Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thao1994_1984
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor ] Weir - Sukollawat Kanarot

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-9-2011 19:50:55 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 29-9-2011 19:19
Bạn nhầm rồi.Người yêu cũ của Aum mà đá anh ấy để quen với Songkarn(n.y hiện tại  ...

hihi. mình chỉ biết sơ sơ thôi
cám ơn bạn nói cho mình hiểu nha{:87:}
nhưng dù gì mình cũng không thích Pancake tí nào hết{:106:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 23:05:30 | Chỉ xem của tác giả

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-10-2011 12:19:08 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào biết facebook của anh weir không cho mình với? mình tìm mà không thấy................ thanks

Bình luận

Hình như Weir k có face.google có ra một trang,chẳng biết có phải k.Mình thấy hình như k phải http://www.facebook.com/people/Weir-Sukollawat-Kanarot/100002584217031  Đăng lúc 6-10-2011 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 7-10-2011 21:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Weir và Pancake  đang quay Nangfah mafia(chẳng hiểu quay xong chưa và bao giờ chiếu).phim có quay ở Hàn Quôc.Cả haic ó nhiều cảnh thân mật,nhưng Pae-bạn trai của Pancake nói k hề lo vì anh biết đây chỉ là đóng phim(tất nhiên là đóng phim rồi,giờ mà Weir còn tí tình cảm nà với Pancake thì mình thấy anh đúng là số một đấy)

Nguồn:Asianfuse, dirtii-laundry

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 7-10-2011 21:38:39 | Chỉ xem của tác giả

Nguồn:Asianfus, dirtii-laundry

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 7-10-2011 21:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Dự án năm 2012 Khun Dech.Phim này thấy bảo là remake,nhưng mà bản cũ xem chán lắm.Nhưng mà dàn cast bản mới này cực kì khủng hoảng.Có cả Vee lẫn Weir.Chẳng biết ai là nam chính ai là nam thứ chính(nhưng mà mình đoán chắc là Vee là nam chính)

Lễ khai máy công bố tạo hình nhìn Vee đẹp trai ngới ngời,nhưng mà tạo hình của Weir và Jakajaaan nhìn già quá.Bạn nữ chính đóng với Vee nhìn cực xinh luôn

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 7-10-2011 21:47:54 | Chỉ xem của tác giả

Cực ấn tượng với nét đẹp ngây thơ thuần khiết của Green

Nguồn Asianfuse

x

Bình luận

xem phim này mình cũng thấy Green cực xinh, tiếc là lại đóng với Vee, mà 2 cô trong phim này đều yêu Vee chứ, tội Weir ko à  Đăng lúc 7-10-2012 02:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-10-2011 18:36:27 | Chỉ xem của tác giả
mình biết anh này qua phim Trái tim băng giá.xem phim thương anh này kinh khủng, cảnh anh Tos  ( Weir) đi cầu xin Pong - là em rể đến chăm sóc em gái đang bị bệnh tim mà mình không cầm nổi nước mắt.Tos là người anh vĩ đại nhất mà mình từng xem  , yêu thương,hi sinh tất cả vì em  gái .Mình công nhận anh này đóng đạt ,hehe nhiều cảnh lãng mạn với Bow( pinky) cũng rất đáng yêu,anh này cười nhìn hiền lắm  .PHim này mình nghe mọi người khen cũng không ngoa tẹo nào ,nhưng phim hơi dài dòng ,để nữ hai có nhiều đất  diễn...ác quá.Túm lại là các bác nên xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 10-10-2011 20:46:57 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 9-10-2011 18:36
mình biết anh này qua phim Trái tim băng giá.xem phim thương anh này kinh khủng, cảnh anh ...

Bạn này cũng giống mình,thik Weir từ Wong wian hua jai
Mình thấy hầu như những fan ở VN hoặc ở ngoài Thái Lan hầu như đều thik Weir từ bộ này
Cực kì thik Tos trong khoảng 11 tập đầu và 2 tập cuối,đúng mẫu đàn ông mình thik
Vừa đẹp trai,vừa có tài,lại có phần hơi gia trưởng một tí
Nhược điểm chí mạng cho ai làm người yêu anh là anh quá yêu em gái,nên người yêu luôn phải đứng sau em gai
Cái cảnh anh phải quỳ trước mặt lão Pong làm mình ức chế,đã ghét thì nay thêm căm thù lão đấy.Đã xấu còn thik thể hiện,lwoij dụng vợ để có dịp vênh mặt

Còn bà Baithong đó đúng kiểu nữa ác lakorn rồi,ác hết phần người khác,k cần thiên hạ thông cảm.Mình vừa cảm thấy bà ấy có chút đáng thương vì bị Chakorn R xong thì ngay lạp tức đã ức chế vì sự xấu xa của Baithong rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-10-2011 20:05:42 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 10-10-2011 20:46
Bạn này cũng giống mình,thik Weir từ Wong wian hua jai
Mình thấy hầu như những fan ở V ...

ừ đúng rồi . Tớ thấy mọi người khen phim này ,nên lần mò coi thử ,thấy hay ,xem rồi thấy mê.nói thật xem cảnh Tos phải quỳ xuống cầu xin lão Pong mà mình tức quá ,thương Tos bao nhiêu lại ghét cái tên Pong bấy nhiêu.thấy nhiều chuyện đều do hắn khơi mào .Xem 11 tập đầu kết cặp Tos - Bow quá ,đáng iu thế .Tos suốt ngày cứ "my love,my love" ngọt xớt ,về sau 2 người hiểu lầm nhiều quá thấy  buồn hẳn .Mà hình như W-P còn có phim nào nữa đóng chung với nhau thì phải .không biết có hay không ,bạn xem chưa ? Mình ít biết các phim của CH7 và các đài khác lắm ,chủ yếu toàn xem Ch3 thui.Với lại cũng là lính mới trong hàng ngũ những người thích phim Thái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách