Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
Thu gọn cột thông tin

[Actress + Singer] Selena Gomez

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-11-2012 23:32:19 | Xem tất

Selena Gomez trông thật xinh đẹp trong váy trắng khi cô ấy đến tham dự sự kiện "Người phụ nữ của năm 2012, tạp chí Glamour" được tổ chức tại Carnegie Hall ở New York tối thứ 2, ngày 12 tháng 11.

Nữ ca sĩ/diễn viên 20 tuổi diện trang phục đẹp mắt với váy của Giambattista, giày cao gót của Rupert Sanderson, một chiếc túi xách tay Judith Leiber và trang sức của Graziela.

"Nếu tôi để những hỗn độn tiêu cực ảnh hưởng đến mình, tôi không nghĩ tôi có thể thỏa mãn với con người mình hiện tại". Selena chia sẻ trên tạp chí Glamour trong ấn bản tháng 12.

Cô ấy cho biết thêm "Đó là những gì tôi chia sẻ với fan của mình: nếu bạn khốn khổ với những gì đang xảy ở trong trường học, mọi thứ sẽ chẳng còn là vấn đề khi bạn rời trường. Mẹ tôi luôn bảo tôi 'Hãy phớt lờ đi và tiếp tục bước tới'. Tôi luôn luôn làm thế, và giờ đây, khi nhìn lại, tôi chẳng có gì phải hối tiếc".

Credit: justjaredjr http://www.justjaredjr.com/2012/ ... -2012/?ref=topposts
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2012 23:44:43 | Xem tất
Selena Gomez mừng sinh nhật cô bạn Taylor Swift bằng cách tung ra một video tiết lộ cảnh cô cùng các bạn luyện tập vũ đạo ca khúc mới nhất của Taylor là I Knew You Were Trouble. Hãy cùng xem đoạn video dưới đây:

justjared
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-1-2013 14:44:21 | Xem tất
Thấy mấy pic Selena trong phim Monter Carlo đẹp quá nên phải tha vào =]]

Cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2013 22:13:36 | Xem tất
Selena Gomez được chọn là gương mặt trang bìa của tạp chí Nylon số tháng 2 năm 2013!

Nữ diễn viên 20 tuổi đã có những tâm sự với tờ tạp chí về những vấn đề cuộc sống như sau :

Về điều chưa bao giờ có được trong Spring Break : "Tôi thậm chí còn chưa bao giờ nghĩ mình lại có 1 kỳ nghỉ xuân. Có một người chỉ cho tôi cách cầm điếu thuốc (Korine, đạo diễn của Spring Breaks). Điều đó thật hấp dẫn nhưng thật may đó chỉ là một đặc điểm của nhân vật mà thôi, sẽ tốt hơn khi bạn không biết hút thuốc."

Về Justin Bieber, trước thông tin chia tay : "Tôi đang có rất nhiều niềm vui. Tình yêu là một điều bình thường trong cuộc sống, và mọi người đều trải qua. Vì sự khác biệt về phong cách sống không thay đổi được ý nghĩa cuộc sống mà tôi đã đặt ra, nên điều đó giống như là những câu chuyện thần tiên vậy."

Về bạn thân Taylor Swift : "Cả hai chúng tôi đã cùng trải qua những điều giống nhau vào cùng một thời điểm. Nhưng chúng tôi chưa một lần trò chuyện về nghề nghiệp của mình. Cô ấy trở thành người mà tôi chỉ muốn chia sẻ về những điều riêng tư như gia đình hoặc bạn trai. Thật khó để có thể tin tưởng vào một người bạn gái, vì vậy tôi thấy mình thật sự may mắn khi có được cô ấy."

Update :

Theo tin gần đây thì có vẻ như Gomez đã nhanh chóng tìm được người thay thế Bieber, đó là Luke Bracey - bạn diễn của Gomez trong bộ phim Monte Carlo năm 2011. Cả hai bị bắt gặp đang nắm tay nhau "rất chặt" khi tham dự buổi tiệc sau lễ trao giải Quả cầu Vàng vừa qua.

JustJared via US Weekly
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

Chú JB ng u quá nhỉ :D  Đăng lúc 2-3-2013 06:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-1-2013 22:35:36 | Xem tất
Selena Gomez "rất buồn" sau khi chia tay Justin Bieber.

Sau nhiều lần tan-hợp, cặp đôi ngôi sao tuổi teen đã chính thức chia tay ngay trước thềm năm mới 2013. Selena gần đây đã chia sẻ tâm trạng của mình về chuyện tình cảm : "Tôi đã chịu đựng những điều này suốt vài tháng qua. Điều đó thật vô cùng buồn bã đối với tôi."

Selena vừa mới cover lại ca khúc đình đám của Justin Timberlake "Cry me a river" - ca khúc nổi tiếng này gắn liền với sự tan vỡ của Justin và công chúa nhạc Pop Britney Spears. Selena đã nói trước khi cô trình bày bản acoustic này : "Bài hát này chắc chắn là dành cho tôi."

Usmagazine
cloudy_vt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2013 11:47:57 | Xem tất
Lễ ra mắt Spring Breakers tại París, Pháp

Cr : S-W
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2013 12:02:07 | Xem tất

Cr: S-W
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2013 16:39:24 | Xem tất

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 14:35:50 | Xem tất
Selena Gomez tại buôỉ giới thiệu 'Spring Breakers'  ở Berlin

JJ

Bình luận

Mình đã post hình này ở post trên, nhưng để mình giữ post của bạn lại, delete post của mình. ^^  Đăng lúc 20-2-2013 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 15:38:11 | Xem tất
dalphe gửi lúc 20-2-2013 14:35
Selena Gomez tại buôỉ giới thiệu 'Spring Breakers'  ở Berlin

xin loi  ban nhe . minh chua xem bai da post bai rui . lan sau minh se de y hon . xin loi lan nua

Bình luận

Không có chi!^^ À, mà lần sau nói ngắn thế này bạn quăng dép trên post bên trên luôn được rồi!^^ Có bạn vào khu này mỗi ngày vui vui!  Đăng lúc 20-2-2013 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách