Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: linhbarca
Thu gọn cột thông tin

[ Actress ] Bella Ranee

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-5-2013 09:12:12 | Xem tất

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2013 09:14:58 | Xem tất

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2013 09:18:00 | Xem tất

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2013 09:19:34 | Xem tất

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2013 18:22:48 | Xem tất

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2013 18:25:23 | Xem tất

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 22:49:00 | Xem tất
Tình hình là khá kết chị này, cơ mà kết chị ấy w James Jirayu thôi haha.
Tuy thuộc hàng trai trẻ, gái hơn tuổi thế mà trông cũng đẹp đôi đấy chứ, hai ng cũng khá thân thiết nữa, xem talk show thì James cứ cười ngả người thế kia, khi nói chuyện đôi này cũng hay nhìn vào mắt nhau, yêu quá.
Chưa xem lakorn nào của Bella cả, biết chị ấy là nhờ Meung Gu tuy trong phim đó c ko xinh bằng trong Khun Chai Puttipat. Để ý biết Bella có một lakorn hồi đầu năm w Boy, nhưng cái số lỡ kết Bella w James quá rồi, chỉ muốn xem hai người đóng chung lol.

Bình luận

Phim của P'Bella vs P'Boy coi cũng hay lắm ak bạn!Coi phim đó xong là kết thêm N'Unda nữa,độ dễ thương là thôi rồi lun!  Đăng lúc 15-5-2013 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 22:59:19 | Xem tất
Lượn lờ IG của Bella, lượm vài tấm về, ko biết có trùng ko.

Bella đi đâu w Mark thế nhỉ? Hai bạn này có đóng phim chung ko đây?

Bella để caption là Diet. Trời ơi chị ốm rồi mà còn diet nữa thì ốm cỡ nào nữa.

Yêu tấm này quá, lại còn đặt lên tim thế kia.

Link: http://web.stagram.com/n/bellacampen/

Bình luận

ui zời e để ý mấy đôi kookwan n'ek toàn hơn tuổi p'ek hết :)) như Ken-Ann, AA này :)) mà star chat 2 bạn í tình tứ qá, bỏ mặc Noey ngồi 1 bên :))  Đăng lúc 16-5-2013 06:11 PM
ss cũng vậy e, lúc xem chỉ ngờ ngợ J trẻ hơn, vì e ấy lính mới mà gặp đài 3 đang khoái lăng xê dv trẻ, vài tuổi cũng k nhằm nhò gì =]]  Đăng lúc 16-5-2013 04:28 PM
k đọc cm vs nhìn profile e k biết Bell hơn tuổi JJ đâu :< nhìn đẹp đôi qá mà :))  Đăng lúc 16-5-2013 04:13 PM
cơ mà nắm tay để lên ngực thế kia thì có ngay tim hay ko cũng hot, hêhê. Dạo này lại ship thêm cặp này, dù Bella nhớn hơn tí =]]  Đăng lúc 16-5-2013 03:33 PM
tấm cuối, e cũng kết tấm này :x:x nhưng vấn đề tim nằm giữa hơi nghiêng về trái mà ss :<  Đăng lúc 16-5-2013 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 10:48:37 | Xem tất

Bella's IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 13:45:33 | Xem tất
Bella-James J tạo nên làn sóng mới

Khi lakorn “Khun Chai Puttipat” lên sóng tạo nên hiệu ứng thành công lớn ngoài mong đợi, chỉ trong thời gian ngắn " Bella Ranee " đã nhanh chóng trở thành một trong những nữ diễn viên sáng giá hàng đầu ở CH 3 . Đề cập đến thành công của lakorn nữ diễn viên đã phát biểu

Tôi rất hạnh phúc. Vai diễn này là một thách thức lớn đối với tôi. Kịch bản phim rất kịch tính và tuyệt vời . Các diễn viên, đạo diễn và đội ngũ quay phim đã làm việc hết sức chăm chỉ và nhiệt tình vì bộ phim này. Bộ phim là cả tâm huyết của chúng tôi .

Bạn muốn đóng dạnh vai như thế nào trong lakorn tiếp theo của mình?

Bây giờ, còn phụ thuộc vào quản lý sẽ chọn vai cho tôi. Thời gian này lakorn "Look Ta" mà tôi tham gia cũng đã bắt đầu khởi quay. Cá nhân tôi , tôi muốn thử sức vào nhiều dạng vai diễn khác nhau mà tôi chưa từng thử qua. Tôi sẽ cố gắng hết khả năng để hoàn thiện diễn xuất của bản thân mỗi ngày .

Bộ phim gây được tiếng vang như thế là một cơ hội tốt, quản lý đã sắp xếp cho bạn vai diễn mới chưa?

Nếu đó là lakorn đóng cùng với James Jirayu, thì vẫn chưa

Rất nhiều người đang đều xem hai bạn là một cặp tình nhân trong mơ , bạn thấy sao?

Do lakorn rất thành công nên vai diễn của hai chúng tôi cũng được yêu mến lây . Trên các diễn đàn mọi người cũng hay nói về chuyện này

Fans đang rất mong đợi một mối tình lãng mạn ngoài đời đấy.

Thành thật mà nói, vì có nhiều kịch bản chúng tôi đóng vai người yêu nên chúng tôi khá thân nhau. Điều đó làm cho chúng tôi gần gũi hơn. Khi chúng tôi đóng phim cùng nhau, James rất thích đùa . Anh ấy hay chọc phá khiến tôi ckhông nhịn được cười và đôi khi còn cảm thấy mác cỡ nữa. Chúng tôi giống như bạn bè bình thường thôi. Còn chuyện anh ấy tán tỉnh tôi? Không có chuyện đó đâu . Vì thân nhau nên chúng tôi khá tự nhiên mà trêu đùa nhau thôi.

Rất nhiều người khen ngợi diễn xuất của bạn đã được cải thiện hơn trước đây.

Kịch bản phim vốn rất kịch tính và dữ dội , điều đó cho phép tôi thể hiện khả năng của mình rất nhiều. Hơn nữa, nhân vật của tôi là người góp phần đẩy bộ phim lên cao trào do đó tôi có nhiều đất diễn hơn. Pa'Jaew và Pe'Mam cũng đã giúp tôi kiểm soát và thể hiện những cảm xúc cao nhất.

Rất nhiều người so sánh rằng phần lakorn của bạn lôi cuốn hơn so với các phần lakorn trước.

Tôi không nghĩ vậy. Phần lakorn đầu tiên là phần thuật lại toàn bộ câu chuyện . Nó là phần quan trọng và là bước đầu tiên dẫn đến các phần tiếp theo sau này . Chúng tôi không xem rằng đây là lakorn phần1-2-3 hay gì cả vì thế không nên so sánh chúng với nhau.

Pe'Vier có hỏi về lakorn của bạn không?

Không có. Tôi không nghĩ anh ấy có xem nó.

Thế bạn có buồn lòng không?

Chúng tôi không có cơ hội để nói chuyện với nhau. Công việc của tôi đang rất bận.

Anh ta cho biết chỉ coi bạn như người em gái thôi

Vốn dĩ mối quan hệ của chúng tôi chỉ có vậy. Chúng tôi chỉ coi nhau như anh em và không hề tiến xa hơn nũa. Anh ấy cũng không hề tán tỉnh tôi

Trước đó, pra'ek của bạn thậm chí còn gây ấn tượng bằng cách gửi gà rán cho bạn tới trường quay bộ lakorn nữa mà.

Không có đâu. Đó chẳng qua là giai đoạn tìm hiểu thôi bây giờ thì khác rồi

Vậy mối quan hệ của bạn không tiến xa hơn?

Tôi nghĩ vậy vì tôi phải làm việc rất nhiều.

Có phải vì bạn quá mạnh mẽ nên khiến anh rút lui?

Nó không phải là tôi có quá mạnh mẽ hay không mà chúng tôi phải ưu tiên tập trung vào công việc trước tiên.

Có phải quản lý không cho hai bạn quen nhau?

Họ không làm thế. Mặc dù họ lo lắng về hình ảnh của tôi bởi vì họ sợ tôi dính dáng đến những tin tức không hay làm cho mọi người không có thiện cảm với tôi. Nhưng dù thế họ vẫn không cấm cản mối quan hệ của tôi.

Hai bạn không xen mối quan hệ của nhau nữa?

Mối quan hệ giữa chúng tôi vốn dĩ như vậy , không có gì đặc biệt cả. Pe'Vier là một người anh gần gũi nhưng không phải là thân nhất. Anh có đặc biệt đới với tôi không? Không hoàn toàn. Anh chỉ là một người anh lớn mà thôi.

Mới đây, Vier đã viết một chữ "tình yêu" trên IG của Gift Orlin  

Tôi không biết về việc này. Tôi không nhìn thấy nó.

V-trans: Dalphe
Credit: Rakdara | May 15, 2013
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách