pu.
Hôm nay (14/10), Chi Pu bất ngờ xuất hiện trên trang xã hội Naver nổi tiếng của Hàn Quốc. Trong bài giới thiệu về nhân vật nổi tiếng tại Việt Nam này, Chi Pu đã nhận được nhiều lời khen ngợi "có cánh". Trang Naver viết Chi Pu được biết đến từ khi lọt vào top 10 của cuộc thi Miss Teen 2009 và hiện là một trong những hot girl hàng đầu Việt Nam. Cô cũng được đánh giá là sở hữu ngoại hình xinh xắn, khuôn mặt hoàn hảo và phong cách nổi bật.

Trang Naver còn nói thêm: "Điểm thu hút của Chi Pu chính là một nghệ sĩ đa năng và toàn diện. Không chỉ có nhiều tài lẻ, cô còn nhận được nhiều tình cảm từ khán giả và có một cộng đồng fan hâm mộ riêng. Chi Pu nổi bật như một ngôi sao và là sự lựa chọn hàng đầu cho các thương hiệu thời trang và chương trình giải trí". "Không những thế, cô gái sinh năm 1993 này còn được ví như một biểu tượng thời trang khi được nhiều người quan tâm về gu ăn mặc, kiểu tóc và cách make-up. Những hình ảnh của cô khi vừa cập nhật lên trang cá nhân trong một thời gian ngắn luôn nhận được hơn 12 ngàn lượt like của cộng đồng mạng. Tháng 11 năm 2013, Chi Pu dự kiến sẽ sang Hàn Quốc để tham gia vào một dự án tại đây".

Trang xã hội nổi tiếng Naver giới thiệu về Chi Pu

Hình ảnh hậu trường của Chi Pu trong buổi chụp ảnh cùng ekip Hàn Quốc

Liên lạc ngay với Chi Pu để tìm hiểu về thông tin này, cô nàng cho biết: "Chi cũng vừa mới biết tin này và cảm thấy rất vui, bất ngờ. Thật ra bài viết này do chính người anh từng cộng tác với Chi trong một buổi chụp ảnh tìm hiểu thông tin và giới thiệu lên Naver. Với những lời khen tặng này, Chi sẽ cố gắng nhiều hơn nữa trong công việc của mình để không phụ lòng những tình cảm mà mọi người đã dành cho mình trong thời gian vừa qua".

Trước Chi Pu, một số hot girl khác cũng từng may mắn được xuất hiện trên báo chí Hàn Quốc như: Khả Ngân, Bảo Trân,...

Một số hình ảnh của Chi Pu xuất hiện trên Naver hôm nay:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 21:15:07 | Xem tất

@fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 21:16:10 | Xem tất

@fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 21:17:44 | Xem tất