Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hirondelle
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Anna Kendrick

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 24-2-2013 17:19:24 | Chỉ xem của tác giả
[24.02] Anna Kendrick & Jeremy Jordan tham gia "The Last 5 Years"

Anna Kendrick và Jeremy Jordan sẽ đóng cặp với nhau trong bộ phim điện ảnh chuyển thể từ vở nhạc kịch được yêu mến mang tên The Last 5 Years.

Jordan sẽ đóng vai Jamie, một tiểu thuyết gia mới nổi có mối tình cùng một nữ diễn viên lận đận trong sự nghiệp có tên Cathy (Kendrick), câu chuyện tình của họ được kể lại bằng một lối kể chuyện mới lạ: Chuyện của anh được tiết lộ theo thứ tự thời gian kể từ lúc họ gặp nhau lần đầu, trong khi chuyện của cô thì được kể theo chiều ngược lại, bắt đầu từ lúc cuộc hôn nhân của cả hai chấm dứt.

justjared
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-2-2013 21:43:54 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu biết Anna qua The Twilight Saga =))
Sau đó, một hôm xem Cinemax thấy quảng cáo Pitch Perfect nên mò đi xem. Thực sự bị ấn tượng bởi Anna :D Đặc biệt là bài Cups, tập mãi mà vẫn không thành công :))
Cuối cùng là gặp lại Anna trong 50/50. Trời ơi xinh ơi là xinhhhh <3
I heart ANNA KENDRICK!! :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 25-2-2013 03:25:16 | Chỉ xem của tác giả
haveyoumetnhi12 gửi lúc 24-2-2013 21:43
Lần đầu biết Anna qua The Twilight Saga
Sau đó, một hôm xem Cinemax thấy quảng cáo Pi ...

*Ôm*
Mềnh lập cái thớt này được hơn 2 tháng và phát hiện 1 điều là trong đây chả mấy người bít tới Anna cả T_T -> Bùn T_T
Hôm nay vớ được bạn Mừng húm <3
Mềnh là Én. rứt rứt rứt....... nà vui được mần quen bạn
Mình cũng biết Anna lần đầu qua Twilight. Vai của Anna vừa nhỏ lại là 1 em gái xấu tính nên mình không có để ý nhiều . Sau đó thấy ss ấy đóng trong Up in the Air nhưng khi đó chưa có cơ hội coi
Vào đúng hôm ngày tận thế mình nổi cơn coi Pitch Perfect và chính thức đổ rầm ngay tại chỗ
Anna trong Pitch Perfect vừa cool vừa dễ thương
Sau đó mình đi mò Up in the Air coi. Kết quả là nghiện lun :">
thế roài coi thêm End of Watch, 50/50, What to expect, when you are expecting (phim này có mỗi couple Anna vs Chace Crawford là đáng coi ) với phim đầu tiên của Anna - Camp
Nói chung là mình bị kết Anna roài

Bạn rảnh rỗi vào đây chơi vs mình nha. Welcome u {:444:}
(có người vào con mèo lười này sẽ chịu khó update hơn :"> )

Bình luận

Cóa tui thích nữa nèk :D  Đăng lúc 5-6-2013 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 25-2-2013 03:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Anna's Childhood - Bé tí teo. Iu dã man

Anna Kendricks and the Kit Kat Girls from Cabaret " Life Upon The Wicked Stage "

My Favorite Broadway - The Leading Ladies 1999 (Full)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-2-2013 22:48:58 | Chỉ xem của tác giả
*bắt tay* trong đống bạn cũng không ai thích Anna cả, chả biết vào đâu tâm sự 8-> Nay gặp được vui quá hihiii :D
Lúc đầu xem Twilight công nhận Anna đóng bé Jessica xấu tính dã man nên chả có ấn tượng gì. Xong xem quảng cáo Pitch Perfect thấy bảo Anna kiểu "Broadway Girl" thấy ngờ ngợ, sao mà con bé đóng trong Twilight dở thế mà cũng siêu thế sao =))))
Thực sự là sau Pitch Perfect mình cực kì thích Anna :D Ngày nào cũng phải xem lại :D :D :D Thấy Anna trang điểm nhẹ xinh ơi là xinhhhh huhuuu TT
Mình thì mình ship Anna với Joseph trong 50/50 cơ :D Hai người đó rõ đáng yêu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 26-2-2013 02:10:17 | Chỉ xem của tác giả
haveyoumetnhi12 gửi lúc 25-2-2013 22:48
*bắt tay* trong đống bạn cũng không ai thích Anna cả, chả biết vào đâu tâm sự 8-> Nay ...

Mềnh thấy Anna tuy bị dìm hàng trong Twilight saga nhưng diễn xuất của ss ấy đâu có tệ :))
nàng ý đóng vai 1 em gái xấu tính đủ để mình ngứa mắt là chuẩn roài còn gì :))
Pitch Perfect thì từ đầu mình thấy youtube quảng cáo. Thấy Anna hay hay nên lục coi :) coi xong mềnh bị kết couple Beca - Jesse <3 lâu lắm rồi mới thấy 1 couple đại học mờ trong sáng như 2 đứa :))
Jesse cũng đúng kiểu mẫu con zai mềnh thích lun :x. không đẹp zai lung linh. không hào nhoáng bề ngoài. nhưng Jesse luôn sống kiểu vô lo khiến người khác cảm thấy nhẹ nhõm :x đã thế Jesse lại quan tâm Beca kiểu rất dịu dàng mờ lúc Jesse cất giọng hát thì. Oai trông hắn mới lịch lãm làm sao <3 -> 2 đứa dễ thương ko chịu được :x
Anna với Joseph trong 50/50 cũng rất là dễ thương :x. nhìn cái kiểu Anna thò tay quờ quờ vỗ vai Joseph kiểu an ủi bệnh nhân mờ phát phì cười =))
Cơ mờ mềnh thích Anna với anh Chace Crawford trong What to expect when you are expecting :)). Ảnh ý đẹp zai mờ hot ko tả bạn à :x 2 đứa trong đó cũng iu lắm :x
Mình thích Anna còn bởi cái tính dễ thương nữa :x trả lời phỏng vấn rất là dí dỏm :x bữa nào rảnh mềnh phải mò cả đống lôi về mới được :x

Bạn nhìn vào cái thớt này là đủ hiểu trong này có mấy người hâm mộ ss ấy roài nà :( ko có bạn chắc mềnh cũng bỏ cái thớt mọc rêu quớ :( Vậy nên thường xuyên vô chơi vs mình nha :)

Ủa mờ tên bạn là gì mềnh còn tiện đường gọi :) giới thiệu lần nữa. mềnh là én :) sổ hộ khẩu box Lee Ji Ah, đóng cọc thớt Keira Knightley với bên nì ^^. sở thích vs đam mê là điện ảnh. vậy nên rảnh là luyện phim liền à :)) cơ mờ chỉ phim thôi. drama là mềnh chạy =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-2-2013 22:07:50 | Chỉ xem của tác giả
hirondelle gửi lúc 26-2-2013 02:10
Mềnh thấy Anna tuy bị dìm hàng trong Twilight saga nhưng diễn xuất của ss ấy đâu có t ...

Lại có người hâm mộ Skylar Austin aka Jesse á á á!! Trời ơi lúc đầu xem Pitch Perfect mình chưa thích Jesse lắm, lúc đấy tập trung vô anh Donald da ngăm ngăm rõ đáng yêu =))) Xong xem đi xem lại thấy thích Jesse. Kết nhất câu anh í nói với Becca =)):
I'm one of the accapella boys. You're one of the accapella girls. We are going to have aca-children...

Còn mình thì cái tên đã nói lên tất cả: Have You Met "Nhi" =)))
Sở thích cũng phim ảnh đặc biệt là Pitch Perfect, How I Met Your Mother, Glee :) và nhạc nhẽo (Favorite band: One Direction=)) ) :D
P.S: Xem mấy cái phỏng vấn của hai thím Anna với Rebel Wilson xong ngồi cười ngặt nghẽo vì độ hài hước của hai bà =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 26-2-2013 23:19:47 | Chỉ xem của tác giả
haveyoumetnhi12 gửi lúc 26-2-2013 22:07
Lại có người hâm mộ Skylar Austin aka Jesse á á á!! Trời ơi lúc đầu xem Pitch Perfec ...

mềnh cũng thích Donald. bạn ý hơi bị xì tin <3
mềnh cũng thích đoạn Jesse say noái lảm nhảm vs Beca. trông đáng iu ko chịu <3

mềnh thì thích phim nhựa thôi :)
còn series dài tập thì trừ The Vampire diaries (trót dại ngày trước coi giời muốn dứt ko đc T_T) mềnh không coi chi hớt :))

giới thiệu vs Nhi đây là anh Chace đẹp zai mờ mềnh nhắc tới bữa trước :))
trông đẹp đôi gớm ha :)) ít ra là trẻ trung hơn người iu Anna =))

à mờ mềnh sn 94 ko bít nên kêu Nhi thế nèo đơi :)

Cup cho nàng nời :))

nhanh vật vã :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 15-3-2013 17:40:46 | Chỉ xem của tác giả
[14.03] Anna Kendrick và đạo diễn Edgar Wright đã đường ai nấy đi

Anna Kendrick và Edgar Wright được cho biết là đã đường ai nấy đi, thông tin được đăng tải bởi Us Weekly.

Nữ diễn viên 27 tuổi cùng đạo diễn 38 tuổi có vẻ như đã chấm dứt mối tình bốn năm trong hòa bình.

Cặp đôi này đã giữ bí mật mối quan hệ của mình sau khi Edgar và nữ diễn viên trẻ cùng thực hiện bộ phim Scott Pilgrim vs. the World năm 2010.

justjared
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2013 12:36:34 | Chỉ xem của tác giả
[17.04] "Pitch Perfect 2" có kế hoạch ra mắt vào năm 2015

Hôm nay, Universal Pictures đã xác nhận tại CinemaCon, Las Vegas rằng Pitch Perfect 2 đã chính thức đi vào sản xuất. Kay Cannon, người chắp bút cho kịch bản của Pitch Perfect, đã được mời đến viết tiếp kịch bản cho phần này.

Pitch Perfect với diễn viên chính Anna Kendrick thủ vai một sinh viên năm nhất, từ một ca sĩ hát nhóm trở thành thần tượng của cả trường. Brittany Snow, Skylar Astin, Anna Camp, Rebel Wilson, và Alexis Knapp cũng tham gia diễn xuất trong tập đầu tiên, tập phim thu về 113 triệu đô toàn cầu với ngân sách chỉ có 17 triệu.

Kendrick, Wilson cùng các diễn viên khác đều chưa xác nhận có đóng tiếp hay không. Hiện chưa có đạo diễn nào tham gia bộ phim.

movieweb
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách