Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: suzannenguyenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Sung Si Kyung - The Most Beautiful Voice In The World | Tuần 28: Dance with DOC

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-3-2013 20:57:30 | Chỉ xem của tác giả
suzannenguyenvn gửi lúc 9-3-2013 20:00
Tuần 5:

Dazzling Confession - OST drama Queen of Reversals

Thanks ss đã kêu êm :">

Down đã...sẽ edit ngay...

Ô la la~~~

Tối thứ 7 ngọt ngào :">

Em edit đây. Cả ngày chạy như ngựa, giờ mới cmt được T____T

Phim này em không có coi nên cũng chả biết cụ thể nội dung nó như lào =="

THôi thì cmt về bài hát vậy. Cũng như những bài balllad của anh nhà trước đây thâu :">. NGọt ngapf, da diết có cả rên rỉ ))

Nói cũng vì em ko có coi phim nên cảm xúc không được dạt dào

Cơ mà phim này nhìn lại anh Park thấy đau lòng quá

P/s: cái eff bị đẹp

À, không biết các ss có làm Good bye mylove của anh nhà không a???? Em cực cuồng bài ấy <3 <3 <3. Nhạc chuông bao lâu rầu

Bình luận

Thế thì nhỏ tuổi hơn ss rầu:D Ss tưởng mấy anh già chát mập ú này mấy em teen giờ ko ai mê nữa chớ, may lại có em:D  Đăng lúc 11-3-2013 10:25 PM
Nhạc chuông của ss cũng bài đó đấy. Chắc tuần tới có thể sẽ có, mà em bnhiu tuổi thế? :">  Đăng lúc 11-3-2013 10:14 PM
Edit đi:D Làm một bài cho hoành tráng vào! ^^  Đăng lúc 10-3-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-3-2013 21:35:41 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 5:

Dạo này phong trào tự thú đang lên cao
Mấy từ Confession xuất hiện khắp nơi
Và cuối cùng cũng đến với chương trình SSK 's music portrait :))
Đu theo trào lưu
Ta xin tự thú là phim này chưa xem *dù thấy có vẻ hài hồi xem cái trailer, lười quá mà*
Cái chú dv chính h đang khổ sở vì scandal, khổ chưa, đẹp giai nhà giàu nổi tiếng quá làm chi cho chị em nó rình mò =))

Bình luận

ss đang hóng Lee Soon Shin, xem phim này với ss đi siwang :D. Mai ss gửi mấy cái vid, en giùm ss với nhé.  Đăng lúc 9-3-2013 10:27 PM
Vai chính là Jung Jun vs Kim Nam Joo cơ, anh Park vs chị Chae đóng vai đi ghen ăn tức ở cơ=]]]  Đăng lúc 9-3-2013 09:49 PM
zai Park trong phim này ko phải vai chính đâu, chỉ thứ chính thâu nàng à:D  Đăng lúc 9-3-2013 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-3-2013 19:44:58 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 5:

Hề hề *bẽn lẽn đi vào* =)))))))))

Như đã nói bên kia, sáng giờ ss đi ăn nhậu á mà, giờ mới về tới nhà, nên chưa kịp comt á chớ *làm mặt ngây thơ* =))

Ss á mà, từ sau cái phim mà ai cũng biết là phim gì đấy thì sự nghiệp coi phim của ss rứt chi là ba chấm =)) Phim nào cũng biết sơ sơ *nhờ đọc tin tức* chứ cũng ứ coi được cái nào cho ra hồn ra vía cả *tậu lẫu* :(( =)) Mà thật ra thì hình như ngoài phim của kẻ mà ai cũng biết là ai đấy ra ss cũng chưa xem được phim nào khác 1 cách tử tế *tức là theo từ đầu tới cuối, ko tua 1 cảnh nào, ko bỏ 1 tập nào á* Cho nên là... *ba chấm* vòng vo tam quốc chí 1 hồi mới đi zào zấn đề là... ss chưa xem phim nài :"> =))))))

Cơ mà cái tông màu của cái clip nhìn thích ha, tim tím mộng mơ, lãng mạn ^o^ Bài hát thì, giọng Sung tứt nhiên hay ^o^ cơ mà nghe nó có vẻ giông giống bài You're My Spring OST của SG nhể? ^o^ Cho đến nay, ss vữn thik nhứt bài Goodbye My Love của Sung, càng nghe càng ghiền, nghe hoài ko chán ý ^o^ Chờ tuần sau *hề hề* =))))))))

Bình luận

Có hàng mà tình iu thích nhứt rùi đấy. Vô comt một bài hoành tráng nào ss :">  Đăng lúc 17-3-2013 10:06 AM
Ta down được trước khi nó bị ẩn. Chờ ta gửi file torrent cho nàng.  Đăng lúc 15-3-2013 09:37 PM
*Đạp* Lâu rồi ko đạp ai. Ngứa chân!  Đăng lúc 15-3-2013 09:22 PM
<3 <3 <3.. chùi ui.. ss cũng thích goodbye mylove a? em bị cuồng ấy :))))  Đăng lúc 11-3-2013 12:25 AM
Tuần sau sẽ có hàng mà ss thích nhứt:D P/s: Quần đẹp, nhìn hai bạn tự nhiên phết ^^!  Đăng lúc 10-3-2013 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 16-3-2013 20:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Tôi thứ 7 rồi :">

Chuẩn bị có hàng rồi :">

Em cứ giành chỗ đã )))))))))))))))

HY vọng sẽ là cái bài mà nhiều nhiều người mong đợi <3

Em edit luôn ---------------

Temmmmmm

Ô Ô...

Em là định mệnh của đời anh :v

Đợt đó toàn coi với mẹ ), hai mẹ con bị cuồng. Dù không thích Yoona cơ mà diễn xuất của em ấy trong phim này chấp nhận được :">

Còn về OST của anh nhà, khi coi phim em còn chả để ý )))

Lần đầu em nghe bài này là cái hàng MV kia kìa :">.

Đoạn thì thào đầu MV của anh nhà là gì thế ợ???

Mà lời hát thì buồn sao nhạc vui thế nhẩy?

Mấy cảnh trên thảm cỏ lãng man và đẹp ghê. Anh nhà nhìn lãng tử

Thanks các ss ạ

----

*ngó* cmt nhạt quá trời

Bình luận

Ss mà biết cái đoạn thì thào đầu MV đó ss mần liền á, khổ cái là mù tiếng Hàn cô ạ=))  Đăng lúc 16-3-2013 09:30 PM
Bài hát nhiều ng mong chờ là bài nào thế? Có phải cái bài ở dưới kia ko? *chỉ xuống post dưới* ^^  Đăng lúc 16-3-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2013 20:25:48 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 6:

Goodbye My Love - OST drama You Are My Destiny

Người viết thật sự cảm thấy ngạc nhiên khi biết bài hát này là nhạc phim của bộ phim gia đình khá ăn khách năm 2008 You Are My Destiny (Tên Tiếng Việt: Em là định mệnh đời anh) bởi người viết cùng nhóm cộng tác trong một lần ngẫu hứng đã làm phụ đề Tiếng Việt cho bài hát này vì quá yêu thích nó.

Khi chỉ nghe giai điệu của bài hát, có lẽ ai cũng nghĩ rằng đây là một bài hát vui tươi. Khi chỉ xem MV, có lẽ ai cũng nghĩ rằng bài hát này nói về tình yêu nhẹ nhàng sâu sắc của đôi nam nữ trong đó. Nhưng khi xem phụ đề Tiếng Việt, tất thảy mọi người đều nhận ra rằng đằng sau giai điệu vui tươi, đằng sau tình yêu nhẹ nhàng sâu sắc đó còn có cả nỗi đau chia ly. Tại sao người ta lại chia tay khi người ta vẫn còn yêu nhau tha thiết như thế?

Các bạn muốn biết câu trả lời thì hãy cùng thường thức Goodbye My Love của Sung Si Kyung nhé!

Chúc các bạn có một buổi tối thứ bảy nghe nhạc vui vẻ.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH

Phụ trách: suzannenguyenvn
Translator & Designer: JustWendy
Timer & Encoder: siwang
Typesetter: gemangel

DOWNLOAD:

ONLINE:

Hàng OST:

Hàng MV:

Hàng LIVE (2008.6):

Hàng LIVE MUSIC CORE:

Bình luận

Mạng nhà ss lại hỏng rồi. Giờ đang ngồi nhờ, chờ khi nào mạng nhà ss sửa rồi com. Hức, PMP lại phải hoàn rồi T_T.  Đăng lúc 17-3-2013 06:12 PM
Mạng nhà ss lại hỏng rồi. Giờ đang ngồi nhờ, chờ khi nào mạng nhà ss sửa rồi com. Hức, PMP lại phải hoàn rồi T_T.  Đăng lúc 17-3-2013 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 17-3-2013 08:08:49 | Chỉ xem của tác giả
suzannenguyenvn gửi lúc 16-3-2013 20:25
Tuần 6:

Kính thưa tất cả các loại cần kính thưa
Mình xin bổ xung một chút là bài Goodbye My Love trong số này được anh em xào lại + thêm mắm muối ^__________^.
Lần mần đầu tiên, sản phẩm ra lò quăng vô box Vietsub Video : http://kites.vn/thread/-vietsub- ... ung-362260-1-4.html
Èo ơi, vắng ghê người, trừ mấy người ai cũng biết là ai đó vào tự kỉ   thật buồn
Lần này mong nhà đông khách bình loạn chút *tất nhiên trừ những người ai cũng biết là ai đó tiếp tục mùa tự kỉ ^^ *
Vì thế nên hỡi cô bác anh em đồng chí, mem đi qua, MOD đi lại, làm ơn bỏ chút time com vài dòng để cho cái lượt com nó xứng xứng với lượt view nha nha nha nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Bình luận

Xem chừng tình trạng tự kỷ lại tiếp diễn rồi :))  Đăng lúc 17-3-2013 06:13 PM
Haiz, nàng nhắc lại chi cho nó bùn cả ra. Ko bik bao giờ forum có lại cái nút rate đây nữa. Hàng SBS Special Drama trong nay or mai t giao nha,vì kites lag quá nên chịu   Đăng lúc 17-3-2013 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 17-3-2013 17:14:49 | Chỉ xem của tác giả
suzannenguyenvn gửi lúc 16-3-2013 20:25
Tuần 6:

*chấm chấm nước mắt*

Đã tự hứa vs lòng là hàng này mà lên sàn là phải giựt tem, cơ mà qua nay vật vã với nạn lag nên... :((

Bài này là bài ss thích nhất của Sung cho đến nay á :x Lúc nhận hàng ngồi phởn giề đâu =)) Đúng như chủ thớt nói, giai điệu nghe rất vui tai, mỗi lần nghe thấy người cứ rạo rực ý *hồi sáng mở bài này lên, thằng em giai ngồi bên cạnh hỏi bài gì hay thế? thế là chuyền hàng cho nó chép vào máy rầu nó cho vào playlist của nó luôn =))*

Đây là OST phim, nên nội dung chắc là liên quan đến phim nhỉ? ^^ Đúng là rất thắc mắc, anh chàng nhân vật chính trong lời hát vẫn còn yêu cô gái, vẫn lo lắng cho cô ấy, nhưng sao lại phải chia tay nhỉ? Có liên quan đến ung thư, máu trắng giề giề hơm? =))

Sung với anh Park nhà nàng Wendy, hai ông này cứ mỗi lần hát live là khiến mềnh ngạt hết cả thở ^^! Sao mà giọng khỏe, hát live lại truyền cảm thế ko biết? Còn hay hơn cả bản studio nữa ý :xxx

Cảm ơn ST tuần nào cũng chăm chỉ gửi đến khán giả những bài hát hay :xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 17-3-2013 18:29:37 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 17-3-2013 17:14
*chấm chấm nước mắt*

Đã tự hứa vs lòng là hàng này mà lên sàn là phải giựt tem ...

Cái thread đã vắng khách kinh người rồi, giờ lại thêm cái nạn lag...

Thành ra chẳng có mấy ai vào, nên là tình trạng tự kỷ lại tiếp diễn:D

Chị cố gắng đầu độc thằng em chị để nó trở thành khán giả của chương trình lun đi chị ơi=))

Em cũng không rõ là cái lyrics nó có liên quan xíu nào đến phim hay không ^^

Vì phim đấy thì em cũng chẳng xem, thêm nữa là cũng ko thích em Yoona:))

P/s: 1/ Tự dưng nhìn hai cái perf hát live rùi nhìn lại show 1N2D gần đây thấy hình như đây là hai người hoàn toàn khác nhau chứ ko phải là một người nữa á ss. Một người thì thư sinh đẹp trai, còn người kia thì béo ú chậm chạp như ông chú già vậy=]]]]]]]]

2/ Hai giai nhà Jellyfish mà hát live thì chúng ta chỉ có nước chết như ngả rạ thâu ss ợ, ss nhìn mấy em khán giả ngồi ở dưới gào rú thấy ghê hông=))

3/ Bài OST tuần sau có thể ss sẽ thích sau bài này đấy ạ :">

Bình luận

t cũng hem thich Yoona :)) , em gái ta đặc biệt ghét luôn =)) ta tìm MV bài hát mà nó cứ nhọn mỏ lên bảo là đừng mần gì dính đến em ý, nó chịu ko nổi =)) chết cười   Đăng lúc 17-3-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 23-3-2013 21:05:24 | Chỉ xem của tác giả

Tuần 7:

After That Day - OST drama Prince's First Love

Bộ phim xoay quanh cuộc sống và tình yêu của những người trẻ. Kim Yoo Bin là một cô gái có tâm hồn trong sáng, đầy nhiệt huyết. Cô lúc nào cũng vui vẻ, yêu đời, luôn quan niệm rằng cuộc sống không thể lúc nào cũng mang đến điều may mắn, thuận lợi. Cho dù gặp phải những khó khăn gì, Yoo Bin đều cố gắng vượt qua và xem đó là chuyện nhỏ.

Trái ngược với Yoo Bin là hai con trai của một nhà triệu phú. Người con trai đầu xem tiền là tất cả, còn người thứ hai thì cho rằng mình là người hoàn hảo và rất coi trọng sự thành công trong tất cả mọi việc.

Khi phát sóng tại Hàn Quốc, phim từng đạt tỉ lệ rating trên 20%. Một trong những yếu tố thu hút khán giả của "Mối tình đầu của triệu phú" (tên tiếng Việt là Giấc mơ tình yêu) chính là phong cảnh tuyệt đẹp và lãng mạn, từ đại dương xanh ngút ngàn của Nam Thái Bình Dương cho đến cánh đồng tuyết trắng xóa Sapporo của Nhật Bản, hay đảo Bali, thiên đường du lịch của châu Á… Xem phim, khán giả có cảm giác như đang được du ngoạn khám phá những vùng đất mới.

Phần âm nhạc của bộ phim cũng rất được chăm chút, nhưng trong khuôn khổ của chương trình, đội ngũ làm chương trình chỉ có thể giới thiệu phần trình bày của nam ca sĩ Sung Si Kyung. Nếu bạn nào quan tâm đến phần nhạc phim của bộ phim này có thể tìm kiếm trên mạng internet.

Chúc các bạn có một buổi tối thứ bảy nghe nhạc vui.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH

Phụ trách: suzannenguyenvn
Translator: luckycry
Timer & Encoder: siwang
Typesetter: gemangel
Designer: JustWendy

DOWNLOAD:

ONLINE:

Bình luận

@ Ss Gem: ss nhớ đấy nhá:D  Đăng lúc 24-3-2013 08:13 PM
Em iu :"> Tuần sau ss comt bù nha, đương bị Ngố dí quá >"< =))  Đăng lúc 24-3-2013 08:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái! mãi rate mới quay lạ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 23-3-2013 22:31:35 | Chỉ xem của tác giả
suzannenguyenvn gửi lúc 23-3-2013 21:05
Tuần 7:

After That Day - OST drama Prince's First Love

hồi trước xem phim này nói thật e thích anh nam thứ hơn
k biết anh đấy tên gì nhưng có vẻ khá có duyên vs ss SYR
mấy phim đóng cùng toàn yêu chị đấy hoặc đơn phương nhưng toàn SE {:402:}
nghe bài này lại muốn xem lại phim quá ạ
thanks ss và subteam

Bình luận

cái cuồn :((((((((((((. yeowoon lòng m T_______________T  Đăng lúc 25-3-2013 12:24 PM
e cũng nhớ mặt mà k biết tên =))  Đăng lúc 24-3-2013 08:18 AM
mà vai thứ chính phim này là diễn viên nào ấy em nhỉ? Ss nhớ mặt cơ mờ ko bik tên:D  Đăng lúc 23-3-2013 11:11 PM
vâng, e cũng đoán thế T.T e thích a nh thứ phim này lắm ấy ạ, nhưng đáng tiếc vì anh là thứ nên chả bao h HE vs nữ chính  Đăng lúc 23-3-2013 10:34 PM
Chắc nhạc bài này dành cho anh thứ chính đó đó, ss thấy lời của nó thê lương quá:D  Đăng lúc 23-3-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách