Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Bee - Namthip Jongrachatawiboon

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-12-2011 12:35:15 | Chỉ xem của tác giả
Có tin đồn là năm 2012 sẽ remake Luad Kattiya-The princess,phim kinh điển của Tik và Aom năm 2003
Và cũng theo tin đồn đó,thì p'ek và n'ek có khả năng là Bee và Num

Bee đóng thì k vấn đề j,chỉ là hơi khó tưởng tượng,tại thấy hình tượng của Dara khác với những nv của Bee quá,nhưng rất hi vọng
Còn anh Num thì mình k thik,nhìn anh này k đẹp trai bằng Tik nhà mình.Anothai rất hoàn hảo,là người rất tuyệt,k thấy ở Num điều này.
Nhưng cũng k tưởng tượng ra anh nào đóng với Bee cho hợp với hình tượng Anothai.
Mà Num cao 1m80,trong khi Bee cao 1m77,vậy thfi nhìn Bee sẽ có cảm giác cao hơn.Còn nhớ bản cũ  Tik cũng cao 1m80 nhưng Aom cao có 1m60 thôi,nên nhìn đẹp đôi lắm
Cơ mà anh Num này cũng già rồi,38 tuổi rồi,trong khi Anothai trong phim mới tốt nghiệp quân ngũ.Ngày xưa lúc đóng phim này Tik 25 tuổi,Aom 28 tuổi.Giờ thì Bee 30 tuổi,Num 38 tuổi

Nói chung là thik Bee đóng remake phim này,nhưng mà đóng với người khác
Bên AF còn mong remake Thủ đoạn tình yêu cũng của Tik-Aom cho Pong-Bee đóng .Cái đấy thì quá chuẩn,vì nv của Tik trong đấy playboy+badguy,hợp với Pong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 22:14:45 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 2-12-2011 12:35
Có tin đồn là năm 2012 sẽ remake Luad Kattiya-The princess,phim kinh điển của Tik và Aom n ...

cứ vài nào điêu điểu + playboy thì cứ đưa hết cho Pong...hợp hết hợp hết...Pong Bee thì cũng hợp nốt...anh thì playboy...chị thì bướng bỉnh...heheh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-12-2011 08:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Remake Thủ đoạn tình yêu thì còn j bằng nữa để vai Kong cho Pong thì trên cả tuyệt vời{:311:}
ko đểu lắm nhưng lúc đi cua con người ta thì dai nhách đem ra bao nhiu thủ đoạn lừa tình nhưng dễ thương muốn chết luôn{:290:}
Cặp Pong-Bee mà đóng Thủ đoạn tình iu thì mình phỉa bắt ghế hóng thôi

Bình luận

Nói chung cái đấy chỉ là ngồi tự sứơng thế thôi,chứ khó lắm  Đăng lúc 3-12-2011 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2011 15:06:44 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 3-12-2011 08:17
Remake Thủ đoạn tình yêu thì còn j bằng nữa để vai Kong cho Pong thì trên cả tuyệt v ...

đúng đúng....đồng ý với Apple 2 tay...cái chàng Pong điểu nhà chũng ta í...cứ đi cua gái là ta nói nó điểu...bao nhiêu thủ đoạn ranh ma là lôi ra hết...nhưng yêu thì yêu cuồng nhiệt...nhớ cái hồi " cuộc chiến nhưng thiên thần ấy"...dùng thủ đoạn có được vợ...nhưng rồi lại lăng nhăng....và dù có lăng nhăng thì vẫn iu vợ tha thiết....Người đâu mà điểu vậy trời...:d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-12-2011 16:49:57 | Chỉ xem của tác giả
chỉ có Pong - Bee là đẹp nhất thôi đấy ^^ (sau Ken-Ann )
Hồi xem "Dòng máu phượng hoàng" vs "Cuộc chiến của những thiên thần" đã thấy quen mặt Bee rồi, cơ mà lúc chuyển qua xem "Bí mật của siêu sao" chị này vào vai ác kinh khủng khiếp luôn!
Mà ko thấy KSTT làm bộ của P-B nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 7-12-2011 17:44:56 | Chỉ xem của tác giả
leejjin gửi lúc 7-12-2011 16:49
chỉ có Pong - Bee là đẹp nhất thôi đấy ^^ (sau Ken-Ann :)))
Hồi xem "Dòng máu phượng h ...

Giowf bảo KST làm 1 bộ P-B chắc phải đợi khi hai anh chị tái hợp thôi

DMPH thì cũ quá
Buang ruk kammathep nổi nhất thfi có nơi làm sub rồi,nhà mình chắc ưu tiên cho phim chưa có sub
Cuộc chiến của những thiên thần thì nhiều người xem rồi là 1,hai là mình nghĩ k nhiều bạn hợp thể loại CH5 đâu
Còn cái Thủy thần thôi,nhưng bộ đấy hình như chỉ có Chisub,k biết có làm k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-12-2011 18:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị kết đôi Pong-Bee wá đi mất.
Tính ra trước giờ coi đc 4 fim 2 người đóng cặp. Với 1 fim đóg chug nhưg ko thành đôi.
Thik nhất bộ Buang Ruk Kamathep. Và ghét nhất Cuộc chiến những thiên thần. Phim này
coi thấy vô lý đủ điều
Ko biết còn sót fim nào của 2 anh chị mà chưa coi ko nữa.
Thực tình phim Thái khó nhớ tựa wá đi.
Mà KST mình thấy chưa làm sub fim nào của Pong-Bee nhỉ.

Bình luận

ss coi fim Thái cũg lâu rồi nhưg nay mới bon chen vào đây :)  Đăng lúc 7-12-2011 07:14 PM
hi ss cũng bon chen nhà T hử ;;)  Đăng lúc 7-12-2011 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-12-2011 19:34:58 | Chỉ xem của tác giả

cre: beenamthip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-12-2011 19:37:41 | Chỉ xem của tác giả

cre: beenamthip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-12-2011 19:40:32 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 7-12-2011 17:44
Giowf bảo KST làm 1 bộ P-B chắc phải đợi khi hai anh chị tái hợp thôi

DMPH thì cũ qu ...

Hì, mà mình cũng ko ủng hộ làm "Cuộc chiến của những thiên thần đâu"!
Vì trong phim dù P-B đóng cặp làm vợ chồng nhưng mà cuộc sống ko có hạnh phúc đâu, tại anh này lăng nhăng phải gọi là cụ. Chưa kể kết phim nữ chính lại xây dựng hạnh phúc vs 1 anh già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách