Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2818|Trả lời: 21
Thu gọn cột thông tin

[ Actor] Thunwa Suriyajak

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-7-2016 15:34:50 | Xem tất |Chế độ đọc

Profile

Name: Thunwa Suriyajak ธันวา สุริยจักร)
Nickname: Thun ธัน)
Profession: Actor/Model
Date of birth: Dec. 30, 1990
Birthplace: Pakse, Laos
Ethnicity:Thai/Laos/French
Height: 183cm
Weight: 65kg
Marital Status: Single
Hobbies: ???
Education: Rungsit University (Faculty of Communication Arts)

Dramas

Mon Ruk Mae Nam Moon with Fern Pimchanok Leuwisedpaiboon (ch.7/2011)
Arsoon Noy Nai Takieng Kaew (Ch.7 2012)
Look Poochai Mai Ta Pode with Nat Natasha Nuanjam (Ch.7 2012)
Saeb Salup Kua with Cheer Thikumporn Rittapinun & Tuptim Unyarin Teerathananpat (Ch.7 2012)
Wimarn Mapraw 2013 with Cheer Thikumporn Rittapinun (Ch.7 2013 - 2014)
Lilawadee Plerng with Tuptim Unyarin Teerathananpat (Ch.7 2015)
Waen Sawaat with Pancake Khemanit Jamikorn (Ch.7 2015)
Koo Prab Chabab Hua Jai with Atsadaporn Siriwattanakul (Green AF5) (CH.7 2015)
The Fire Series: Fai Ruk Game Rorn with Sammie Puntitha Cowell (CH.7 2016)
The Fire Series: Talay Fai (Ch.7 2016)
Rissaya 2017 with Tuptim Unyarin Teerathananpat (Ch.7 Upcoming)
Movies

Love Summer with Fern Pimchanok Leuwisedpaiboon (Year : 2011) (Release date : 14 December 2011)


Cre: wikiasian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2016 15:39:35 | Xem tất












Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2016 15:42:37 | Xem tất












Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2016 15:44:03 | Xem tất











Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2016 15:46:23 | Xem tất












Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2016 15:52:24 | Xem tất








Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2016 15:55:28 | Xem tất












Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2016 16:01:11 | Xem tất





Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2016 16:39:22 | Xem tất












Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2016 16:42:13 | Xem tất















Cre: instagram.kapook.com/star/profile/thanwa_than
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách