Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress + Singer] Selena Gomez

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 11-2-2012 00:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 11-2-2012 00:39:38 | Chỉ xem của tác giả

cre: fanpop

Bình luận

toàn new với Bi Bờ, ko thích ;)), cơ mà từ từ sẽ có  Đăng lúc 11-2-2012 09:35 PM
Sao chỉ update có hình vầy, k update news hở em :))  Đăng lúc 11-2-2012 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 11-3-2012 12:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Spring Breakers là bộ phim mới nhất của đạo diễn Harmony Korine, kể về một nhóm thiếu niên lỗi thời, gợi lại những bộ phim hài về tình dục thập niên 80, được chắc lọc thông qua bộ óc tài hoa của người đã mang đến Trash HumpersMister Lonely.

Harmony đã tuyển được một dàn diễn viên khá thú vị cho bộ phim này, bao gồm những cựu công chúa Disney là Selena Gomez và Vanessa Hudgens, cùng với đó là Ashley Benson và vợ của ông Rachel Korine, thủ vai bốn cô gái đi cướp nhà băng để có tiền đi nghỉ lễ mùa xuân ở Florida, để rồi bị tóm ngay khi vừa đặt chân đến biển. James Franco sẽ thủ vai một tay buôn ma túy kiêm vũ công break dance và hip-hop tên là Alien, bảo lãnh các cô gái ra khỏi tù để sử dụng họ trong âm mưu giết chết kẻ thù của mình.

Các cô gái đã đến Florida để diễn thử cho bộ phim lấy bối cảnh một thời kỳ hỗn tạp, vì thế chúng ta sẽ bắt gặp cảnh họ luyện tập với súng và lái scooter.

Spring Breakers sẽ ra rạp vào năm 2012 với dàn diễn viên Selena Gomez, Vanessa Hudgens, Rachel Korine, Ashley Benson, James Franco. Phim do Harmony Korine đạo diễn.

movieweb
Portkey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 11-3-2012 15:27:51 | Chỉ xem của tác giả

cre: SelenaGomezFC

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
 Tác giả| Đăng lúc 11-3-2012 15:42:26 | Chỉ xem của tác giả

cre: SelenaGomez FC

Bình luận

=))))  Đăng lúc 25-3-2012 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-3-2012 00:26:06 | Chỉ xem của tác giả

JUSTIN Bieber thừa nhận  sự nổi tiếng mang lại nhiều những khó khăn - đặc biệt là trong mối quan hệ với bạn gái mình - Selena Gomez.

Ngôi sao tuổi teen nói về tình yêu của mình trong một cuộc phỏng vấn với  April’s Complex magazine.

"Không có cách nào để hoàn toàn che đậy một mối quan hệ, bởi vì điều đó không công bằng với chúng tôi. "

"Như là , 'Em đi xe này, anh đi xe kia, và sau đó chúng ta sẽ gặp nhau ở đó nhé. Rồi thì, em đi ra bằng lối này, anh sẽ ra qua lối kia. Chúng ta sẽ đi ngược hướng nhau. Em trở lại chiếc xe đó. Chúng ta sẽ lại đi chung đường, như James Bond vậy. Rồi em đi vào nhà bếp. Anh sẽ vào bằng lối sau. Sau đó chúng ta sẽ gặp nhau ở phòng thay đồ .'"

"Nếu như vậy, đó thậm chí không còn là một mối quan hệ. Chỉ là bạn đang che giấu tất cả mọi người. Man, thật bất công, thật yếu đuối."

"Tôi che mặt mình lại, và điều khiến tôi điên lên là khi người ta nói 'Thôi đi Justin. Bạn nổi tiếng mà. Người ta sẽ chụp ảnh bạn... Giống như là tôi mới đánh nhau một trận 8h liền vậy. Tôi mệt mỏi, mắt thì có quầng thâm. Tôi không cố ý để người ta chụp ảnh. Tôi sẽ không đi đến nhà người khác, đánh thức họ dậy, và chụp lén ảnh họ."

"Chẳng được gì cả khi làm vậy khi tôi không ở đang tình trạng thái tốt nhất ".

"Tôi từ bỏ cuộc sống bình thường. Từ bỏ bạn bè, gia đình để theo đuổi điều tôi yêu và làm fans của tôi hạnh phúc. Sao tôi phải từ bỏ quá nhiều chỉ để làm một ca sĩ ".

Source: http://www.showbizspy.com/articl ... e-relationship.html
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

ng nổi tiếng đúng khổ, mà bạn dịch tên gần giống tên bạn clone của em mới dau chứ =)))))))))))) p/s: em ko liên quan đâu ế  Đăng lúc 25-3-2012 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 31-3-2012 13:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Selena Gomez trong phim phù thủy xứ Waverly đã hoàn thành tập cuối tại Anh.

Tập phim cuối cùng đạt tổng 9,8 triệu lượt người xem ở Mỹ và 5,5 triệu trẻ em trong độ tuổi từ 6 đến 14, là chương trình được xem nhiều nhất của kênh.

Từng đoạt giải thưởng của Disney Channel , ngôi sao 19 tuổi này đóng vai phù thủy trẻ Alex Russo cùng với David Henrie (Justin), và Jake T Austin (Max), tiết lộ các thành viên trong gia đình cuối cùng sẽ được trao vương miện gia đình phủ thủy Russo.

Selena thừa nhận rằng khá khó khăn để không rơi nước mắt.

"Tôi cảm thấy như là việc tồi tệ nhất,như có 1 mớ hỗn độn  - điều đó thật đáng sợ," cô nói.

Nhưng cô ấy sẽ luôn luôn trân trọng những khoảnh khắc trong phim, được làm 4 phần từ năm 2007.

Thật là buồn vui lẫn lộn nhưng đó là một chương trình tuyệt vời trong cuộc sống của tôi mà tôi sẽ không bao giờ để mất - tôi luôn luôn có gia đình Disney Channel bên mình.

Tập cuối cùng của phù thủy Waverly chiếu trên Disney Channel hôm nay ngày 30 tháng 3.

Nguồn : http://www.westsussextoday.co.uk ... ace-ends-1-3683511#
Vtrans: [email protected]
P/s phim kết thúc thật sao,mình buồn quá.
{:399:}
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

mình ko theo dõi nên ko rõ nữa, bạn hỏi bạn chủ thớt này nè, bạn ấy biết đó ;))))))  Đăng lúc 31-3-2012 04:49 PM
zậy cái tập trên Disney mà Alex dc làm phù thủy gia đình, Justin thì làm giáo sư nên vẫn còn phép thuật, Max thì dc tiệm bánh ko phải tập cuối hả ??  Đăng lúc 31-3-2012 02:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 9-4-2012 23:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Tại Kids' Choice Awards 2012:

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 9-4-2012 23:58:06 | Chỉ xem của tác giả

Selena Gomez sẽ tham gia bộ phim mới có tựa đề The Getaway với nam diễn viên Ethan Hawke.

"Thật sự vô cùng hào hứng. Tôi sẽ đến Bulgaria để quay phim. Đây là một bộ phim hành động, một trải nghiệm khác," cô ca sĩ kiêm diễn viên 19 tuổi mới đây đã tiết lộ với người hâm mộ.

"Tôi đang trong giai đoạn tạm nghỉ ca hát, Selena thêm vào. "Tôi sẽ tập trung toàn bộ tâm trí vào diễn xuất. Đối với tôi thật sự vô cùng thú vị khi đón nhận thử thách và làm những điều hoàn toàn khác biệt."

Bản hit của Selena - Love You Like a Love Song - sẽ được trình diễn trong tập phim Glee sắp tới. Lea Michele sẽ là người thể hiện ca khúc này trong một cảnh vũ hội.

justjared
Portkey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 30-4-2012 12:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Interview Magazine @ 2011

Selena Gomez Brasil

Bình luận

Ảnh đã bị hotlink, bạn reup lại hết nhé.  Đăng lúc 17-6-2012 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo