Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 41861|Trả lời: 1040
Thu gọn cột thông tin

[ Actor ] Pope - Thanawaht Wattanaputi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-2-2012 17:02:54 | Xem tất |Chế độ đọc


Profile
Name: Tanawat Wattanaputi (ธนวรรธน์ วรรธนะภูติ)
Nickname: Pope (โป๊ป)
Profession: Actor
Date of birth: December 27, 1982/3
Height: 179cm
Star sign: Capricorn

Dramas
Dok Som See Thong (CH3/2011)
Wink Jao Sanae (CH3/2011) with Noona Neungthida Sopon
Tawan Deard (CH3/2011) with Mint Chalida Wijitwongtong
Game Rai Phaai Game Ruk (CH3/2011) with Mint Natwara Wongwasana
Buang (CH3/2012) with Esther Supreeleela
Suparburoot Jutathep (CH.3 2013) with Mew Nittha Jirayungyurn
Samee Tee Tra 2014 (CH.3 2014) with Ploy Chermarn Boonyasak
Ruk Ok Rit (Ch.3 2014) with Mew Nittha Jirayungyurn
Sapai Jao with Namtarn Pichukkana Wongsarattanasin (Ch.3 Upcoming)
credit AF


Movies

October Sonata (2009) with Koy Ratchawin Wongviriya

THREE Cosmetic Thailand Grand Opening
ขวัญเรือน vol. 45 no. 1016 March 2014
  ภาพยนตร์บันเทิง vol. 40 no. 1877 April 2014
F3 TV3 FAN CLUB'S MAGAZINE vol. 4 no. 54 May 2014
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:04:39 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:06:40 | Xem tất



[email protected]
reup by me

Bình luận

https://www.facebook.com/popevnfc/ Bọn tớ mới thành lập fanpage về anh Pope tại VN , hi vọng nhận được sự ủng hộ của mọi người  Đăng lúc 23-6-2016 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:11:59 | Xem tất



[email protected]
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:13:19 | Xem tất



[email protected]
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:14:36 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:19:21 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:21:15 | Xem tất



[email protected]
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:22:19 | Xem tất



[email protected]
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 17:23:24 | Xem tất



credit wiki.asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách