Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1629|Trả lời: 0
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Mild - Wiraporn Jiravechsoontornkul

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-6-2017 11:43:33 | Xem tất |Chế độ đọc



Name: Wiraporn Jiravechsoontornkul (นางสาววิรพร จิรเวชสุนทรกุล)
Nickname: Mild (น้ำขิง)
Profession: Actress
Date of birth: December 7, 1994
Birthplace: Thailand
Height: 160cm
Weight: 44kg
Star sign: Sagittarius
Blood type: B

Drama

Hormones: The Confusing Teens (Channel GMM/2013) as Mint (Ep.4)
Dao Kaew Duen (Ch.3/2013)
Suae See Foon (Ch.3/2014)
Ugly Duckling Series (CH. GMM /2015) with Jirakit Thawornwong and Victor Zheng
Kiss The Series (Ch. GMM/2016) with Jirakit Thawornwong
I See You The Series (Ch. GTH Channel/2016) with Tor Thanapob Leeratanakajorn
Gon Rak Game Maya with Jung Il Woo (True4U/2017)
U Prince Series (Ch. GMM/Upcoming) with Li

Nguồn: sharerice
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách