Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Emma Watson

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2012 17:17:24 | Xem tất

Mặc dù yêu thích việc đứng trước máy quay phim, nhưng diễn xuất không phải là đam mê duy nhất của Emma. Ngôi sao người Anh không lo lắng về việc cố gắng để trở thành nữ diễn viên xuất sắc nhất trên thế giới, cô chỉ quan tâm làm sao mình cảm thấy hạnh phúc là được.

"Tôi không quan tâm đến việc chinh phục Hollywood", cô nói trong ấn bản mới nhất tạp chí Glamour của Anh. "Tôi muốn là một diễn viên giỏi và linh hoạt. Tôi cảm thấy hạnh phúc nhất khi làm một cái gì đó sáng tạo - viết văn, vẽ tranh, diễn xuất hay khiêu vũ, vì vậy tôi luôn nghĩ rằng tôi sẽ bổ sung cho diễn xuất của mình bằng một cái gì khác."

Emma bắt đầu nổi tiếng trong bộ phim Harry Potter. Cô thừa nhận cố gắng để thoát khỏi cái bóng của Hermione Granger là rất khó, nhưng cô thấy tự hào khi là một phần của bộ phim.

Emma trước đây đã có ý định rút vai khỏi bộ phim gần đây nhất của cô The Perks of Being A Wallflower sau khi đọc kịch bản.

"Nếu bạn lúc nào cũng diễn xuất, bạn chẳng qua chỉ đang sống cuộc sống của một người khác. Thực sự chỉ cần bình tĩnh một chút, tôi nghĩ rằng mọi thứ sẽ đến một cách tự nhiên", Emma giải thích.

"The Perks of Being a Wallflower không phải vai diễn nổi loạn để thoát khỏi cái bóng trong Harry Potter. Thực sự thì tôi không muốn "chạy trốn" khỏi Harry Potter - tôi chưa bao giờ nhìn nhận nó như một sợi dây ràng buộc cả. Nhưng tôi biết khi lần thứ hai tôi đọc kịch bản, tôi muốn đóng bộ phim này."

Bonus Trailer The Perks of Being a Wallflower

film-news
[email protected]
[Kites.vn]Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2012 22:05:06 | Xem tất

Cô ấy là một trong những diễn viên trẻ được tìm kiếm nhiều nhất và cô đang xây dựng tên tuổi kể từ sau Harry Porter , series phim đã làm Emma nổi tiếng.
Và mặc dù bị ghen tị bởi hàng triệu phụ nữ trên toàn thế giới về số đo của mình, Emma Watson vẫn nói rằng phải mất một thời gian dài để đến chấp nhận cơ thể của mình.
Nữ diễn viên 22 tuổi đã đồng ý thực hiện bộ ảnh chụp tuyệt đẹp trên tạp chí Glamour của Anh.

Cô nói: "Tôi đã chấp nhận hình dáng cơ thể mình hơn khi tôi lớn lên. Đã qua giai đoạn tôi muốn có một thân hình phẳng như người mẫu, nhưng tôi có đường cong và hông, và cuối cùng bạn phải chấp nhận mình là chính mình."
Emma nói thêm: "trọng lượng của tôi đã dao động giữa số đo 6 và 10. Khi bạn đang phát triển, cơ thể bạn thay đổi và phải mất một thời gian để ổn định.

"Tôi luôn nói với bản thân mình rằng tôi là một con người, một không hoàn hảo,con người được tạo thành không giống với những con búp bê, và tôi chính là mình,là một con người quan trọng hơn tất cả dù hiện tại tôi đã có một ngoại hình đẹp.
Emma, ​​sẽ sớm trở lại trong bộ phim sắp tới ,"The Perks of Being A Wallflower", cố cũng tiết lộ với Glamour rằng thật khó khăn cho những phụ nữ trẻ bởi áp lực về vấn đề giảm cân.
Cô nói: "Nó làm cho tôi buồn khi nghe cô gái liên tục ép mình phải giảm cân. Chúng tôi có những kỳ vọng không tưởng về bản mình, khi thực sự chúng tôi chỉ là con người với các cơ quan chức năng như mọi người.
"Chúng tôi nói rằng áp lực đến từ đàn ông, nhưng thực sự nó là tự bản thân chúng tôi. Tôi nghĩ rằng phụ nữ ngày nay cảm thấy rất nhiều áp lực , và nó làm chúng ta chống lại nhau. Nhưng chúng tôi thực sự phá hủy sự tự tin của mình khi chúng tôi hạ thấp giá trị của mình, vì vậy tôi cố gắng tránh nó '.

Emma, ​hiện đang hẹn hò với một sinh viên người mỹ ,Will Adamowicz, kể về mối quan hệ của cô, và cách cô đã học được để kiểm sóat cuộc sống cá nhân của mình.
Cô nói: "Tôi muốn có ai đó đã nói với mình khi tôi 15 rằng :" Bạn hãy chấp nhận tình yêu mà bạn nghĩ rằng bạn xứng đáng ", thì tôi đã tiếp nhận các mối quan hệ khác nhau theo cách của họ. Tôi thích ý tưởng của hình mẫu lí tưởng, điều mà chúng ta không phải chấp nhận đối với bất cứ ai  trong cuộc sống của mình.
'Mọi người nói về tình yêu như là nó chỉ xảy đến với bạn, như thể bạn là nạn nhân duy nhất của nó,trong khi thực sự bạn có thể  lựa chọn tốt và xấu. Nhưng phụ nữ có xu hướng tự nhiên là muốn nuôi dưỡng và chăm sóc của người đàn ông của họ. Tôi có xu hướng hẹn hò với những người khá nội tâm. Tôi thích những người sâu sắc. "

Cuộc phỏng vấn chi tiết hơn trên tạp chí Glamour số tháng 10.

Credit: dailymail.co.uk
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2012 10:06:26 | Xem tất
Emma Watson cực kỳ xinh đẹp bên bạn diễn Ezra Miller trong phim The Perks of Being a Wallflower

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2012 23:11:57 | Xem tất
Premiere Perks of Being a Wallflower:

justjared

Bình luận

vẫn còn nhé  Đăng lúc 12-9-2012 02:02 PM
fix link. die hết rồi  Đăng lúc 12-9-2012 05:43 AM
fix link. die hết rồi  Đăng lúc 12-9-2012 05:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo