Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3910|Trả lời: 57
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Josh Bowman

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
JOSH BOWMAN

Tên đầy đủ: Joshua Tobias Bowman
Nick name: Josh, Jbow
Ngày sinh: 4/3/1988
Nơi sinh: Berkshire, London
Chiều cao: 1m83
Nghề nghiệp: Diễn viên, người mẫu
Năm hoạt động: 2007-nay

Josh Bowman là một diễn viên trẻ người Anh, anh nổi tiếng với vai diễn Daniel Grayson trong show truyền hình Revenge của đài ABC. Sau đây là vài nét về tiểu sử của anh:

Josh sinh ra ở Berkshire (gần Luân Đôn) và là em trai của nữ diễn viên Scarlett Bowman, một ngôi sao Hollyoaks. Cha của Josh có nguồn gốc Do Thái và mẹ của anh mang nhiều dòng máu Anh, Ailen và Ý.

Ở tuổi 18, Josh đã là một cầu thủ bóng bầu dục chuyên nghiệp cho đội Saracens F.C của Anh. Tuy nhiên, sau khi dính nhiều chấn thương ở vai và tay, anh buộc phải rời bỏ môn thể thao này. Sau đó, anh đã chuyển tới New York để theo học diễn xuất ở trường Lee Strasberg. Bạn học của anh là Daniela Ruah and Christiane Seidel.

Nhờ sự giới thiệu của một người bạn, Josh bắt đầu sự nghiệp diễn xuất vào năm 2007 bằng một vai diễn trong series truyền hình Genie in the House. Sau đó, anh giành 2 năm với series Holby City và tiếp tục xuất hiện trong các phim 13Hrs, Prowl, Exteriors and Love’s Kitchen. Năm 2011, anh tham gia series Make it or Break it của đài ABC với vai diễn Max Spencer, một vận động viên thể dục. Cũng trong năm này, anh được Screen International bình chọn là một trong các ngôi sao tương lai. Hiện nay, Josh vẫn đang gắn bó với vai diễn Daniel Grayson trong show truyền hình Revenge của đài ABC.

Trong quá khứ, anh đã từng bị đồn hẹn hò với ngôi sao ca nhạc quá cố Amy Winehouse và ngôi sao trẻ Miley Cyrus (bạn diễn trong bộ phim So undercover). Bạn gái hiện nay của Josh là Emily Vancamp, bạn diễn của anh trong Revenge. Họ đã gắn bó từ năm 2011 đến nay.

Nguồn: wikipedia, IDMB
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 18-6-2014 21:37:01 | Chỉ xem của tác giả
Josh chụp cho tạp chí GQ

Bình luận

Bạn ơi, reup tất cả ảnh lại nhé! Xong báo mình, mình sẽ đặt màu thớt! Thân!  Đăng lúc 28-6-2014 08:56 PM
Bạn ơi, reup tất cả ảnh lại nhé! Xong báo mình, mình sẽ đặt màu thớt! Thân!  Đăng lúc 28-6-2014 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 18-6-2014 21:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Instyle Magazine

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 18-6-2014 21:43:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 18-6-2014 21:52:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-6-2014 13:51:58 | Chỉ xem của tác giả
Vào đây ủng hộ cái

"i’m always gonna be here by your side."

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-6-2014 13:56:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-6-2014 13:57:53 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

cái show này có đoạn ông MC hỏi về chuyện sex của Josh vs Emily đấy =))  Đăng lúc 19-6-2014 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-6-2014 14:02:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-6-2014 14:04:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo