Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tratrangbinh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Keira Knightley

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 1-12-2012 17:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Đoàn làm phim Anna Karenina nói về Keira Knightley

Ta càng ngày càng bị iu Keira rùi đới {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 3-12-2012 00:51:48 | Chỉ xem của tác giả
Anna Karenina Behind The Scenes

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 4-12-2012 22:45:37 | Chỉ xem của tác giả
[04.12] Keira Knightley biết mình muốn gì

Keira Knightley là diễn viên thành công từ khi cô mới 16 tuổi. Trong 11 năm vừa qua, ngôi sao này dường như chưa bao giờ nghỉ ngơi trong một thời gian dài. "Có một khoảng cách ngắn trước bạn. Dù bạn dừng lại, thế giới cũng không ngừng nghỉ", Knightley chia sẻ suy nghĩ cũng như chuyện tình cảm với tờ "Frankfurter Allgemeinen Zeitung".

Mỹ nhân người Anh Keira Knightley là một trong những nữ diễn viên được trả thù lao cao nhất Hollywood. Công việc dường như luôn bám theo cô khiến cô dường như không thể nghỉ ngơi. Từ khi bắt đầu nghiệp diễn năm 16 tuổi, cô mới chỉ một kì nghỉ dài hơi. Để có được những cảm xúc về thế giới xung quanh, diễn viên đã đi du lịch xuyên châu Âu năm 2008. "Bạn không nên chỉ diễn với diễn, bạn cần tận hưởng cuộc sống của chính mình!", Knightley giải thích suy nghĩ của cô trong bài phỏng vấn với tờ báo "Frankfurter Allgemeinen Zeitung".

Nữ diễn viên coi nghiệp diễn như việc kinh doanh bất ổn "Có một khoảng cách ngắn trước mắt bạn. Dù bạn có dừng lại thì thế giới này cũng không nghỉ ngơi". Dường như diễn viên 27 tuổi biết rõ bản thân mình muốn gì.

Trong chuyện tình cảm Knightley cũng có những quan điểm rõ ràng. Quay cảnh nóng cũng là một phần của công việc: "Ngoại tình là chuyện không thế", Knightley chia sẻ. Ghen tuông đối với diễn viên người Anh mang một ý nghĩa rất lớn vì chúng là phần không thể thiếu trong các mối quan hệ nhất là từ khi cô và vị hôn phu James Righton thành một cặp từ tháng 2/2011.

Cre: derwesten.de/
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 4-12-2012 22:58:30 | Chỉ xem của tác giả
Anna Karenina TV Spot: "Keira Review"

Critics Agree: Keira Knightley is the Anna Karenina for our times.
I love you :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 10-12-2012 22:18:44 | Chỉ xem của tác giả
New York Times Magazine ấn phẩm mới nhất:

justjared, nytimes.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 20-3-2013 21:37:03 | Chỉ xem của tác giả
[20.03] Keira Knightley vào vai Coco Chanel trong phim của Karl Lagerfeld

Keira Knightley và Karl Lagerfeld. Diễn viên người anh là gương mặt đại diện cho loạt quảng cáo nước hoa Coco Mademoiselle của Chanel. Ảnh: Serge Benhamou/Gamma 40

Giám đốc sáng tạo của Chanel, Karl Lagerfeld đang sẵn sàng đạo diễn một bộ phim ngắn trong tuần này với sự tham gia của diễn viên Keira Knightley.

Diễn viên Anh quốc sẽ vào vai Gabrielle "Coco" Chanel trong bộ phim đánh dấu việc kỉ niệm 100 năm ra đời hãng thời trang Pháp. Bộ phim được quay tại những góc tuyệt đẹp của thành phố Deauville, nơi khai trương cửa hàng Chanel đầu tiên năm 1913 với sự bảo trợ của người tình bà, Arthur "Boy" Capel, một quý tộc giàu có người Anh.

Dàn diễn viên còn có người mẫu Stella Tennant and diễn viên Tallulah Harlech, con gái một người bạn lâu năm của nhà thiết kế Karl Lagerfeld và đồng sự Lady Amanda Harlech.

Lagerfeld, nhà thiết kế hàng đầu của Chanel, đã xem xét những tòa nhà cổ có thể chọn làm phim trường trong khu resort ven biển nơi mà Chanel đã đến cùng chị gái Antoinette và cô ruột Adrienne trước khi tên tuổi bà được biết đến trên toàn thế giới. Họ diện lên người những mẫu thiết kế của Chanel và diễu hành dọc đường phố nơi đây để gây sự chú ý mới các khách hàng.

Knightley (27) hiện đang là gương mặt đại diện cho chiến dịch quảng bá sản phẩm nước hoa Coco Mademoiselle. Lagerfeld đã cân nhắc lựa chọn Knightley và miêu tả cô như một trong những người truyền cho ông cảm hứng. Có tin đồn nhà thiết kế đang thiết kế áo cưới cho nữ diễn viên cho ngày trọng đại của cô với nhạc công James Righton.

"Karl thật phi thường. Ông ấy là một người ham đọc sách và nói khoảng 5 thứ tiếng. Nghĩa là ông ấy đang nói tiếng anh trôi chảy với bạn rồi lại nói tiếng Pháp với 1 người khác và rồi lại cả tiếng Đức với người khác nữa. Đến khi điện thoại đổ chuông thì ông ấy nói tiếng Ý", Knightley tiết lộ các đây không lâu.

Bộ phim còn có sự tham gia của diễn viên người Pháp Clothilde Hesme vai Adrienne cũng như người mẫu Brad Kroenig cùng cậu con trai 4 tuổi của anh - cậu bé cũng đồng thời là con đỡ đầu của Lagerfeld sẽ xuất hiện tại Chanel's Cruise Show tại Singapore tháng 5 tới.

Lagerfeld, người đã vào hàng "thất thập" nhưng luôn từ chối khi được hỏi về ngày sinh nổi tiếng là người luôn nghiêm túc, nhiệt tình với các dự án ông tham gia bao gồm cả sở thích cá nhân là nhiếp ảnh. Ông đã phát hành một số sách ảnh và đã vinh dự được nhật giải thưởng của hiệp hội nhiếp ảnh Đức German Society of Photography năm 1996

Dù vào vai chính mình trong bộ phim La Doublure (2006), nhưng có lẽ đó là lần đầu tiên người ta thấy nhà thiết kế xuất hiện ở phía bên kia camera.

Karl Lagerfeld đã được trao tặng giải thưởng danh dự cao nhất của nước Pháp Légion d'honneur

Credit:  The Guardian
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Ngoài lề:
Karl Lagerfeld sinh năm 1938. Theo nguồn tin từ vài bạn học và nhà thờ nơi ông được rửa tội thì nhà thiết kế sinh năm 1933. Tức là năm nay Karl Lagerfeld đã bước sang tuổi 80

P/S1: Bình thường sư phụ đã là tượng đài trong lòng con rồi. Đọc bài này xong con càng thấy yêu sư phụ khủng khiếp. Kiếm trên đời này được mấy người cái gì cũng giỏi như sư phụ chớ <3
P/S2: Lâu rồi ko trans tin về Keira. Thoai hôm nay e mần cái nì gọi là tạ tội với ss :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 20-3-2013 22:46:50 | Chỉ xem của tác giả
Keira Knightley, iu chị này
Toàn đóng những bộ phim có kịch bản từ những tiểu thuyết kinh điển mà mình thích
Thích cái quần của bạn ở trên, 5 chị em gái của phim Kiêu hãnh và định kiến. Người nào trông cũng rạng rỡ, tuy Keira ko xinh nhưng đúng là khuôn mặc góc cạnh hợp với cá tính của Lizzy quá
Elizabelt của tôi, Anna của tôi

Bình luận

có tin đám cưới Keira bên thớt news đó bạn. bạn rảnh ra coi nha ^^  Đăng lúc 5-5-2013 06:35 AM
cơ mờ mỗi người mỗi mắt thẩm mỹ. có mấy người giống nhau ^^. bạn rảnh thì thi thoảng vô chơi nha. có gì rep nick mình để mình bít vô chơi cùng vs bạn ^^  Đăng lúc 21-4-2013 04:27 PM
mần quen. có gì bạn cứ bình luận hay trả lời thẳng nick mình nhá để mình còn biết đường rep lại ^^.mình thì thấy khác,ss ý kể ra hợp vs phim cổ trang đới chớ   Đăng lúc 21-4-2013 04:25 PM
Mình cũng thấy Keira xinh, nhưng không phải là theo kiểu cổ điển, mà là gương mặt góc cạnh cá tính. Vui khi làm quen với bạn nha^^  Đăng lúc 14-4-2013 06:56 PM
Keira xinh mờ bạn <3 tại tớ ko phải chủ thớt nên ko biết bạn vô nhà. lần sau nếu cần người chém gió thì bạn rep bài của tớ hay comment nha ^^. mần quen :)  Đăng lúc 14-4-2013 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 5-4-2013 13:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Trên bìa tạp chí Marie Claire UK số tháng 5/2013

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 5-4-2013 22:33:55 | Chỉ xem của tác giả
Keira Knightley xuất hiện với hình tượng quyến rũ trong bộ ảnh thực hiện cho tạp chí Marie Claire UK số ra tháng 5:

marieclaire.co.uk
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 21-4-2013 16:19:50 | Chỉ xem của tác giả
xí chỗ
(Update nội dung và thông tin mini series Dr. Zhivago - 2002)
===================================================================================================================================================================================================

Bình luận

ko đủ can đảm mua tiểu thuyết này về đọc :))  Đăng lúc 22-4-2013 09:30 PM
siêng năng quá, mún rết mà ko rết dc ;))  Đăng lúc 22-4-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách