Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Apple166
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress ] Chompoo - Araya Alberta Hargate

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 28-11-2011 09:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Legal Wife tên tiếng Thái là Mia Teang
Phim hay,tạo hình của Chompoo trong flim củng đẹp nữa còn anh Rome thì khỏi nói đẹp zai ngời ngời chỉ có Benz đóng vai bồ của Rome là ko đỡ nổi,ko hỉu sao Kong trong flim lại bị bà ấy dụ mới ghê
Ko thích cái cách anh Kong vừa ôm vợ xong lại way wa vơ lấy bà bồ bên nào cũng muốn có thấy mà ghét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 1-12-2011 20:44:37 | Chỉ xem của tác giả
ss xinh quá.
Nhiều ng bảo ss ko xinh n mà mình thấy rất xinh mà còn trẻ nữa
cơ mà ss đóng bùn không hợp, có lẽ bị chê vì cái đó
cao ráo, tây tây thế này mình đoán là con lai mà đúng là lai thật
Xem Mia Teang của ss với Rome lúc đầu còn thấy ss đc, sau thấy bực mình cả hai vợ chồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 2-12-2011 13:11:05 | Chỉ xem của tác giả
ké nhờ nhà chị Choompo tí để khen anh Rome tẹo vì  anh chưa có nhà riêng và vì anh chị trong MIA TEANG úi giời ơi sao mà đẹp đôi vậy.giờ tui mới phát hiện ra một sự thật hiển nhiên là ...Rome đẹp trai quá ! .cứ nghe tên anh này hoài,nhưng chưa bao giờ thực sự ngó đến anh tử tế {:304:}.Tự nhiên hôm trước rỗi rãi ,lội lại mấy page cũ ở box thông tin giải trí thấy tên a,ngó thử cái  ảnh {:308:}  rồi chết liền . Đúng là tôi có cái tội lớn là cứ thấy trai đẹp là hám thôi.Nghe mọi người nói nhiều về Mia Teang có ,thế là tối qua tôi trùm chăn thức trắng đêm coi phim,mới xem được 2/3 nhưng xem phát bực cái cô nữ phụ với ko đủ thời gian nên coi luôn ep cuối.Và hậu quả là sáng nay mặt như panda và đi thi muộn ,may mà vẫn ok ngon lành.Trong phim Rome  is very handsome và  phong cách thời trang của Choompo thì thật tuyệt.Hai người cũng có nhiều cảnh lãng mạn và một vài cảnh hơi ..hot.Tuy nhiên sao mà ghét cái tính ích kỉ ,tham lam của Kong quá ! mình cứ ngỡ anh Rome chắc cũng cỡ u30 .té ra anh bằng tuổi Boy.choáng !

Bình luận

giốnng mình đêm qua cũng cày Mia Teang, tức phát điên, tua liên tục, lúc nào có Pai với Khong Khai tc thì ta xem.  Đăng lúc 2-12-2011 01:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 2-12-2011 17:44:27 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 1-12-2011 20:44
ss xinh quá.
cơ mà ss đ ...

bạn cũng cày Mia teang à.lúc đầu coi hết ,nhưng vì sau tức cái cô Nong chat quá .lại tiếng anh nữa nên đến khoảng tập 6 trở đi là tớ tua  ,chỉ xem cặp chính thôi.tớ thấy phim này nói về đề tài gia đình cũng hay,nhất là dành cho những ai chuẩn bị kết hôn.Tớ rất thích câu nói của mẹ chị Pai dặn chị ấy lúc trước đêm tân hôn ,rất đơn giản mà ý nghĩa : Ở bên ngoài dù trời có nóng lực thế nào  nhưng con hãy làm cho bên trong ngôi nhà mình luôn mát mẻ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
 Tác giả| Đăng lúc 3-12-2011 08:41:25 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 1-12-2011 20:44
ss xinh quá.
cơ mà ss đ ...

mình cũng có tâm trạng giống bạn đó
lúc đầu cách xử sự của Pai rất hay ko chịu lép vế bồ nhí của chồng lúc nào cũng cho người ta thấy mình mới là người vợ hợp pháp cái pà vô duyên kia ko có quyền j hết thế mà càng về sau thì.....
còn Kong thì tham lam wa' đang đi nghỉ mát zới bồ thấy vợ mình ăn tối zới đồng nghiệp nam lại ghen lồng lộn lên,bên nào cũng muốn vơ vào
Ah cái nhà to đùng hoành tráng trong flim cũng là cái nhà trong SB phải ko nhìn ấn tượng ghê luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 3-12-2011 09:50:54 | Chỉ xem của tác giả
ss Chompoo trong Mia Teang đc cái để tóc rất xinh, mặc áo cũng đẹp nữa. Chứ kiểu tóc trong Rahut Torachon là mặt ss to ra, lại lùm xùm nữa, thấy ko xinh bằng
Nhưng mà có mấy cái váy làm ss lùn đi, thích ss mặc quần áo trẻ trung như trong Chaotic Wedding cơ
Rất chi là cao ráo, xinh xắn.Thế nên Ken T mới ngu dại nhảy vào, ai ngờ cao thủ gặp thủ cao lun{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
 Tác giả| Đăng lúc 4-12-2011 08:41:55 | Chỉ xem của tác giả
play boy gặp play girl mà
ko ngờ bên Thái nghề thấy bói được coi trọng thế  mời lên TV phỏng vấn mới ghê,phỏng vấn xong bị nguyên một đám fan của cái anh nghệ sĩ j đấy dí chạy tóe khói,mở đấu flim là đã ấn tượng zới sis rùi.Irada làm thấy bói ko giàu nên quần áo ko được đẹp zới sang như Pai.dù sao em Pai cũng lấy chồng tỉ phú mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-12-2011 15:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 2-12-2011 13:11
ké nhờ nhà chị Choompo tí để khen anh Rome tẹo vì  anh chưa có nhà riêng và vì anh ch ...

lúc coi Mia Teang...mình tua đi tua lại miết...đến nỗi em mình nó cáu nó chửi suốt ngày...couple Rome-Chompoo hơi bị cute....nội dung hay dã man...lúc đầu làm chuyện có lỗi với vợ quá trời...sau rồi yêu vợ dã man...chị Pai thì rất nhẫn nhịn và làm cho chồng yêu mình thật sự ....mấy cái đoạn Rome ghen nhìn vui gì đâu ấy.....Thích ghê......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2011 23:31:15 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 6-12-2011 15:30
lúc coi Mia Teang...mình tua đi tua lại miết...đến nỗi em mình nó cáu nó chửi suốt n ...

lúc mà mẹ của Kong mời 2 anh bạn zai cũa Pai tới nhà ăn cơm ấy,mặt Kong ghen thấy zui ghê,tức mà ko làm j được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 7-12-2011 22:27:27 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 6-12-2011 23:31
lúc mà mẹ của Kong mời 2 anh bạn zai cũa Pai tới nhà ăn cơm ấy,mặt Kong ghen thấy zu ...

đó đó...mình khoái cái khúc đó i...hehe....ban đầu hẹn với bà kia...sau nghe nói có mời bạn chị Pai về ăn cơm...cái đòi đi về...rồi lúc ăn làm ra vẻ chồng...sai vợ đi lấy đồ ăn...haha...mừ ổng lúc nào cũng hếch miệng lên...méc cười ghê....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách