Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sunnybum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Actor ]Mark - Prin Suparat

[Lấy địa chỉ]
1841#
Đăng lúc 7-1-2015 15:40:53 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn phỏng vấn ngắn của Kimmy về Mark đăng trên báo OHO:

Kim ấn tưởng bởi sự lịch thiệp của p'Mark. Kim cảm thấy rất thoải mái với anh ấy. Anh ấy thật sự là 1 trang nam nhi. Anh ấy không bao giờ suy nghĩ quá nhiều và là một người đàn ông của gia đình. Từ khi em biết anh ấy đến nay, em chưa bao giờ nghe anh ấy phàn nàn về bất cứ điều gì. Có vẻ anh ấy không muốn làm cho những người xung quanh mình cảm thấy không thoải mái. Anh ấy cũng không phải người so đo những việc nhỏ nhặt với người khác. Anh ấy yêu động vật tới mức nhiều người thấy khó tin luôn. Khi anh ấy chơi đùa với những chú cún, anh ấy trông đáng yêu như trẻ em ấy! Kim nghĩ nếu anh ấy xem phim về những chú chó mèo, có lẽ anh ấy sẽ khóc luôn! (cười to) Kim hy vọng P'Mark sẽ nhận được thật nhiều công việc và tận hưởng cả năm nay cũng nhưng an toàn về mọi thứ. Kim mong anh ấy sẽ trở nên bình tĩnh hơn vì anh ấy vốn là một người nóng tính!

eng translation: mkpantip IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1842#
Đăng lúc 8-1-2015 16:49:49 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu khó định nghĩa, Mark Prin nhận định Kimberley là người quan trọng của cậu ấy

Hãy hỏi về thông điệp mà bạn đã đăng trên IG, nó thật sự rất ngọt ngào và động lòng người, rất nhiều người cho rằng bạn đang tiết lộ rằng cả hai là bạn trai bạn gái của nhau,
Tiết lộ ư? (mỉm cười). Hãy cứ nghĩ theo cách của các anh chị đi ạ, riêng em thì em thích nghĩ Kim là người quan trọng của lòng mình hơn. Nếu như hỏi chúng em có phải là một đôi hay không, em sẽ nói rằng mối quan hệ của chúng em đang tiến triển ạ.

Có vẻ như trong kì nghỉ năm mới em đã dẫn Kim về Lampang gặp gỡ gia đình?
Đúng như  những gì các anh chị thấy trong hình ạ. Em dẫn em ấy về quê để thư giãn, bơi lội cũng như gặp gỡ bố mẹ em. Không khí lúc đó rất tốt và rất vui ạ, bởi vì bố mẹ em có cơ hội đưa Kim đi làm từ thiện trên núi ạ. Chúng em cùng bố mẹ cũng đi ăn tối cùng nhau nữa.

Nghĩa là trong kì nghỉ bố mẹ em đã chăm sóc đặc biệt cho Kim?
Đúng ạ, trước giờ bố mẹ em rất tốt bụng. Đây là lần đầu em ấy có cơ hội đi thăm nhà em ở Lampang và ăn tối cùng nhau luôn. Bố mẹ em không nói gì nhiều nhưng rất hạnh phúc ạ.

Kim có thấy căng thẳng không khi em ấy biết tin sẽ gặp gia đình em?
Ban đầu em ấy trông căng thẳng nhưng bởi vì bố mẹ em vốn rất tốt tính nên Kim rất dễ hoà nhập ạ. Nếu như hỏi em giới thiệu em ấy thế nào với cả nhà, thì cũng như mọi người trên đất nước đã rõ, tụi em rất thân nhau ạ (cười to)

Bên cạnh việc đưa Kim về, có vẻ như em có ý định mua nhà mới?
Đúng ạ. Em tìm kiếm trên bản đồ một nơi em sẽ xây một ngôi nhà gần nhà của bố mẹ em ở Lampang. Em đã mua đất rồi. Hiện giờ em chỉ chờ kế hoạch xây nền thôi. Em không nghĩ sẽ biến ngôi nhà này thành nhà tân hôn đâu. Em chỉ muốn có một ngôi nhà của riêng mình tại quê nhà thôi.

Thế Kim có đóng vai trò góp ý về kiểu dáng hay thiết kế của căn nhà không?
Tất nhiên rồi, vốn dĩ mọi chuyện em vẫn hay hỏi ý kiến của em ấy mà.

Lý do em hỏi ý em ấy là vì tụi em có thể sẽ dọn về sống cùng nhau trong tương lai à?
(cười to) Em hỏi ý em ấy vì nhìu lúc tụi em hay quyết định nhiều thứ  giống nhau ạ.

Gần đây em có đăng trên IG một hình với nội dung như “Tôi không còn để ý chuyện đó nữa, cứ  cho qua thôi, cuộc sống vẫn tiếp diễn”, rồi đột ngột tấm hình đó bị xoá, chuyện gì đã xảy ra vậy em?
Ừm… về tấm ảnh đó? Thật lòng thì em đã muốn đăng nó từ lâu trước đó rồi nhưng tìm không thấy. Mà em cũng không lien hệ nó với một cá nhân nào hay chuyện gì đâu ạ. Lý do em xoá nó vì em đọc được những bình luận không hay mà có thể dẫn đến xung đột giữa những người hâm mộ ạ. Em nghĩ tốt hơn là xoá đi, tất cả chỉ có vậy thôi. Không có gì đặc biệt đâu.

Nhiều người có thể đã kết luận rằng em đăng hình đó ám chỉ đến mẹ của Mint Chalida?
Không đúng đâu, không có lien quan ạ. Thông điệp em đăng lên chỉ muốn nói rằng em không còn để tâm đến việc đó nữa và em sẽ vượt qua nó, và cuộc sống vẫn tiếp tục thôi. Chỉ có thế, không gì khác hơn ạ!

source: sugar-daily.com
viettrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1843#
Đăng lúc 13-1-2015 21:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Mark mập tập luyện cho concert Lor mak mak ngày 31/1 tới!

cre: mkpantip IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1844#
Đăng lúc 13-1-2015 21:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Mark và Kim cùng các anh chị Anne, Peter, Tuck, Guggib quảng bá 3 zaap!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1845#
Đăng lúc 16-1-2015 22:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Mark Prin và P'Ploy Cherman trên tạp chí IMAGE, ta nói, hot còn hơn nước sôi 100 độ luôn! Sexy chảy máu mũi luôn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1846#
Đăng lúc 16-1-2015 22:57:15 | Chỉ xem của tác giả
Mark cùng 11 trai đẹp khác tham gia GOod Morning show để quảng bá cho Concert LOr mak mak. Công nhận, đẹp trai thật à!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1847#
Đăng lúc 28-1-2015 23:10:41 | Chỉ xem của tác giả
Bữa tiệc sinh nhật đầy hoa theo phong cách cổ điển 1940 Mark dày công trang trí cho ẻm Kim. Mà trước đó bạn Mark cũng không vừa, canh vừa qua 00h:00ph 1 chút là post mừng sinh nhật em liền. Giành là người chúc đầu tiên mới chịu đó!

"Chúc em luôn vui vẻ, dễ thương mãi mãi như bây giờ. Chúc em có nhiều hạnh phúc hơn năm trước. Anh còn muốn chúc nhiều nữa nhưng sợ sẽ không kịp mất"

Tấm hình đã đạt được hơn 100k like chỉ trong 4 ngày thôi á.
Mà không chỉ có thế, bao nhiêu hình lãng mạn bạn Mark up tới tấp luôn á!

"How long is forever? Sometimes, it's just one second."
"Mãi mãi là bao xa? Đôi khi, nó chỉ là một khoảnh khắc."

cre: mark_prin IG

Không ngờ khi yêu người ta lại sến súa đến vậy đó! Tính đến chuyện bên nhau trọn đời mãi mãi luôn hay gì rồi ah!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1848#
Đăng lúc 2-2-2015 07:55:06 | Chỉ xem của tác giả
(31-01-2015) Mark Prin cuối cùng cũng sẵn sàng thừa nhận. Tôi cũng yêu Kimberley

Ngày hôm qua nữ diễn viên hàng đầu “Kim Kimberley” đã ngượng ngùng mở lòng mình để thừa nhận tình trạng mối quan hệ của mình với nam diễn viên “Mark Prin”. Cô ấy cũng thông qua cuộc họp báo để nói rằng cô ấy yêu nam chính của mình vì cậu ấy đáng yêu. Điều này đã làm người hâm mộ cặp đôi sung sướng tột cùng.

Gần đây “Mark Prin” cũng không kém hơn tí nào vì cậu ấy cũng đã nói những lời ngọt như phủ đường về nữ chính đáng yêu của mình, thừa nhận rằng cậu cũng yêu cô ấy như vậy. Khi nói về tình trạng mối quan hệ của cả hai, liệu cậu có dùng từ “bạn gái” dành cho cô ấy không, thì cậu ấy tin rằng mọi người trên toàn quốc cũng đã rõ đáp án rồi…

Tiệc sinh nhật vừa qua của Kim thế nào vậy em?
Vâng, em đã tặng cho em ấy hoa và một khung hình như một món quà. Bức hình em tặng em ấy là hình tự tay em chụp ạ. Em ấy trước đó có nói rằng em ấy thích tấm đó, vì thế em có ý định rửa nó ra để tặng ạ. (mỉm cười)

Khi em tặng em ấy quà, em có ngại ngùng tí nào không?
Không, em không có ngại. Em chỉ đưa cho em ấy và chúc em sinh nhật vui vẻ thôi ạ. (cười to)

Khi em chúc mừng sinh nhật em ấy, em đã muốn là người đầu tiên gửi lời chúc, có phải em muốn là người đặc biệt hơn mọi người khác không?
Thì, lúc em vẫn chưa ngủ mà (cười to). Không ạ, lúc đó em đã chờ đến đúng thời khắc ạ, em muốn là người đầu tiên chúc mừng. Là người quan trọng đó ạ. (mỉm cười)

Có vẻ như em đang thể hiện sự ngọt ngào càng lúc càng nhiều?
Em không chắc làm vậy có ngọt ngào hay không, mà đó chỉ là ý định muốn gửi đến em ấy thật chân thành thôi.

Lý do em sẵn sàng mở lòng mình nhiều như thế có phải vì sự cổ vũ từ người hâm mộ tăng lên và nhóm người ganh ghét đã giảm đi không?
Ừm… Đúng hơn là vì tụi em cảm thấy vui và hạnh phúc ạ. Em cũng cảm thấy đây là thời điểm thích hợp, những điều tương tự vậy ạ. Còn về phần có liên quan tới người hâm mộ không… thật lòng thì tụi em đã như thế này một thời gian dài rồi. Đây chỉ là chuyện phụ thuộc vào hai người thôi ạ.

Chuyện rõ ràng tới vậy rồi thì lúc nào em mới nhận em ấy là bạn gái đây?
Cũng như trước đây thôi, em sẽ để cho mọi người tự nghĩ ạ (mỉm cười)

Nhưng hôm qua Kim vừa đứng ra xác nhận rồi kìa. Mặc dù em ấy không nói rõ về tình trạng mối quan hệ, nhưng em ấy nói yêu em rồi.
Ôi… Tình yêu xuất hiện với nhiều hình thức và nhiều dạng mà. (Mỉm cười)

Vậy em có nhân danh chính mình mà nói yêu em ấy không?
Thì… em cũng thực sự yêu em ấy mà (cười to)

Gần đến Lễ Tình nhân rồi, em có tăng thêm sự ngọt ngào không nè?
Hiện giờ tụi em chưa có dự định gì hết ạ. Còn về phần quà, em cũng không chắc bởi vì gần đây… À thôi, em sẽ không nói thêm gì đâu. (mỉm cười)

Vậy có khả năng nào em sẽ tuyên bố em ấy là bạn gái của mình như một món quà dành tặng em ấy dịp Lễ Tình nhân không?
(Cười to) Liệu đó có phải quà tặng dành cho em ấy không hay là quà dành cho mọi người đây ạ? Hãy giữ từ đó lại đi ạ, cụm từ “bạn gái” ấy vì em tin rằng mọi người cũng đã rõ mọi chuyện thế nào rồi.

Bình thường em và Kim có thường nói yêu nhau không?
Không có, không có đâu. À, chưa bao giờ.

Thế lúc bên nhau tụi em có dùng tên riêng gì cho nhau không?
Em chỉ gọi là Kim, hay Ú. Em chỉ gọi thế thôi. Còn em ấy gọi em thế nào, thì tốt hơn anh chị nên hỏi em ấy đi ạ. (mỉm cười)

Source: http://sugar-daily.com/mark-prin ... lso-love-kimberley/
Viet trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1849#
Đăng lúc 8-2-2015 23:22:08 | Chỉ xem của tác giả
Mark Prin và Bella trên tạp chị Travel Magazine!

cre: MKpantip IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1850#
Đăng lúc 17-2-2015 21:25:54 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 13/02 vừa rồi Kim và Mark tham gia vào concert Power Team của CH3 tổ chức ở Hatyai. Mỗi em hát 1 bài riêng và 1 bài song ca với nhau. Thêm 1 bài hợp ca chung với các diễn viên khác nữa.

cre: mkfamily IG

Link xem bài hát Mark, là ost của film Abb Ruk online, bài gốc là của chú Peter hát. Bài nữa là bài song ca với em Kim - ost của film Raeng Prathena Kim đóng với Nadech. Phải công nhận giọng Mark rất hay, diễn viên nhưng chất giọng rất giống ca sỹ. NẾu rèn luyện thêm nữa chắc có thể làm ca sỹ thật à!

source: KimmyStation channel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách