Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
11381#
Đăng lúc 12-10-2016 17:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây mình thấy Weibo rần rần tin đồn Yên với Phong, là có thật k vậy mấy chế, Mình thích Yên với Ca hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11382#
Đăng lúc 20-10-2016 14:01:51 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 25-6-2015 10:18 AM
Dạo này ss thích hóng thị phi, cũng hiểu được vài quy tắc Thi thì ko nói, Mịch bị  ...

Chào chị Nhi Sofiali,
Em là fan hâm mộ của chị đã lâu. Em rất thích đọc những bài viết của chị về Đường cả ở trên kites lẫn trên facebook của chị (mặc dù em không kết bạn với chị).
1 phần em càng ngày thích Đường là do chị đó. Những bài chị đánh giá về phim của Đường, sai lầm về thời gian chiếu và cả chọn kịch bản của Đường và em cũng thấy chị nhận xét rất là đúng, khách quan, điềm tĩnh, nhìn về nhiều mặt, biết xét đúng xét sai, không giống như nhiều người khác, thích ai là cứ tâng bốc lên tận trời.

Bây giờ facebook phát triển, các fanpage về Đường cũng mọc lên nhiều hơn và nó cũng tiện post bài và thông tin nhanh hơn như trên 4rum nên các topic ở trên kites cũng bị phủi bụi khá nhiều. Nhưng nó cũng có nhược điểm là về lâu dài, những bài cũ sẽ bị trôi đi, rất khó tìm. Các fanpage cũng chỉ phần lớn là đưa tin Hôm nay Đường đi đâu, chụp ảnh tạp chí gì... những bài cảm nghĩ, chia sẻ của các Đường Mật rất ít, nên em vẫn hay vào fb chị đọc bài của chị, nhưng hình như dạo này chị không viết nữa hay sao ấy (hoặc chị không để public, em không kết bạn nên không xem được).

Nói lan man vậy thôi, chị cho em hỏi vụ kiện Quan bát của studio Đường đã có kết quả chưa nhỉ? em tìm mỏi mắt mà không thấy thông tin ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11383#
Đăng lúc 6-12-2016 13:26:45 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi Chị ơi
Cuối cùng chị cũng công khai rồi. Cơ mà em không ưng bụng chú đó đâu
Mà thôi, chị chọn thì em tin chị Chú có hơi lùn nhưng mà được cái nhìn tin tưởng
Quan trọng là chúc chị hạnh phúc T_T
Chúc chị hạnh phúc.
Chị chắc chắn phải hạnh phúc T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách