Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Trại Rồng ~♥~ 21/12 ~♥~ Winter dragon coming soon...

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 1-11-2012 16:33:14 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 1-11-2012 16:20
h hợp tác xã mình ko đông, nên cho gì cho trong đây cũng được
sau này đông thêm  ...

Chị đang ngồi nghĩ xem e định nói cái gì. E magan là e nào nhỉ, sao chị chưa nghe bao h
Có phải là magma không seo???

Chị cho vào yêu thích đấy, nhưng lúc đầu chị tưởng là có bài nó sẽ báo cho chị, ai dè chị e nhà mình tám um trời mà chị lại tưởng cái trại rồng nó bị mốc rồi cơ .
Up tin thì chả ai thèm đọc xong xuống chỗ 8 com linh tinh Nhất là cái nhà cô sao xẹt đầu bẹt ý. Chết với chị e nhà mình mất.
Nhưng mà trại nhà mình cũng kinh đấy chứ, chủ trại thì ít , rồng thì nhiều, tám cũng có kém gì nhà lán đâu Cũng tầng 12 chứ ít gì

Xin cái tem pết nào

Hú hét ầm ĩ đón Dino blue về nhà, yêu LTCM vô vàn ****{:418:}

Kéo bè lũ nhà wind đi chơi cùng :"> Nhà đừng trách mắng :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
 Tác giả| Đăng lúc 1-11-2012 16:44:24 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 1-11-2012 16:33
Chị đang ngồi nghĩ xem e định nói cái gì. E magan là e nào nhỉ, sao chị chưa nghe ba ...

chắc là em đấy đấy =))))))))))
em type nhầm
cái này chưa gọi là 12 lầu được chị ơi
100pages mới coi là 1 lầu =))))))))))))))))))
chị sắp xếp rảnh rỗi làm luôn cái thớt tổng hợp đi, chỉ cách reg nick và lụm trước cái đã
chứ để lâu mấy bạn ấy chán lại quên mất thì buồn =)))))

ai post bài nó chỉ báo cho người lập thớt đó thôi
như cái thớt new ai post chị sẽ nhận được notice
ngoài ra giao diện của nhóm trưởng nó có thêm vài chức năng Xóa, Đính, Đặt màu, sửa bài ...
còn lại nó giống như giao diện bên ngoài box mình ấy chị

Bình luận

Nhà chị cũng mới có 1 e thunder thui mà =)) =)) Chị định nuôi cho có đôi với thunder nhà chị nhưng thôi chị cho sao cho con bé đỡ gato =))  Đăng lúc 1-11-2012 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 1-11-2012 17:10:24 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 1-11-2012 16:44
chắc là em đấy đấy ))))))))
em type nhầm
cái này chưa gọi là 12 lầu được chị  ...

Thế hoá ra mình vẫn là nhà lá sao. Ôi nhưng mà mấy đâu, với cái tốc độ này
Rồi chẳng mấy lại lễ hội nữa, lại tha hồ mà tung tăng
Chị phải hết tuần này cơ thì mới rảnh tay mà ngồi mần những cái chị đã  post để post lại.
H mấy bạn muốn chơi mà chị lại đành dùng cách ngồi rep từng bạn đây này.
Rủ mãi chưa bạn  nào chỉ vào hang động nhà mình chơi .
Cái thớt news chị có thấy nó báo đâu nhỉ, hôm chị táo post chị chả biết, lúc bò vào thì đã thấy chị táo post rùi mà ><
Hí hí mà chị vừa được cho e magma đấy, thế là bộ trio nhà chị full rầu, sướng quá đi Chị thích e magma này lúc trứng nứt cực. Nhìn đẹp vật vã, chị không nổi.
Chị vừa xem cái bạn đổi magma rồi, e đấy cũng đẹp  lắm, tuy là gen 3 nhưng lại chỉ có magma với ice thôi. E nhà chị tuy gen 2 nhưng là like với Nebula đỏ 2 e kia nhà chị đều CB hết. Thôi kệ đi, đủ bộ là được rồi, tính tiếp
Để chị thử đổi e Pumpkin nhà chị xem, được thì chị cho e, thay quà giáng sinh lun nhỉ =))

Edit: Hình như e nó đã được đổi rồi, chị vào link đấy nhưng không được nữa ><

Bình luận

nhà em mới có 1 em thunder thôi chị ơi =]]  Đăng lúc 1-11-2012 09:17 PM
Uầy uầy. Sao bạn ý đại gia thế. Cho cả Trio cơ àh. Cho em vs =)). E chỉ cần trio thôi. Gen 3 gen 4, gen 5, gen 6 gì cũng đc hết =))))  Đăng lúc 1-11-2012 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 1-11-2012 17:20:08 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 1-11-2012 16:44
chắc là em đấy đấy =))))))))))
em type nhầm
cái này chưa gọi là 12 lầu được chị  ...

chả biết tới giáng sinh có rộn ràng rồng hiếm thế này không nhỉ?
giờ nhặt rồng hiếm quen tay rồi, sắp tới héo hon thì buồn lắm =))))
giờ đang đứng trước lựa chọn chơi rồng CB hoặc gia phả đẹp để đi xin giống tiếp hay là cứ tập trung vào rồng công nghiệp nhỉ =))))

~~~Lớn nhanh, lớn nhanh nào các bé~~~

~~~Nhận nuôi rồng thuê, giá  trăm cân gạo/ngày~~~
[

Bình luận

Mà chị phát hiện ra nhà seo cũng có e thunder rầu :)) :)) Chị e nhà mình lên tay quá  Đăng lúc 1-11-2012 08:41 PM
Mà nhà e có e thunder kia rùi còn gì. Chị đang đi xin 1 quả thunder cho seo đây nhưng ko biết có được không, bạn ý đi ngủ rầu =)) =))  Đăng lúc 1-11-2012 06:43 PM
Đâu bạn ý chỉ cho chị Magma thôi, 2 e magma kia là của chị trước rùi đấy chứ.  Đăng lúc 1-11-2012 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 1-11-2012 20:52:43 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 1-11-2012 17:10
=)) =)) Thế hoá ra mình vẫn là nhà lá sao. Ôi nhưng mà mấy đâu, với cái tốc độ n ...

Em ra chợ rồng đổi chác gần chết mới được Thunder đấy chị ạ
đổi mất 1 em CB Tan Ridgewing + 1 em CB Nebula mới lấy được 1 Thunder đấy. Tiếc lắm, cơ mà em thích cả bộ Trio đấy nên cắn răng. Qua Halloween, rồng hiếm ko ra nhiều nữa có mà kiếm bằng trời. Hôm trc em còn để 1 em Ice CB vụt qua mặt, tiếc gần chết :(((

Sel có rồi, chị cho Sao đi. Mùa Halloween này Sao thu hoạch hơi kém thì phải :">

Bình luận

Chị bùn cười quá ha ơi, chị mang đám rồng nhà chị đi chơi, vẫn để nguyên ty cháy bỏng với e, các bạn ý hỏi chị LTCM là nhà nào =)) =))  Đăng lúc 1-11-2012 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 1-11-2012 21:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 1-11-2012 20:52
Em ra chợ rồng đổi chác gần chết mới được Thunder đấy chị ạ
đổi mất 1 em CB Tan  ...

Cái nhà cô sao xet đầu bẹt toàn chậm chân thôi xong lại vào kêu gào nhặng xị
Chị xin được e thunder rùi, gen 6 lận Chị định đổi cho seo nhưng lại nhớ là seo cũng có rùi nên định giữ lại cho e thunder nhà chị có đôi, nhưng thôi chị cho sao vậy. Không nó oán mình chít mất
Mấy hôm lễ chị thấy hết ice lẫn thunder nhưng chị đều để dành chỗ lụm 3 e kia nên bỏ qua hết >< Tìm e magma thì lại chả có, may đi xin được rồi, Hehe.
Sao e phải khổ thế, từ từ rồi đổi, đi đâu mà vội, chết cái tội mì ăn liền cơ, lại phải chịu thiệt. Chị thì thường lại chả đổi được đâu, số toàn đi xin, và cũng toàn gặp người tốt thôi Chắc tại mình ở hiền gặp lành {:438:}

@sao: vào chị tặng quà halloween cho này. Nhà chị magi không e nào dùng được nữa rồi. E quăng teleport 2 way cho chị mà đón e nó về. Hôm nay đi xin nhiều quá, h lại full trứng rầu Còn để dành chỗ cho mồng 3 nữa.

Chị vừa làm xong bài cho t7, sướng quá, đi nộp cái rồi xả láng cái đầu 1 lúc trước h lên thớt. Lên thớt đúng hôm mồng 3, Làm sao đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
 Tác giả| Đăng lúc 1-11-2012 21:24:41 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 1-11-2012 21:01
Cái nhà cô sao xet đầu bẹt toàn chậm chân thôi xong lại vào kêu gào nhặng xị =)) = ...

thôi nhường quả thunder ấy cho Sao đi
nàng ấy dạo này ít đi săn trứng hay sao mà thấy thu hoạch ít
vào nhà kêu ầm trời =))
hồi chiều em bảo Sao chôm quả pumkin trong acc em Sao đem ra chợ đổi
nàng ấy ra đổi cơ mà đứa khác nó trade mất rồi
lại phải vác rồng đi về

hôm nay ko thấy chị Zo tha trứng vào nuôi nữa nhờ
hay là đứt gánh rồi =)))))))))))

~~ em yêu mùa lễ hội ~~

~~ Kẹo đi chơi bỏ mấy đứa lại rồi, chít chưa =)))))))))))))) ~~

Bình luận

Chắc lại đứt gánh giống chị tồ rồi =)) Lúc chị vác pumpkin nhà chị định đổi cho e, nhưng cũng bị người khác ôm mất rầu, lại đành đi xin =))  Đăng lúc 1-11-2012 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 1-11-2012 23:08:29 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 1-11-2012 11:37
Sáng ra chạy vào nhà vui đáo để, chị, ha, seo, nhà nào cũng kéo theo đàn con  ...

em biết sao rồi, năm nay có chị em trong nhà, thêm cả cái góc nhỏ này để tha hồ hoành hành tám nhảm về rồng, lại ko bị cả nhà kỳ thị nên vui hơn đúng hem?
em thì rồng nào em chưa có em đều thích hết á )))) chiều Sel có mách ra khu chợ nhưng em vào muộn quá, vừa log in vào tài khoản của em gái em thì ng ta đã nẫng rồi
mới có 2 acc mà khổ như này, ko hiểu sao chị win chơi đc tận 5, 6 acc nhờ
~~~~~
h mới lội xong page nhà lán + trại rồng   khiếp cái ngày j mà nhà mình 888 dã man tàn bạo >"<
mà thấy chị em hôm nay nhắc tên em nhiều thế, thảo nào ắt xì suốt, em đang sắp có dấu hiệu ốm đây
@hội rồng: từ 5h đến 10h tối là em đi học ko có nhà, em cũng canh cả sáng nhưng có thấy em trio nào xuất hiện đâu, toàn trứng common ý, còn trứng haloween thì f5 rã tay nó vẫn nhởn nhơ
kỳ này em chỉ bội thu trứng haloween năm ngoái thôi, cứ đà này thì mấy hôm nữa chắc cũng chả lụm đc em trứng haloween năm nay đâu

Bình luận

nếu chê thì để chị =)))  Đăng lúc 2-11-2012 09:56 AM
chị Shin tặng nàng em thunder, ko mang magi sang vác về à =))  Đăng lúc 2-11-2012 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 2-11-2012 08:30:24 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 1-11-2012 23:08
em biết sao rồi, năm nay có chị em trong nhà, thêm cả cái góc nhỏ này để tha hồ ho ...

thế năn nỉ chị Shin lấy em Thunder đi kìa . Tự nhiên thấy tiếc ghê cơ, cái hôm mưa trứng Halloween năm ngoái ý, nếu mà lập thêm acc nữa, khuân vã trứng rồi giờ mang vào chợ đổi có phải giàu to không . Càng ngày ham muốn lập thêm acc gửi trứng của chị càng lên cao nhưng vẫn chưa thực hiện được

thôi có gì cố gắng, mai lượm nhiều nhiều chút là được.
~~~Lớn nhanh, lớn nhanh nào các bé~~~

~~~Nhận nuôi rồng thuê, giá  trăm cân gạo/ngày~~~
[

Bình luận

em cũng ko còn, mà Sao nó ko onl, chứ ko nó cũng chôm rồng của em nó thôi =))))) tiếc quá  Đăng lúc 2-11-2012 09:55 AM
lấy em rồng tím hoặc Pink ấy =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-11-2012 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2012 09:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 2-11-2012 08:30
thế năn nỉ chị Shin lấy em Thunder đi kìa :)). Tự nhiên thấy tiếc ghê cơ, cái hôm m ...

chạy vào khoe em mới đổi được quả trứng  shadow walker gen 2 lấy quả trứng magma gen 2 này
lúc đổi mà mãi ko thấy bạn ấy conrfim
vác quả trứng ra new thúc tí cho mau nở
về đến lán nhìn post mình thấy quả trứng bị bao sương mù
giật mình tưởng có ma
chạy vào trại đã thấy quả magma chễm chệ ngồi đấy he he he

có đứa đang muốn tống em Ice đi lấy bất kỳ em rồng con nào về này http://forums.dragcave.net/index ... dpost&p=6699558
chị chôm em rồng của chị táo đi đổi đi =)))))))))))))))))))

~~ hết mùa lễ hội em lại đắp chăn ngủ ~~

Bình luận

chị ấy có Magi mà =)))  Đăng lúc 2-11-2012 10:08 AM
tiếc quá, chị ko còn hatching nào đổi được, chứ ko thì đổi ngay và luôn ý :((  Đăng lúc 2-11-2012 09:55 AM
uh, chị lấy của chị Táo đi đổi đây =))  Đăng lúc 2-11-2012 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách