Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: suzannenguyenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Sung Si Kyung - The Most Beautiful Voice In The World | Tuần 28: Dance with DOC

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 2-6-2013 09:27:27 | Chỉ xem của tác giả
Way back into love. Bài hát yêu thích của mình xD~ Nhớ hồi đó nghe lần đầu thôi mà cứ gọi là chết đứ đừ với giai điệu của nó.
Sung Si Kyung hát tuyệt quá hát với Lena cứ gọi là quá phê. Cứ muốn nghe lại mãi :"))
Cảm ơn subteam nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 6-6-2013 23:17:59 | Chỉ xem của tác giả
Mới biết Sung Si Kyung qua OST của AGD và cũng chỉ mới nghe bài If you come into my heart của anh thôi nhưng mình rất thích giọng hát cũng như giai điệu ngọt ngào của bài hát đó
Muốn nghe SSK cover lại bài Way back into love ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 7-6-2013 22:09:55 | Chỉ xem của tác giả
Nge nhạc hàn thì thấy cũng hay thật rất ấm áp dễ nghe nhưng khổ nỗi 1 chữ cũng không hiểu
tính học tiếng Hàn mà học mệt không kém tiếng anh là mấy, thôi giờ nge để cảm nhận vậy.
Bản cover này so với bản gốc của West thì mặc dù còn giọng lai lai của người châu Á nhưng thế cũng quá tốt rồi!
Thanks St
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 7-6-2013 22:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất ngưỡng mộ chú Sung Ballad :">, ngưỡng mộ chú ấy từ hồi chú chưa đi nghĩa vụ
Khi chú về lại càng thích chú hơn vì được chứng kiến cả chú trong show thực tế nữa
Chú quá mức dễ thương luôn ấy, xem chú trong 2D1N bị thích chú quá chừng à
Cơ mà tiếc là giờ chú rời show rồi :(
Hy vọng trong thời gian tới được thưởng thức nhiều tác phẩm chất lượng của chú nữa :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 8-6-2013 02:13:14 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích bài hát này :)
nghe anh si kyung cover lại cũng hay nữa :))) ôi bị bấn !!!
chương trình này là chuyên mục chỉ giới thiệu những bài hát của anh này phải không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2013 19:32:31 | Chỉ xem của tác giả

Trong tuần này và tuần sau (tức từ thứ 7 ngày 8/6/2013 ~ 15/6/2013), do các bạn trong subteam có chút công chuyện riêng nên chương trình chúng mình sẽ tạm nghỉ hai tuần.

Sau hai tuần chương trình sẽ quay lại.

Thân.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 9-6-2013 08:21:07 | Chỉ xem của tác giả
suzannenguyenvn gửi lúc 8-6-2013 19:32
Trong tuần này và tuần sau (tức từ thứ 7 ngày 8/6/2013 ~ 15/6/2013), do các bạn trong sub ...

Vậy là hai tuần không được coi rồi T_____T

Cơ mà mấy tuần ấy thi cử nên cũng đỡ ạ :">

Chờ ngày ST cb với nhiều bài hoành tráng hơn *bung lụa*

-

200 ký tự thật là

Bình luận

Bình lựng cái giề, vào mà post bài cho hoành tráng đê, ko là tôi ứ chơi với cô nữa đấy =))  Đăng lúc 9-7-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 11-6-2013 01:48:04 | Chỉ xem của tác giả
hay quá đi mất thôi. =)))
Biết sung shi kyung từ khi xem 1n2d và yêu anh từ đó luôn
Thật ngưỡng mộ anh vừa đập trai học giỏi lại hát hay nữa thế mà đến giờ vẫn chơa có vợ hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 12-6-2013 08:11:56 | Chỉ xem của tác giả
rất thích giọng hát của chú này, chú hát nhạc phim cực hay nói chung tuy chú không đẹp trai như idol Hàn nhưng giọng hát thì cực chất. Khâmsamida !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 17-6-2013 04:53:10 | Chỉ xem của tác giả
Hiu hiu
Tạm nghỉ 2 tuần làm mình cứ đi ra đi vào ngóng mãi
Nhạc của chàng thì em cũng hiểu lời nhiều bài, cơ mà cái cảm giác xem vietsub vs nhìn các chữ nhảy nhót nó hay hơn nhiều í ạ
Ủng hộ nhà mình hết mình {:424:} {:424:}

Bình luận

Long time no see! ^^  Đăng lúc 17-6-2013 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách