Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tratrangbinh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Keira Knightley

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 10-5-2013 20:53:26 | Chỉ xem của tác giả
[10.05] Keira Knightley - Trăng mật ở Corsica

Ngôi sao Hollywood Keira Knightley cùng chồng mới cưới tận hưởng tuần trăng mật thư giãn ở Corsica

Keira Knightley (28) cùng chồng mới cưới James Righton (29) đáp cánh xuống Corsica, hòn đảo của Pháp nằm giữa Địa Trung Hải để nghỉ tuần trăng mật.

Nữ diễn viên (A dangerous Method) và tay keyboard của The Klaxon (Golden Skan) kết hôn hôm 4 tháng 5, tình tứ dưới ánh nắng lung linh. Họ luôn nắm tay và trao nhau ánh nhìn âu yếm cả trong lúc dùng bữa tối. Cả hai đều ăn mặc rất giản dị và đeo kính râm để có thể tận hưởng những khoảnh khắc riêng tư cùng nhau.

People - Tạp chí nổi tiếng của Mỹ đã phát hiện ra đôi vợ chồng bên bờ biển. Diễn viên người Anh xuất hiện cùng bộ bikini để lộ dáng người mảnh khảnh. Tạp chí này cũng được phép công bố những bức hình về tuần trăng mật của cặp sao.

Trước đó, đám cưới của Keira Knightley và James Righton cũng được tổ chức tại Pháp. Cả hai đã trao lời thề tại Mazan, một ngôi làng nhỏ ở Provence trong một giáo đường nhỏ chỉ với 11 khách mời gồm người gia đình và bạn bè thân thiết. Cặp vợ chồng đeo kính râm tiến thẳng đến chiếc xe Clio Renault cũ. Buổi tiệc chiêu đãi sau lễ cưới được tổ chức cùng ngày khi hoàng hôn bắt đầu.

Righton đã thể hiện sự lãng mạn của anh qua món quà cưới dành cho vợ. Anh tặng cô dâu cây Oliu 100 tuổi có khắc tên họ cùng ngày cưới.

Keira Knightley và James Righton gặp nhau lần đầu năm 2011 qua người bạn của cả hai - người mẫu Alexa Chung (29) và đính hôn hồi tháng 5 năm 2012

Credit: Gala.de
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

phải chi ss rết được :(((  Đăng lúc 10-5-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 11-5-2013 16:51:59 | Chỉ xem của tác giả
Tin nhanh (11.05)

Sau 1 loạt các tin đồn nhảm nhí quanh vụ chuyển thể "50 Shades of Grey", từ các anh zai Ryan Gosling, Ian Somerhalder, Alex Pettyfer cho vai Christen Grey tới các mĩ nhân như Keira Knightley, Mila Kunis, Emma Watson cho vai Anastasia Steele.
Hôm nay lại đc nghe 1 tin vịt. Có thể chú Joe Wright iu quý, đạo diễn của "Pride and Prejudice", "Atonement" vs "Anna Karenina" sẽ ra tay nhào nặn.
Nếu nhìn vào các tác phẩm trước của chú Joe, ai tin chú sẽ đạo diễn 50 shades of grey. đã thế tin vịt còn nói thêm, nếu Joe Wright làm đạo diễn, khả năng vai ẻm sinh viên xinh tươi Ana sẽ đc giao cho Keira nhà mềnh với lý do 2 người đã hợp tác chung trong 3 bộ phim. nói thiệt nhìn Keira bt đã xót lòng lắm rồi. thêm mấy cảnh SM chắc.......... eo ơi chả dám tưởng tượng =)). Chưa kể trong A dangerous Method gái cũng vào dạng masochist =)) 1 lần là quá đủ, nàng ta cũng hãi roài =)) hơn nữa nàng ta cũng là gái có chồng roài -> tránh cho lành :))
sau tin Ian vs Nina chia tay hôm qua, tin Ian vào vai Grey lại rộ lên lần nữa vs lý do h ảnh chả còn vướng bận gì nữa -> ko phải ko có căn cứ :)) hơn nữa các fan của Ian chắc chắn cũng muốn Ian vô vai nì =))
nhưng 2 tin đầu thì ko thể =)) ta là ta ko có tin đâu =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 11-5-2013 17:07:06 | Chỉ xem của tác giả

Keirafans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 18-5-2013 17:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Keira Knightley trở về London sau đám cưới

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 5-6-2013 22:23:39 | Chỉ xem của tác giả
[05.06] Keira Knightley tham gia "The Imitation Game" cùng Benedict Cumberbatch

Keira Knightley đã được chọn đóng cặp với Benedict Cumberbatch trong bộ phim The Imitation Game của đạo diễn Morten Tyldum (Headhunters).

Bộ phim tâm lý độc lập kể về nhà toán học kiêm nhà mật mã học lỗi lạc người Anh và sẽ xoay quanh việc anh giải được mật mã của người Đức vào cuối Thế Chiến II, về việc anh bị chính phủ nước mình truy tố về tội đồng tính và về việc anh tự sát sau đó. Knightley sẽ đóng vai một người phụ nữ đến từ một gia đình cực kỳ hà khắc, cô không những hình thành mối quan hệ phức tạp với Turing mà còn sát cánh bên anh cho đến giờ phút cuối cùng.

collider
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 6-6-2013 20:22:20 | Chỉ xem của tác giả
hirondelle gửi lúc 11-5-2013 16:51
Tin nhanh (11.05)

Sau 1 loạt các tin đồn nhảm nhí quanh vụ chuyển thể "50 Shades of Grey", ...

đây rồi
t vào góp gạch
công nhận là nhà vắng thật
mà hình như là tình trạng chung của thớt bên này
nghệ sỹ nào cao cũng chỉ tầm hơn chục trang
chả như khu K hay C
bù lại thế này lại lội dễ

Bình luận

đặc điểm của E-zone là vắng vẻ hiu quạnh :))))))  Đăng lúc 13-7-2013 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 6-6-2013 20:31:15 | Chỉ xem của tác giả
Pan gửi lúc 6-6-2013 20:22
đây rồi :))
t vào góp gạch
công nhận là nhà vắng thật

đấy c coi
dạo này đa phần mình tớ vô đây up tin với lảm nhảm 1 mình :-<
nhìn nhiều khi thấy hơi chạnh lòng
số page bên nì có khi còn thua 1 thớt news đám cưới bên khu K =))
nhìu khi nhìn nhà mọc rêu cũng thấy tội T_T
cơ mờ vô đây hò hét 1 mềnh thì thành dở hơi à =))

của mà bạn bên French Zone hở?
giỏi tiếng pháp hơm phụ đạo mềnh với <3
mềnh trình độ ngày càng đi xuống à :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 6-6-2013 20:35:52 | Chỉ xem của tác giả
hirondelle gửi lúc 6-6-2013 20:31
đấy c coi
dạo này đa phần mình tớ vô đây up tin với lảm nhảm 1 mình :-<
nhìn nhiề ...

bao nhiêu ng đâu c ko rủ rê đc ai à?
có ai phải lôi hết vào đây chứ
Keira cũng đâu phải ít fan :))

t thì đang học t.pháp nên biết một ít thôi
cũng chả phải giỏi giang gì :>
cơ mà c cũng biết t.pháp hả?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 6-6-2013 20:51:44 | Chỉ xem của tác giả
Pan gửi lúc 6-6-2013 20:35
bao nhiêu ng đâu c ko rủ rê đc ai à?
có ai phải lôi hết vào đây chứ
Keira cũng đ ...

vấn đề là bạn bè VN tớ toàn dân Kpop nó mới đau lòng cò con =))
còn nếu coi phim US UK thì cũng toàn loại block buster thoai à
Keira nhà mình đa phần đóng phim độc lập. ở châu âu nàng ý có tiếng hơn việt nam nhìu ^^

moi aussi
je ne suis pas bonne en français
je peux parler un petit peu :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 6-6-2013 21:02:54 | Chỉ xem của tác giả
hirondelle gửi lúc 6-6-2013 20:51
vấn đề là bạn bè VN tớ toàn dân Kpop nó mới đau lòng cò con =))
còn nếu coi phim U ...

t thấy Keira nhiều giải mà
đóng lại hay
chả hiểu sao rõ gầy, ngực thì dường như ko có mà t lại thấy rất sexy :> =))

Bon, òu travaiiles-tu?
le francais est ta 2e langue?
et moi, il est mon langue officielle =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách