Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor ] Rome - Patchata Nampan

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 7-12-2011 22:25:27 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 6-12-2011 23:26
Anh Kong đẹp zai phong độ đây rùi
anh í trong Mia Taeng đẹp rạng ngơi chói lóa  ...

đã xấu rồi còn chơi cặp môi đỏ chói mắt...pó tay...hehe...trong phim là thế chứ ngoài đời thấy Benz cũng xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 8-12-2011 00:03:36 | Chỉ xem của tác giả
Mia Teang

Source: asian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-12-2011 00:09:22 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 7-12-2011 22:23
Rome sinh 84 nhưng nhìn chững chạc hơn Boy nhìu...hehe...ban đầu mình đâu nghĩ Rome si ...

.Đúng vậy nhìn Rome rất chi là men cái kiểu của người chững chạc và thành đạt .Tớ là cứ thấy trai đẹp mắt lại sáng quắc lên như diều hâu,nhưng mà nhiều khi cũng đổ vì những người ngoại hình bình thường .túm lại là không hiểu con tim mình nghĩ sao nữa ,thích thì  cứ thích thôi  .Tớ vừa chiến xong bộ Mia teang của Rome và Choompo,phim  hay  phết.cặp đôi này có nhiều cảnh lãng mạn ngọt ngào kinh khủng .Tớ bồ kết nhất là cảnh Khong khai đứng chống dang 2 tay ra ,để Khun Pai ngồi trên bàn, lọt thọt ở giữa cạo râu cho. {:301:} huhu xem phim mà lại ước sau này ta được như cô ấy  . Trước đây tớ có nghe bạn nào giới thiệu phim Mùi hoa nhài cam của Rome và Rita cũng hay ,đợt tới rỗi rãi tớ sẽ chiến.

Bình luận

phim đó cũng hay lắm đấy bạn, nhug ngày xưa xem k đổ Rome như khi xem Mia Teang  Đăng lúc 15-12-2011 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 8-12-2011 00:14:25 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 8-12-2011 00:09
.Đúng vậy nhìn Rome rất chi là men cái kiểu của người chững chạc và thành đạt .T ...

hehe...con tim có lý lẽ của con tim mà...khó đoán lắm...hixxx...tớ thì tớ khoái mí anh quần Jeans với sơ mi ấy...mê lắm cơ...nên coi phim Thái tớ đc thoải đam mê...các anh ấy chơi toàn sơ mi...với Jeans....
Mấy bộ của Rome với Rita cũng hay đấy bạn ơi...có bộ Sroy Saeng Jan đó...coi bực mình lắm...Rome đóng playboy thời xa xưa...hehe...nói chung cặp Rome Rita đóng cũng ổn mỗi tội tạo hình trong các phim ko có đc lung linh....chán ghê ah...đc mỗi Mia Teang là Rome xinh nhất ah....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-12-2011 00:32:05 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 8-12-2011 00:14
hehe...con tim có lý lẽ của con tim mà...khó đoán lắm...hixxx...tớ thì tớ khoái mí a ...

Wao ! tìm đúng cạ rồi đây ,tớ cũng hay mê mẩn mấy anh chàng đó ,nhìn họ thật manly .Trước đây ,tớ toàn coi phim Hàn ,thấy nam diễn viên của họ thật đẹp ,đẹp như tượng tạc vậy ,nên cảm giác không có thật,xa vời không với tới được ,với lại nhiều khi họ trau truốt quá nên cảm giác không thích lắm .Từ ngày xem phim Thái , tớ được mở mang con mắt nhiều .Họ cũng đẹp ,nhưng theo một cách khác ,thấy gần gũi và thực tế hơn .Anh Rome này toàn đóng với các chị thôi nhỉ ,ngoài Aya ra thì chưa được cặp với em nào nữa thì phải .Hi vọng các bác nhà CH3 xem xét lại tí ,cho chúng ta nhờ .Tớ mới coi mỗi Mia teang là phim của anh này thôi,dịp tới sẽ nghiền ngẫm thêm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 8-12-2011 00:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 8-12-2011 00:32
Wao ! tìm đúng cạ rồi đây ,tớ cũng hay mê mẩn mấy anh chàng đó ,nhìn họ thật man ...

phim Hàn thì tớ mê mẩn mấy anh thế hệ trước như Jang Dong Gun, Kwon Sang Woo, Bi....mấy anh đó đóng hay, phong cách thời trang manly....thế hệ bay giờ thì có Min Ho, II Woo..còn lại thì tớ ko thích..nói chung phim mỗi nước có mỗi đạc điểm khác nhau..tớ coi phim Thái bị bọn bạn chửi suốt....nó suốt ngày kêu coi chừng " nhầm hàng"...kaka....mà kệ nó nói gì...tớ vẫn cứ mê....ko mê sao được Ken, Pong, Rome, Weir....trời ơi...manly dã man....

Thiệt chứ tớ cũng sót xa cho Rome lắm...đóng với đàn chị ko thui...ai biểu hắn chững chắc quá chi....hehe...ông playboy Boy đó...suốt ngày cặp với mí em trẻ đẹp....haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-12-2011 10:22:34 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 8-12-2011 00:39
phim Hàn thì tớ mê mẩn mấy anh thế hệ trước như Jang Dong Gun, Kwon Sang Woo, Bi....mấ ...

Trời ơi bạn này giống mình quá {:298:},diễn viên Hàn mình cũng chỉ thích thế hệ trước thôi như Song Seung Hun,Cha Seung Won ,Kwon Sang Woo,Won Bin,Le Byung Hun,Jang Dong Gun,....thế hệ nay thì tớ kết Song jong ki.Tớ đi kể là dạo này toàn coi phim Thái chúng nó  cười lăn ra ,bảo là phim Thái... cãi nhau chí chóe ,con gái thì đanh đá{:266:} .Nhưng tớ vẫn mê còn rủ rê thêm được vài đứa ,tụi nó cũng có đứa đổ Aum, Mario ..rùi. giờ màn hình máy tính bật lên luôn là anh Tik,Weir ,Aum ,Rome... cười tươi roi rói chào đón cùng anh Hun, Bin,chú Cha.{:292:} bây giờ vẫn còn nhớ như in hôm đầu tiên coi lại phim Thái sau gần chục năm,chính là xem Akkanee's heart,không có cái hôm ấy tự nhiên nhấp chuột xem thử ,thì không có những ngày tháng vui vẻ với những cảm xúc mới  như hiện nay.{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 8-12-2011 11:32:21 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 8-12-2011 10:22
Trời ơi bạn này giống mình quá ,diễn viên Hàn mình cũng chỉ thích thế hệ tr ...

hoho...lại gặp đồng minh rồi...giờ thì phương châm của tớ là mỗi ngày 1 trai đẹp trên Facebook...đến nỗi tự kỷ luôn rồi...phim Thái mà ko có cãi nhau thì ko phải phim Thái nữa...haha...có cãi mới vui...mới chiến....yêu mới sâu...hehe...
Phim Thái thì tớ biết lâu rồi...từ hồi dòng máu phượng hoàng...sau đi học gặp con nhỏ bạn thân mê phim Thái nhưng nó thuộc top người...mê thể loại đấu đÁ giành quyền lực...tớ thì tớ ghét cay đắng cái thể loại ấy ah....đâm ra tớ ghét luôn...1 thời gian dài tớ đâu thèm coi...rồi cái đợt tháng 4 mê " cuộc chiến những thiên thần"....cũng đổ đổ cái anh tên Pong Nawat đấy....khiếp người đâu mà điểu thế....=))...cơ mà đến Sawan Biang của kst ấy....có có down nhưng chưa coi....tính để dành....sau 1 thời gian nghiền ngẫm hết mấy phim Hàn....một ngày chủ nhật đẹp trời....tớ mở SB....mới tập 1 đã đổ ngay Wee....tức tốc tìm kiếm thông tin về cái bạn Wee đó...rồi chơi 1 phát nguyên ngày chủ nhật hết 9 tập...mê quá...nhưng lúc đó chưa có sub hết...đành hy sinh 200k tiềng 3G down engsub về coi....hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx MÊ GIAI NÓ KHỔ THẾ ĐẤY........
Giờ thì tớ thường xuyên cập nhật tin tức của các bạn ở trời Thái...đang ấp ủ tháng 4 năm sau làm 1 chuyến sang Thái đây....hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-12-2011 16:00:40 | Chỉ xem của tác giả
{:265:}{:265:}{:265:} phục bạn thật đấy .Phim Thái đầu tiên mà tớ coi là cái phim mà có anh cảnh sát Phăng xen gì đó ,lâu lắm rồi ko nhớ nổi tên phim nữa ,rồi đến Dòng máu phượng hoàng và ngắt quãng đến tận tháng 7 vừa rồi mới xem lại phim Thái . Tớ suốt ngày đi học mà vẫn tranh thủ lượn lờ,cày bừa phim.Tớ toàn đi học và đi trực muộn thôi ,có lần thầy giao ban rồi tớ mới tới ,thầy hỏi không biết trả lời thế nào ..nghĩ bụng chẳng có  nhẽ nói em mải ngắm anh Tik,Weir,Aum...Vừa mới đây thôi,tớ ôn thi xong bảo thôi giải trí tẹo , xem Mia teang ,nhưng thấy anh Rome đẹp trai quá ,phim lại hay thế là xem tới gần sáng mới đi ngủ .Gần 7h hôm sau mới dậy tụi bạn gọi loạn lên vì sắp tới giờ thi,may mà vẫn kịp thi ngon lành .Tớ tiếng anh còi  lắm nên ít cập nhật thông tin ,toàn vào nhà mình coi thôi.Ngưỡng mộ bạn quá ,sắp được đi Thái rồi ,vậy là sắp được hít thở chung một bầu không khí với các anh ấy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 8-12-2011 19:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 8-12-2011 16:00
phục bạn thật đấy .Phim Thái đầu tiên mà tớ coi là cái phim mà c ...

hehe...mấy đợt trc mê quá...tớ cũng chiến đến 5h sáng...7h lại phải dậy lục đục đi làm...ko hiểu sức khỏe đâu mà ghê quá...hehe...vì mê giai quá mà tớ phải nhịn ăn...kiếm tiền đi Thái đây...hixxxx..........hy vọng sẽ đi đc...:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách