Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Anne Hathaway ~ cô gái với nụ cười toả nắng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-1-2014 10:36:07 | Xem tất

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2014 13:47:48 | Xem tất

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2014 17:17:15 | Xem tất

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2014 02:02:37 | Xem tất

I think fashion is a lot of fun. I love clothes. More than fashion or brand labels, I love design. I love the thought that people put into clothes. I love when clothes make cultural statements and I think personal style is really cool.

Nguồn: tumblr.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2014 12:10:30 | Xem tất

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2014 14:18:33 | Xem tất

Justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2014 20:06:20 | Xem tất
Thích chị này từ phim "Nhật ký công chúa" của Diney. Trông chị cứ đáng yêu thế nào ý <$
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2014 14:23:36 | Xem tất

2014 Met Gala
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 22:56:49 | Xem tất
Hic hic rồi đây m sẽ bị lọt hố của chị Anne Hathaway mất , m coi phim ,nhật ký công chúa và One Day m mê tít chị luôn . trời ơi, diễn xuất tự nhiên và cuốn hút cực kỳ . Lần đầu tiên m bị hấp dẫn bởi một nữ diễn viên như thế , M đang tải mấy phim của chị , Miêu nữ và những ng cùng khổ , m muốn xem tất cả những phim của chị đặc biệt là Rachel getting marrige .
Ấn tượng mạnh nhất là vai chị Emma trong One day ,một Emma chung tình dịu dàng và nhút nhát .Mình tiếc cho Emma và tình yêu của Emma và Dexter.Cái chết phũ phàng của Emma là dấu chấm  hết đầy nước mắt cho Detex . Bàng hoàng xúc động nghẹn ngào và thương tiếc để nói về One day và Emma giá mà ngày đó .Dexter và  Emma đã thẳng thắn nói lên điều đó " Em yêu anh " hay Anh yêu em chỉ thế thôi là đã đủ lắm rồi . Một mối tình day dứt qá .
Cám ơn các bạn nhà kites và căn hộ của chị Anne Hathawway . Mình sẽ nhớ tên chị và theo dõi chị .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 22:09:35 | Xem tất
Mình rất thích Anna Hathaway trong phim Devil wears Prada, trong đó Anna ăn mặc rất đẹp, dáng người chuẩn không phải chỉnh rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách