Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress + Singer] Selena Gomez

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 29-7-2012 15:15:44 | Chỉ xem của tác giả
@Selena:"Australia thật tuyệt vời"

@Selena:" Food!"

@Selena: "bím tóc mừng sinh nhật sớm" với @ninezeroone

@Selena:"Hơn cả may mắn, rất nhiều tình yêu, cảm ơn vì buổi tiệc sinh nhật tuyệt vời nhất trừ trước đến giờ. Mình thực sự thực thực biết ơn. Mình rất yêu gia đình, bạn bè và tất cả các bạn"

@Selena: "tóc mới cho một bộ phim mới, thật thích khi thay đổi kiểu tóc của mình"

Cre: SelenaGomez's FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 5-8-2012 00:49:26 | Chỉ xem của tác giả

Trong khi ngôi sao của “Spring Breakers” cảm thấy “may mắn” bởi có “niềm vui thực sự”  trong mối quan hệ với Justin Bieber, cô không vội vàng muốn dừng sự nghiệp ở đây bởi cô vẫn đang tiếp tục vươn tới những mục tiêu nghề nghiệp.

Cô nói : “Tôi may mắn. Đó thực sự là niềm vui. [Nhưng] Tôi bây giờ đang 20. Tôi không khiến mọi bất kì thứ gì trong cuộc sống quá nghiêm trọng. Tôi có những người bạn tuyệt vời và những người luôn ủng hộ tôi. Tôi cảm thấy những thứ khác sẽ trở nên đơn giản hóa.”

“Hôn nhân và những thứ khác, tôi nghĩ sẽ chỉ một lần thôi khi tôi cảm thấy đã hoàn thành xong những khía cạnh khác của cuộc đời tôi.”

Selena đồng thời cũng thừa nhận cô vẫn chưa vội rời khỏi nhà của cha mẹ. Cô nói thêm : “Tôi có một căn hộ nhỏ ở phía trên nhà bố mẹ tôi.”

“Tôi không nhất thiết cảm thấy trọn vẹn. Tôi muốn tạo ra một nhân vật hoàn toàn khác nhau trong diễn xuất.”

Nguồn : http://www.femalefirst.co.uk/celebrity/Selena+Gomez-250727.html
Vtrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 5-8-2012 11:26:39 | Chỉ xem của tác giả
ON THE SET OF FEED THE DOG

Cre:sg.de
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-8-2012 22:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Selena Gomez nhìn hơi khác lạ trên Teen Vogue:

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
 Tác giả| Đăng lúc 12-8-2012 15:51:46 | Chỉ xem của tác giả
Portkey gửi lúc 9-8-2012 22:10
Selena Gomez nhìn hơi khác lạ trên Teen Vogue:

trông khác thật đấy ss ạ
cái mặt bầu bĩnh và nét vui tươi nhí nhảnh ko còn
trông trưởng thành và già dặn hơn nhiều
cái tạp chí Teen Vogue này vốn cá tính và có phong cách riêng
nhưng nhiều khi em ko ưng nổi cái sở thích photoshop của nó
điển hình là cái thảm họa này  

cre:ebay

chắc cái người photoshop bức này mới học việc hay sao mà tỉ lệ mắt mũi đỉnh đầu sai bét nhè
nhìn cả buổi đó có ai nhận ra đó là Selena )
ko chỉ Selena mà sao nào cũng bị thế
cái tấm chụp Lưu Thi Thi em còn ko biết hình đó là ai cơ )

mấy tấm này là nhẹ rồi
cơ mà em thích tấm đầu tiên và tấm thứ 3 í

Bình luận

haizz, PTS đến mức độ này thì quá đáng thật :))  Đăng lúc 12-8-2012 04:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 10-9-2012 23:19:19 | Chỉ xem của tác giả
Premiere Hotel Transylvania:

Cậu nhóc này là Jaxon - em trai của Justin Bieber

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 10-9-2012 23:21:16 | Chỉ xem của tác giả

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 16-9-2012 21:25:22 | Chỉ xem của tác giả

Justin Bieber và Selena Gomez vừa mua một khoảng đất rộng tại Tarzana tại Los Angeles, và có kế hoạch cùng nhau xây một ngôi nhau.

Một nguồn tin nói với Hollywoodlife.com rằng: "Justin và Selena đang cùng nhau xây một ngôi nhà lớn tại Tarzana. Hiện giờ thì nơi đấy còn khá bừa bộn, nhưng có một tầm nhìn tuyệt vời ra thung lũng San Fernando".

Xây nhà cùng nhau, điều này có nghĩa Selena có thể thường xuyên ở bên cạnh mẹ cô, hiện bà đang sống tại Woodland Hills gần đó.

Justin gần đây tiết lộ một trong những điều anh thích nhất ở nữ diễn viên "Phù thủy xứ Waverly Place" chính là cô là người bạn gái biết lắng nghe.

Cậu nói: "Tôi thường bị thu hút bởi những người biết lắng nghe, những người luôn đó vì tôi và quan tâm tôi đang nói gì. Tôi cũng là người sống tình cảm nên tôi cần ai đó giống mình".

Tuy vậy, cậu cũng rất thích vẻ ngoài tự nhiên của bạn gái mình.

"Cô ấy rất nóng bỏng (hot). Tất nhiên chàng trai nào cũng thích một cô gái như thế. Tôi cũng thuộc tuýp người thích đùa nghịch, nên tôi thích ở cùng những ai luôn làm tôi cười".

music-news
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 26-9-2012 22:25:17 | Chỉ xem của tác giả

Selena Gomez đã "thất bại" với việc sáng tạo ra "giọng nói nguyên bản" cho nhân vật của mình trong bộ phim hoạt hình Hotel Transylvania.

Nữ diễn viên 20 tuổi đã lồng tiếng cho nhân vật Mavis trong bộ phim hoạt hình hài hước gia đình Hotel Transylvania. Bô phim còn có sự tham gia lồng tiếng của Adam Sandler cho nhân vật Dracular. Bộ phim là câu chuyện về ông bố Dracular tìm mọi cách bảo vệ cô con gái tuổi teen của mình, Mavis, khỏi một cậu chàng có cảm tình với cô.

Ban đầu, Selena rất hào hứng khi cô thử lồng tiếng bằng một giọng điệu mới, nhưng sau đó thất bại khi biết rằng nhân vật của cô không yêu cầu điều đó.

"Tôi đã đặt nỗ lực vào giọng nói của mình và hòan toàn thất bại", cô nói với MTV News.

"Tôi đã thử khi nhận được kịch bản, kiểu như "Ồ, mình có thể làm một cái gì đó thật tuyệt và khác biệt". Và khi tôi thử lồng tiếng như vậy, họ giống như "Không, chúng tôi thích giọng nói của chính bạn", tôi lại như "À, được thôi"".

Khi được hỏi, bạn có muốn theo đuổi vai trò lồng tiếng cho các nhân vật hoạt hình nếu được yêu cầu phải sửa giọng hay không, Selena tin rằng cô cần phải tìm ai chỉ bảo mình trước. Cô không nghĩ rằng cô sỡ hữu đủ những kỹ năng cần thiết cho việc lồng tiếng phim hoạt hình

"Tôi không nghĩ là mình có thể giả giọng bất cứ cái gì", cô nói "Đó là phần đáng buồn".

film-news
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 10-11-2012 22:44:51 | Chỉ xem của tác giả

Selena GomezJustin Bieber đã đặt dấu chấm hết cho mối quan hệ của họ. Nữ diễn viên 20 tuổi và chàng ca sĩ 18 tuổi được cho biết đã chia tay vào tuần trước. Một nguồn tin tiết lộ với E! News:

"Bởi lịch trình điên rồ nên họ càng ngày càng khó khăn trong việc níu giữ tình cảm."

Đêm qua, Justin đi xem vở kịch Broadway Lion King và được biết đi cùng với Barbara Palvin [một người mẫu thời trang].

Selena và Justin công khai chuyện tình cảm vào tháng 2 năm ngoái khi cả hai cùng tham dự bữa tiệc hậu Oscar của Vanity Fair. Lần cuối cùng cả hai được nhìn thấy bên nhau là vào đầu tháng 10 tại Sky High Sports Trampoline Park.

justjared
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách