Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Dome Pakorn Lum

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-10-2011 13:28:07 | Chỉ xem của tác giả
bonus thêm cho cái nữa nè, ôm nhau thế này bảo sao người ta không nghi ngờ cơ chứ
Dù sao cũng có 1 hi vọng nhỏ nhoi hé hé

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-10-2011 12:09:40 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi có ai đọc báo hôm nay không?
sao báo chí Việt Nam lại tung tin Dom với Yến Trang yêu đương cơ chứ
thật là hàm hồ hết sức
chỉ là bàn chuyện công việc mà thôi
thế mà cũng giật gân này nọ
giành chỗ này tối mình post hình nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-10-2011 12:31:36 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
vừa mới nghe kon người Laos kia nói Dome chia tay cá ngão Paint òi.....vội lên ktra thông tin ngay
đúng là như thế há há há
mừng hét lên
ta chờ ngày  này đã lâu lắm òi chú Dome ơi
way về với ty Ploy đi nào :)):X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-10-2011 02:41:59 | Chỉ xem của tác giả
Yến Trang cặp kè sao Thái Lan

'Én chị' gây bất ngờ cho nhiều người hâm mộ khi liên tục xuất hiện thân mật với một chàng trai 'lạ' tại TP HCM. Người đẹp nhanh chóng tiết lộ, anh chàng là Dome Pakorn Lam - nam ca sĩ, diễn viên nổi tiếng ở Thái Lan.

Dome Pakorn Lam có những ngày nghỉ thú vị ở TP HCM với sự giúp đỡ rất nhiệt tình của Yến Trang. Khi bị mọi người "ghép đôi" với diễn viên đến từ Thái Lan, Yến Trang tỏ ra rất thẹn thùng. Người đẹp cũng dành nhiều lời khen cho Dome Pakorn Lam nhưng vẫn khẳng định tình cảm là điều chưa thể nói trước được.

Yến Trang và những khoảnh khắc thân mật với sao Thái Lan.

Dome Pakorn Lam không chỉ một diễn viên, ca sĩ mà còn là một DJ nổi tiếng ở xứ sở chùa Vàng. Nhiều khán giả Việt Nam thường xuyên xem phim truyền hình cũng có thể nhận ra Dome với vai diễn trong phim "Tình yêu bất diệt". Sắp tới, anh sẽ có nhiều kế hoạch hợp tác với Yến Trang như hát song ca, quay clip ca nhạc chung và chụp ảnh cho các tạp chí...

Qua Việt Nam lần này còn có một đồng nghiệp của Dome là VJ đồng thời là chủ của một kênh truyền hình tại Thái, nơi từng thực hiện talkshow với nhiều ngôi sao tên tuổi trên toàn thế giới như: Hugh Jackman, Robert Pattinson, Taylor Lautner, Thành Long, Nichkhun, Choi Si Won, Dong Hea, Charice... Ca sĩ Yến Trang sẽ trở thành khách mời của kênh truyền hình này và chương trình talkshow của cô tại Thái Lan sẽ được phát sóng trong tháng 10.

Yến Trang, Dome và những người bạn của mình có nhiều giờ phút vui vẻ với không khí sôi động của Sài Gòn.

cr ngoisao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-10-2011 02:43:44 | Chỉ xem của tác giả

cr ngoisao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 15-10-2011 02:47:37 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-10-2011 22:28:27 | Chỉ xem của tác giả
Ko có thiện cảm chút nào vs bà Yến Trang này tí nào :|.. Làm ơn đừng có bám vào độ nổi tiếng của chú Đom Đóm để tiến vào showbiz Thái đi ạ !

Bình luận

I agree with you....  Đăng lúc 16-10-2011 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-10-2011 09:41:36 | Chỉ xem của tác giả
phibi gửi lúc 11-10-2011 07:56
Hình nè mọi người

hi vọng cái cặp này quay lại với nhau đi...như đứa bạn mình nè...2 đứa quen 3 năm cái chia tay...cùng vì thèn bạn mình playboy tí....chia tay được 5 năm...cả 2 cũng đã có bạn trai, bạn gái mới...cơ thế mà năm ngoái 2 đứa này lại quay về với nhau và rồi mới cưới nhau tháng trc....mình đang ngồi mơ mộng happy wedding cua Dome-Ploy....:))

Bình luận

hehee....Ken đó bạn ơi....:x  Đăng lúc 17-10-2011 10:11 AM
ava của Ken phải ko? Sao đẹp thía :X  Đăng lúc 17-10-2011 09:17 AM
mình cũng mong là được như vậy :D  Đăng lúc 16-10-2011 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-10-2011 02:11:16 | Chỉ xem của tác giả
chừ mình mới biết là chú này sang VN á
mình hem thích YT làm thế chút nào hết, cơ mà chắc hok có cừa đâu nhỉ
mình cũng thích cặp DOmw-Ploy nhg tình hình có vẻ kg khả quan
ai nỡ bỏ người rất yêu thương mình quay lại với ng từng bỏ rơi mình chứ:(
cơ mà chú Dome qua VN mần chi nhỉ? lần đầu thấy 1 dv Thái nổi tiếng như chú í sang VN á, sao nhìu người mẫu ca sĩ VN nổi tiếng kg hợp tác lại chọn YT nhỉ???
chú í vìa lại Thái chưa ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-10-2011 09:16:22 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đc cái bài YT mà ghép đôi với Dome mà ức sùng sục. Dome chỉ hợp với Ploy thôi.
CÒn nói câu "Tuy nhiên, chị cũng chia sẻ sẽ để tình cảm tự phát triển chứ không ép buộc" >>> Xùy ... Cứ làm như Dome đang ngắm đến chỉ ko bằng.... Ôi Dome của ta :-S
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách