Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 254038|Trả lời: 4584
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Nadech Kugimiya

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2011 11:48:52 | Xem tất |Chế độ đọc
Topic này sẽ là nơi tổng hợp pic và clip trước kia hay ảnh đơn lẻ của Nadech.

Những bức ảnh cũ, hay clip cũ của Nadech đều post chung vào topic này.

Còn những ảnh và clip mới của những event sắp tới thì được lập theard

Thân!

MOD

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
StefanieVu + 5 Love Nadech :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 12:27:30 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 14:56:48 | Xem tất
Đăt cái ghế chờ sẵn để nghe Cool tám dzìa Nadech, cho nó mở mang kiến thức.

Thích Nadech kinh khủng, hok phải vì cái vẻ măng lỳ nên có, mà vì cải vẻ dễ thương, nhí nhảnh vui tươi của chàng.

Ôi, cái chi tiết chàng nói rằng rất thích chụp hình, nhưng tìm mãi vẫn chưa ra người mẫu, nhưng lại rất hay chụp hình Yaya, làm tui càng bấn chàng quá đi thôi. Như Cool đã nói, từ hồi DJA tới giờ chắc Nadech chụp Yaya đủ nhiều để làm mấy cái album luôn rồi ấy nhỉ :lol

Chắc chàng thích bé Yaya lắm nhỉ ^^ như anh em ấy, yeah. Tui thích quá đi :$
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 17:25:29 | Xem tất
bi h mới bét là Nadech lớn hơn mình có 2 tuổi thâu :lol

góp cái Vid vào nhà cho đỡ tiếng spam

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 22:06:31 | Xem tất
góp cục gạch xin chỗ cái
có nhà cho Fai đây mà :lol
thấy mới có nhà riêng cho Nadech và Yaya
Sao k bợn nào lập cái house NadYa nhỉ ;P
chúc mừng nhà mới của Nadech, nhà mới của Yaya, cũng chuẩn bị hào hứng, hóng hớt phim GRGR của couple dễ thương

P/s Mong thấy cái nhà của các couple trong 4 hua jai haeng khun khao - pải mình được vui đòi hai bà trưng quá không nhi ;P có gì tham quá, thì bạn chủ thớt bo qua nha :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 23:56:31 | Xem tất
Bài được cool_cold sửa lúc  2011-9-2 23:57

Đang rảnh hứng chí nói về Nadech tí   bà chị Luna biết cũng như tui mà cứ xạo xạo hoài :'>

đa số tại giờ có nhà của Nadech nên nói thế thôi cho những bạn nào ko bik về cậu bik dc thêm tí ít

ok giờ nói về dòng máu của cậu, lúc mới debut profile của cậu ghi là "Thái-Nhật", ai cũng tưởng vậy (mà nhìn Nadech cũng có nét gì đó Nhật thật), mới đầu cái đó cũng attract nhiều fan cho cậu "Thái-Nhật" ai cũng bảo là cool, nhìn hay hay hiếm hoi
Rồi đùng cái chuyện vỡ lỡ là cậu chĩ là con nuôi của ông bố người Nhật. Nhiều fan trách là sao Nadech ko giải thix từ đầu mà để tới báo chí phanh phui đại khái gọi là "scandal" đến mức ông bầu Khun A fải ra giải thích (Khun A là một ông bầu nổi tiếng, Weir và cả Mark cũng thuộc dưới tay ổng, nhìn ông này cứ như là gay =.= nhưng fan Thái bảo là fong cách chứ ko fải gay)

Nói chung thì là fan thì cũng chả wan trọng hóa vấn đề máu gì với máu gì cái ăn thua là thần tượng mình thix tính ra sao chứ máu gì có ăn nhập gì, nhưng public lại nói ra là Nadech nói dối, kiểu làm đánh bóng tên tuổi, đại khái vậy.  Cái này cũng ảnh hưởng tới Nadech ... anyways it doesn't matter anymore

Tiếp nào, Khun A vạch định hướng cho Nadech làm model cho các CF, magazine, người đại diện cho các sản phẩm chứ ko fải là diễn viên. Mới đầu Khun A định cho Nadech và Mark đầu wân cho CH7 nhưng chả hiễu sao lại kéo vào CH3 và cho ra đời cái bộ phim gì đó wên tên rồi =.= có Mint N đóng.  Phim này nghe bảo làm ăn cẩu thả, PD nói thẳng là CH3 cho làm phim này để introduce the newbies : Nadech và Mark.  Và kết wả thì Nadech và Mark dc nhiều người iu thix :'>

Trong phim Ngao Ruk Luang Jai (giờ mới nhớ tên lol) thì Nadech đóng vai nam hai, kiểu mà luôn luôn ở bên N'ek iu nàng hết lòng chết thay cho nàng luôn ))))))))) bựa đời. Phim này thì Mark dc lòng fan Nadech cũng chỉ dc tí miếng gọi là "cute, handsome" nói chung là hiệu ứng nam hai, chắc ai coi phim nhiều sẽ bik ấy mà

Nhảy sang cột mốc Duang Jai Akkanee nào trong khi Ngao Ruk Luang Jai đang phát sóng, Mark và Nadech dc ông bầu Khun A nhét wa cái project lớn của CH3 ăn mừng 40 năm thành lập "4 trái tim của wả núi" (tạm dịch). Nói nhét wa cũng ko đúng vì cả hai cũng fải wa vòng tuyển này nọ, xào tới xào lui chúng ta có một Fai đầu máu lửa, sến lẫn bị khùng do Nadech đóng

DJA như một wả boom Nadech và Yaya dc săn đón mọi nơi, CF, interviews, events tới tấp, nói chung bên Hàn người ta có từ gọi là "hiện tượng" hay là "bệnh" gì gì đó Họ trở thành Ko Kwan (kiểu như là Ken-Anne và Aum-Aff đấy) ở tuổi trẻ thế này, Yaya mới 18 và Nadech mới 20 mà dc thế này cũng gọi là chiện lạ

Nếu như Mario là thần tượng thái ở châu á kiểu như ai ở nước ngoài đều bik Mario là hot boy Thái thì Nadech thuộc loại "idol nội địa" kiểu là dân thái thix nôm na là vậy
Cá nhân mình thix Nadech ko fải nhìn cái là thix liền, mình thix Nadech vì tính "chân chất", ko chảnh, ko màu mè thân thiện, a boy next door

Nadech hát cũng dc lắm

bài ở trên là bài theme của DJA do Nadech hát

Giờ nhìn wa một Nadech người mẫu nhé

Nói chung nói tới đây lần sau tới sẽ là "Nadech-Tình iu và sự nghiệp" )))))))))

Bình luận

ôi tớ đọc cái bài của bạn mà cười trết đấy, nhất là cái đoạn nói về Nadech trong fin 4 trái tim j đó :))  Đăng lúc 9-2-2012 05:37 PM
Bài viết thú vị quá. Thank bạn ^_^  Đăng lúc 16-12-2011 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2011 03:31:12 | Xem tất
Bài được sunnybum sửa lúc  2011-9-3 21:02

Mình có mấy tấm "ko đỡ đc" của anh Nadech trên tạp chí (theo mìh là ko đỡ đc b' đâu có vài bạn mết thì sao :lol  )
Món quà gọi là khai trương nhà của Nadech 1 diễn viên thái mìh yêu thích

Credit:ảnh mìh sưu tập trên trang này http://www.magazinedee.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2011 20:04:24 | Xem tất
Phim này mình đang coi bên KST.VN, cười đau bụng với 2 a chị nhưng cũng thấy được tình yêu sâu sắc, cứ như là 1 câu chuyện cổ tích vậy

Bình luận

Từ giờ phim chỉ được chiếu bên KST.NET.VN thôi bạn nhé!  Đăng lúc 3-9-2011 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2011 20:08:22 | Xem tất
bluemu gửi lúc 2011-9-3 20:04
Phim này mình đang coi bên KST.VN, cười đau bụng với 2 a chị nhưng cũng thấy được t ...

Vậy hả, làm mình cứ chờ bên KST.VN.
Vậy 2 nhà có liền quan j với nhau ko bạn.
Mình thấy nó cũng giống giống nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2011 22:01:26 | Xem tất
Barry tại buổi event cho hãng nước cam Minut Maid ngày 28 tháng 7

cr: NY pantip@facebook

cr: Barry.Ya @ facebook

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách