Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thao1994_1984
Thu gọn cột thông tin

[Actor ] Weir - Sukollawat Kanarot

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 22:18:03 | Xem tất

Nguồn :Google,DAN

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 22:24:12 | Xem tất

Nguồn Google,DAN

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 12:39:07 | Xem tất
Phát hiện ra ngày xưa hai người này suốt ngày mặc đồ đôi

Nguồn:Google,DAN

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-9-2011 16:30:31 | Xem tất

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 20:50:56 | Xem tất
nhưng mình nghe nói anh Weir đang theo đuổi Fern mà
vậy rốt cuộc chuyện anh theo Fern thì thế nào
ai có thể trả lời giúp mình đi{:106:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2011 21:59:29 | Xem tất
thích anh ni lắm lắm
nhìn mặt anh đặc biệt lúc anh cười nhìn hiền dẽ sợ
hình mẫu lý tưởng của mình ^^
giá mà mình có người yêu như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2011 12:17:05 | Xem tất
công bằng mà nói bạn người yêu này của anh weir không phải xấu nhưng mình nhìn mãi vẫn không thích
chia tay ta mừng  hii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-9-2011 22:37:32 | Xem tất
phaletuyet24 gửi lúc 27-9-2011 20:50
nhưng mình nghe nói anh Weir đang theo đuổi Fern mà
vậy rốt cuộc chuyện anh  ...

Về vụ với Fern thì lâu rồi,sau khi quay xong  "Mon Ruk Mae Nam Moon" (Weir-Jui,Fern đóng nữ thứ).Lúc đó Weir chia tay Pancake rồi
Thực ra thì Weir lên phim dễ thương  chứ theo các fan bên Thái thì anh k thuộc diện ngôi sao gương mẫu đâu.Weir có uống rượu và hút thuốc(anh mà ở Hàn Quốc thì bị trù dập lâu rồi).Sau khi chia tay Pancake một thời gian thì đã  bỏ rượu và thuốc lá,và phóng viên cho rằng là do muốn theo đuổi Fern.Tớ lược dịch bài viết bên http://iheartlakorns.com/2011/06 ... habits-for-baifern/(nói chung là dịch k  chuẩn lắm)

“Tôi có nghe tin đồn rằng Weir đã lái xe đến nhà cô ấy(Fern),nhưng tôi không biết liệu có phải anh ấy bỏ rượu và thuốc vì Fern hay không,hay đây chỉ là tin đồn do báo chí cố tình đặt ra. Phóng viên  đã hỏi Pancake xem cô nghĩ thế nào về việc Weir-bạn trai cũ của mình bỏ rượu và thuốc lá vì Baifern-bạn diễn của anh trong Mon Ruk Mae Nam Moon.Wow,khơi lại cảm xúc cũ .Liệu có ai muốn nghe về  cuộc chinh phục mới của bạn trai cũ của mình không?Bạn biết rằng anh ấy thay đổi theo chiều hướng tích cực vì một cô gái mới,ngừng uống rượu và hút thuốc,điều mà bạn muốn anh ấy làm từ lâu rồi-thì thực sư  đó là một cái tát vào mặt bạn vì anh ấy k đủ yêu bạn để từ bỏ,còn với người con gái mới,anh ấy luôn sẵn sàng(câu này chất đấy)

Còn Pancake,cô đã trả lời rằng: “Tôi mừng cho Weir và hoàn tòan ủng hộ anh ấy.Giờ anh ấy đã tự chăm sóc tốt cho bản thân mình.Nhìn anh ấy rất khỏe mạnh,và hình như đã giảm cân.Tôi cho đây là một điều rất tốt.Bây giờ,anh ấy theo đuổi ai,hoặc sống thế nào,tôi nghĩ tốt nhất là nên nhận được thông tin cập nhật từ các bạn(phóng viên)”

Sau đấy thì không thấy có tin tức j.Nói chung mình thấy đây là đồn thôi.Căn bản do tin tức bên Thái ít qua nên cũng k thể cập nhật thường xuyên được.Nhưng về cá nhân mình thấy Weir với Fern nhìn chẳng hợp tí nào(chẳng hiểu sao lại thấy thế)

Còn về Pancake thực sự lúc trước chỉ là không có thiện cảm thôi,chứ sau vụ chia tay mình cực chán chị này.Khách quan mà nói nhìn Pancake cũng xinh(k đến nỗi cực kì nhưng mà so với mặt bằng chung là được).Nhưng mà nhìn mặt chị này cứ mất cảm tình kiểu j ấy.Xem một vài phim thấy toàn top rated,anh nam chính cũng đẹp trai(cái Buang Hong đóng với Vee chẳng hạn),nhưng mà cứ mỗi khi có nv của Pancake xuất hiện là mình lại ức chế,cứ tua tua tua.
Nhiều người nói Pancake quá tốt so với Weir(vì cái vụ uống rượu hút thuốc của anh),mình k  có ý kiến.Kể cả khi hai người chia tay,mình k trách cô ấy(dù có nhiều người bảo Pan phản bội Weir vì Pae-lúc đấy Pancake phủ nhận việc này).Con người có quyền tự do chọn cho mình người mà mình thực sự yêu và cảm thấy phù hợp.Nếu cô ấy thấy k thể ở bên Weir nữa thì chia tay là giải pháp tốt nhất

Thế nhưng,thế nhưng và thế nhưng,sau khi hai người k còn ở bên nhau nữa chị này (cùng với gia đình chị ấy) làm mình choáng cực độ.Mẹ chị nói rằng “Tôi k nghĩ hai đứa nó chia tay vì cả hai chưa từng bao giờ hẹn hò”.và ngày hôm sau,chị khẳng đinh lại điều đó.Ôi mình ngất mất thôi.Đúng là chưa từng tuyên bố rõ ràng thẳng thắn rằng chúng tôi yêu nhau,chúng tôi đang hẹn hò nhưng mà hai người ở bên nhau 5,6 năm,cùng nhau đóng 4 phim,cùng nhau tay trong tay tham gia các sự kiện,dùng cùng xe,suốt ngày chụp ảnh bìa tạp chí cực kì thân mật,cùng mở một của hàng gấu Teddy ,thậm chí anh còn ở cùng nhà với gia đình chị.Năm 2010,cả hai lên nhận giải ‘Cặp đôi được yêu thik nhất”(dành cho real couple) ở lễ trao giải j đấy.Cái đấy không phải hẹn hò thì là cái j vậy.Vậy mà chỉ một câu Chưa từng hẹn hò là xong.Thà rằng cứ thẳng thắn hẳn ra “Ngày xưa chúng tôi yêu nhau nhưng giờ đã chia tay rồi” có phải hơn không.Sau đấy,Pancake còn nói một câu mà cá nhân mình thấy cực kì đạo đức giả “Tôi mãi xem anh ấy như một thành viên trong gia đình”

Vậy mới nói Weir chẳng thập toàn thập mĩ gì cho cam nhưng chia tay dược là mình mừng cực kì luôn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2011 07:01:42 | Xem tất
thao1994_1984 gửi lúc 28-9-2011 22:37
Về vụ với Fern thì lâu rồi,sau khi quay xong  "Mon Ruk Mae Nam Moon" (Weir-Jui,Fern đóng n ...

mình thấy choáng quá{:106:}
mặc dù chưa coi phim của anh Weir lẫn Pancake
nhưng mình quan tâm tới anh Weir do mình muốn tìm hiểu người đang theo đuổi Fern như thế nào
Pancake thật quá đang dù không quen thì thôi đi dằng này phủ nhận tất cả những thời gian cùng như ký ức tốt của cả 2{:152:}
hèn chi quen anh Aum cũng chia tay
quen anh gì bạn trai hiện tại của chị Aff đó hình như anh Sai thì phải cũng bị đá luôn{:102:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 19:19:40 | Xem tất
phaletuyet24 gửi lúc 29-9-2011 07:01
mình thấy choáng quá
mặc dù chưa coi phim của anh Weir lẫn Pancake
như ...

Bạn nhầm rồi.Người yêu cũ của Aum mà đá anh ấy để quen với Songkarn(n.y hiện tại của Aff) rồi sau đấy lùm xùm một đống việc (ngoại tình với người đã có vợ) là Pinky-người đóng cùng Weir  trong hai phim là Tur Cheweet và Wong wian hua jai chứ k phải Pancake(ở KSTT cũng cso 2pic của Pinky)

Pancake  

Pinky

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách