Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Apple166
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress ]Pinky - Savika Chaiyadej

[Lấy địa chỉ]
111#
 Tác giả| Đăng lúc 28-11-2011 08:51:44 | Chỉ xem của tác giả
lola gửi lúc 28-11-2011 02:19
mới way lại xem lakorn cách đây vài 2 tháng thôi, nhưng toàn là xem ch3 vì thix Aff n ...

Sis còn có flim Ruk Sorn Rode đóng zới anh  Stephan trên viki có e sub trọn bộ đó bạn
Wung Nam Karng là một trong những flim mà mình thíc cùa sis Pinky có 14 tập nhưng xem nó dài lê thê lết thết,nhìu lúc tưởng kết thúc được rùi ai dè lại kéo thêm khúc nữa
lúc ấy mình mới bít tới lakorn thôi mình ra tiệm đĩa thấy người ta khen flim hay mình chơi ngay bộ này tới 6 điĩa,2 đĩa đầu còn đỡ mấy cái sau  chất lượng bèo nhèo tiếng thì ghê mà hình ảnh lại mờ coi DVD xong mò lên youtobe coi e sub cho đỡ tức
.Nghe giang hồ đồn lúc way flim này Aum zới Pinky còn wen nhau,anh Win tấn công nàng dữ wa' nên Aum phải tới flim trường canh me người iu mới ghê

Bình luận

mà bộ này hay ko táo?  Đăng lúc 29-11-2011 06:27 AM
thanks em nhiu, mấy nay tìm Ruk Sorn Rode trên ytb ko thấy có engsub nên tức tối bữa giờ =))  Đăng lúc 29-11-2011 06:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 28-11-2011 11:41:30 | Chỉ xem của tác giả
lola gửi lúc 28-11-2011 02:19
mới way lại xem lakorn cách đây vài 2 tháng thôi, nhưng toàn là xem ch3 vì thix Aff n ...

mình cũng thấy thế .kịch bản rất chi là dài dòng và có nhiều chi tiết lặt vặt ,nhưng kết thúc lại  rất nhanh.nam - nữ chính thì trải qua không biết bao nhiêu rắc rối nhưng đến lúc cuối thì chỉ có đất diễn vài phút bên nhau là nhiều .Bù lại lakorm nào hầu như cũng có Happy ending.Đây cũng là một trong những lí do mình thích coi phim Thái .
Với chị Pinky thì dù gì mình vẫn thích ,ai chẳng mắc sai lầm quan trọng là sửa sai và bước tiếp thôi.Mình vẫn rất hi vọng có ngày Weir và Pinky tái hợp .cũng như mong mỏi ngày anh Tik và chị Aom lại yêu nhau một lần nữa trên phim vậy

Bình luận

meh cug hi vọng là Pinky-Weir sẽ tái hợp một ngày nào đó  Đăng lúc 29-11-2011 06:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 29-11-2011 06:19:48 | Chỉ xem của tác giả
@Apple (ss gọi em là táo nha):  ss nghe nói lúc Aum vs Pinky wen nhau, Aum chiếu Pinky dữ lắm, thương nàng ấy cung nhìu lắm lun, mà lại ko dc thành cp lâu dài dc, khỗ thân. Táo có coi Nong Miew Keiw Petch dóng vs anh Cee ko? trên ytb có một tập ah, mà nhìn thấy cung hay lắm

@lansuka: cứ cầu nguyện đi là cũng có ngày cp Pinky-Weir trỡ lại ah =)) thằng em meh nó chỉ thix coi cp Ken-Anne vậy mả meh rủ nó coi thử WWHJ giờ nó cũng bấn cp Bow-Tos lun rồi =))

hình như mấy cảnh này trong lakorn mới sắp tới

cr:savika.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 29-11-2011 07:43:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì bấn loạn nhất với anh Tik cơ,mà anh thì là diễn viên  tự do nên mỗi lần đóng là cặp với một nàng,anh lại đóng phim quá ít  . Nhưng cũng hay lượn lờ ở box đề cử nên cũng xem nhiều cặp khác nữa vì vậy mà mình chạy lon ton khắp các nhà ,thấy Weir -Pinky rất đẹp đôi, 2 anh chị này còn một bộ nữa  mình chưa xem được.Mình thấy phim nhà Ch7 rất ít có engsub ,muốn xem thêm vài bộ của nhà này mà khó khăn thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2011 08:35:30 | Chỉ xem của tác giả
lola gửi lúc 29-11-2011 06:19
@Apple (ss gọi em là táo nha):  ss nghe nói lúc Aum vs Pinky wen nhau, Aum chiếu Pinky dữ lắ ...

NGhe mọi người bảo anh Aum cưng Pinky lắm lúc đóng JLR ở ngoài đảo buổi tối còn tranh thủ đi thăm Pinky tới sáng mới về bị sis Aff zới mọi người trêu dữ lắm thế mà lại chả đâu ra đâu,anh theo chị Nat còn nàng thì được nguyên rỗ scandan luôn
mấy cái ảnh sis up là trong flim Thong Prakai Sad Pinky đóng cho CH8,trong film  là một mình nàng vơ 7 anh luôn ấy

AF

Bình luận

phim này ,có anh đóng vai Đen trong phim Tình xa tham gia .trời đất giờ mình mới nhận ra  Đăng lúc 24-2-2012 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2011 08:42:47 | Chỉ xem của tác giả
ảnh lúc sis sang Bollywood

siamdara.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2011 08:48:49 | Chỉ xem của tác giả

siamdara.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2011 08:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này oánh nhau khí thế luôn,bắn súng đì đùng còn sis Pinky thì kute ơi là kute nhìn như gái Ấn ấy
http://www.youtube.com/watch?v=mBcWYAKrhAo
http://www.youtube.com/watch?v=5UqBRO9q8Lc&feature=related

Bình luận

Không phải như mà đúng là gái Ấm Độ luôn.Pinky mang 6 dòng máu Thái,Anh,Ấn,Trung,Khmer và Pakistan.Thảo nào nhìn các nét trên gương mặt rất đặc biệt  Đăng lúc 29-11-2011 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2011 09:05:30 | Chỉ xem của tác giả

Cr AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2011 09:06:52 | Chỉ xem của tác giả

Cr AF

Bình luận

lúc có scandan Pinky wa Ấn đóng flim này đó sis  Đăng lúc 30-11-2011 07:41 AM