Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: carmel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress ] Aum - Patcharapa Chaichue

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-10-2011 01:25:37 | Chỉ xem của tác giả

reup...............

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-10-2011 19:30:23 | Chỉ xem của tác giả

reup....................

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-11-2011 12:51:43 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 2-10-2011 21:16
AumP thì vô đối rồi
Chị nhìn cực kì xinh,dáng chuẩn,cao
Hồi xem cái Prajun Lia Payak ng ...

Nai Roy Ruk mình theo dõi tin tức từ lúc phim khai máy cơ....tại có Pong ah...cũng háo hức lắm...nhưng nghe bạn nói...mình cũng hơi ớn ớn ah...hixx mới coi được cái đoạn first kiss của 2 người...xong Pong về kể cho ông nghe...nhìn mặt Pong iu ơi là iu...:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-11-2011 20:44:00 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 14-11-2011 12:51
Nai Roy Ruk mình theo dõi tin tức từ lúc phim khai máy cơ....tại có Pong ah...cũng háo  ...

Cái đấy là cảm nhận của mình khi xem Nai roy rak mấy tập đầu,sau đấy mình cũng nản,chẳng xem nữa(hình như bỏ từ tập 8,tập 9 j đấy).Phải nói thật trước đấy  2 phim Pong đóng cho CH7 mình xem là Dum Khun(với Tangmo) và Ka Kuang kon(với Noon) đều rất hay (ở khỏang 12 tập đầu của mỗi phim là thế,đoạn sau hơi bị CH7),nên phim này mình kì vọng rất nhiều.Cộng thêm mấy năm nay AumP có nhiều phim hay,mỗi năm chị đều có ít nhất 1 phim hot,rating cao nên mình khá tự tin ở cái phim này,nhưng đến khi xem thấy kịch bản rất chán.Thôi thì kì vọng sắp tới Pong đóng phim CH7 mới với MinP nó hay hơn

Nhưng mà đấy là cảm nhận cá nhân thôi,nếu có thời gian bạn cứ xem thử vài tập xem,biết đâu lại thik(mấy cảnh của cp chính mình xem thấy cũng được lắm)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-11-2011 12:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Movie mới  30 Gum Lung Jaew của AumP với KenP(hải nói bạn này quá may, được CH3 lăng xê mạnh,lại được đóng movie đầu tay với AumP). AumP trong phim là cô gái xinh đẹp,giỏi giang và thành đạt,nhưng vào sn 30 tuổi thì chai tau nguwofi yêu.Sau đó cô gặp 1 chàng trai 23 tuổi(KenP).Anh chàng này rất thik cô,nói alf muốn co trở thành người yêu của mình, nhưng cô chỉ coi như em trai.Và bắt đầu quá trình em theo đuổi chị

Cre:lakorngod,movieseer
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-11-2011 12:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 17-10-2011 08:30
mới xem mỗi cái Khuu Khane Saen Ruk
nhìn sis zới anh Chakrit đóng hợp ơi là hợp.Lúc mà  ...

bạn U đang xem bộ này nè...trời ơi...ta nói nó hài vô kể...4h sáng ngồi coi mà lăng ra cười 1 mình...ước chi có ai cười chung...thích cái đoạn 2 người đánh nhau trong toilet ấy..cái chú bảo vệ vào...ss kêu gọi police....anh kia đúng ngẫn ngơ...cái Kran kêu ok...gọi police...bắt nhốt ss..{:418:}.hehee....rồi cả cậu bé con Kran nữa...hehe..." Bố giúp con theo đuổi cô ấy nhé"..{:306:}.kakaka...2 cha con ngồi ghen vơi ban Aoe.....hehe...sao mà nó hài quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 29-11-2011 07:57:27 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 28-11-2011 12:30
bạn U đang xem bộ này nè...trời ơi...ta nói nó hài vô kể...4h sáng ngồi coi mà lăn ...

mình thíc khúc 2 anh chị lần đầu gặp nhau lúc mà chị đi tút lại bản thân rùi ấy,nhìn thấy anh chị chạy rớt giày luôn còn anh chàng ngẩn người mê mẩn
lúc xem tập đầu nhìn sis Aum đúng chất pà thím luộm thuộm luôn ấy đi tướng như đàn ông,đấu tóc bù xù ko ngờ tút lại thì quyến rũ vô cùng nhất là lúc thi lái xe zới lại chơi nguyên chiếc moto mặc bộ đồ da đen đi ăn tiệc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 29-11-2011 14:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 29-11-2011 07:57
mình thíc khúc 2 anh chị lần đầu gặp nhau lúc mà chị đi tút lại bản thân rùi ấy, ...

công nhận coi bộ này xong cái mê anh Chakrit luôn..hehe....bộ phim vừa hài vừa có tính nhân văn...nhìn cái cảnh pé Pe quỳ lạy bố mà thương quá trời luôn ah đi ah.." Năm nào con cũng lạy cái ghế trống"...hixx....thương quá....thấy Kran yêu con mà muốn lấy chồng luôn...:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-1-2012 21:23:03 | Chỉ xem của tác giả
khong co gi an tuong .ve dep tap thuong vay ma so sanh  voi chompoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-1-2012 21:12:41 | Chỉ xem của tác giả

cre iheartlakom
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo